Góp ý Chất vấn fan! Đề nghị fan đừng can thiệp quá nhiều vào game!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi MTR01, 18/3/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Lại xỉa sang vấn đề bùa pk anh lại cười cho vào mặt chúng mày, từ khi bùa pk xuất hiện anh đã nói ko chỉ 1-2 lần ko thích bùa pk rồi, chỗ nào pk anh sẽ góp mặt, chỗ nào ko pk được anh cho chúng mày tranh nhau, cần gì anh hỗ trợ chứ anh ** vào. Chỉ có cu con rẻ rách đến cái kèo 10b rẻ rách cũng bùng thích nhảy nhót nhiều anh điều dc người ks là anh dìm mày bằng hết đất kiếm cơm nghỉ game

2. Nói cho vui vậy thôi chứ Fan đâu ngó ngàng gì

3. chuyện Fan có can thiệp vào đám đồ TT bên VQ ko thì ko có = chứng, nhưng Fan có can thiệp vào đồ đạc của các game thủ là có và tôi đã đc chứng kiến, noi chung là Fan cung đi kinh doanh như mọi người thôi, có lợi và cảm thấy oke là làm, Khách Víp thì đc Fan ưu ái là chuyện BT mà nhưng cái gì cung phải ở mức độ vừa phải. Up cho chủ tốp rât tâm huyết

4. Cậu nói chính là ý tôi muốn ở bài viết này, cái gì cũng phải ở mức độ vừa phải để anh em nó còn thở, ko thể giúp up 1 loạt đồ cực khó lên trong thời gian ngắn dc.

Tiện đây cũng nói luôn @tocbacvjp bảo vệ đội nhà vừa phải thôi, tôi chưa hề nói tới việc fan bán đồ đâu mà chụp ảnh này ảnh kia, giới hạn của bài viết là fan giúp up đồ, cái này thì quá nhiều ví dụ khẳng định chắc chắn 100% rồi, cậu là mod mà đi sâu vào tranh cãi quá =))

hanminhtien thích bài này.
  5. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Tôi chả bảo vệ ai ở đây, tôi không có lợi ích bất kỳ gì . Tiêu đề topic bạn đặt là sai quy định nhưng tôi vẫn để, tôi có quyền xóa và cảnh cáo bạn, nhưng tôi không làm thế, tôi để ADM xem có ý kiến gì về vấn đề này ko thôi. Và tôi cá vs bạn là dù ADM có làm cũng éo bao h ADM nhận là làm, thế nhá. Còn bạn cay cú với bát cơm của bạn thì kệ bạn. Tôi chỉ có trách nhiệm ở cái box VQ này, còn game là éo có chơi và éo có để ý j luôn. Sai đến đâu tôi xử lí trong phạm vi quyền hạn của mình.

6. Làm gì mà nóng thế =)) anh em nói chuyện vui vẻ thôi mà =)) tôi cũng kiếm được lợi lộc gì ở cái game đâu mà bát cơm hay ko bán cơm, ngày lên đào ngọc được viên cre thì đáng bao tiền? Kundun erohim chục năm chơi game ko săn nổi chục con? Thu vào được chục k/1 ngày chăng? Chưa đủ tiền điện tiền mạng chứ chưa nói đầu tư đồ =))

Chỉ đơn giản là góp ý với cậu ko nên đi sâu vào tranh cãi thôi, tranh cãi chỉ dành cho mấy ông chơi game phang phập nhau. Chuyện đi đêm cả tôi lẫn cậu đều hiểu rõ chắc chắn là có, cứ đá bóng sang vấn đề nghiêm trọng hoá hơn làm gì

7. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn không kiếm thì tôi thấy lạ đấy, tôi mà nóng thì tôi đã nói như bên trên rồi. Vấn đề ở đây là tôi không có can dự vào bất kì cái j trong sv MUVQ nha bạn. Còn bên bạn có cả acc kiểm tra dc rena nộp đấy, chẳng qua ADM chưa thu hồi lệnh của acc đó thôi. Bạn có ưu đãi thì lên âm thầm mà tận dụng đi, một khi đã ra ngôi ra khoai thì các bạn là ng thiệt chứ tôi chả thiệt cái j

8. Kiếm được ở đâu thế =)) Ở săn bos hay ở cắm acc? Acc nào kiểm tra được rena nộp thế? Acc trung gian á? Acc trung gian mà đòi kiểm tra được rena nộp à? Thánh à? Rất mạnh mẽ tuyên bố ra ngô ra khoai một cách công bằng nhất thì ko có chuyện tôi thiệt hơn =)) Mọi thứ công khai minh bạch thì giờ đập tiền tôi thua đội địch, cái này thoải mái thừa nhận thôi, mọi thứ ra ngô ra ngoai tôi là người mừng ý chứ =))

Last edited: 20/3/19
  9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái chuyện acc xikeSG kiểm tra dc rena là do GT add acc đó là acc MOD game, còn không kiếm được từ game thì xin thưa bạn chả phải cay cú đến như vậy. Bát cơm không còn như trước đâm ra ý kiến, ngay từ ban đầu sao bạn không bỏ tiền ra đấu giá đi, rồi pm ADM giúp đi. Hay là thấy ng ta hơn thì bạn gato. Mình chỉ nói đến đây thôi, miễn đôi co nhiều. Còn nếu ai sai phạm ở box này thì mình xử lí.

10. À add là acc mod game thì ko chắc, kiểm tra được rena hay ko thì cũng ko chắc luôn, ko biết nên ko dám tuyên bố gì về vụ này =)) Chỉ khẳng định dc ở điểm nếu tôi kiểm tra được thì đã chả bao giờ có chuyện tôi để đội địch ôm 3 slot ctc, ko những thế mà còn bị ôm 3 slot tận 4 lần, đặc biệt có 1 lần nghiêm trọng tới mức bị đá ra khỏi cuộc vui ctc, ko có nổi 1 slot =)) Cảm ơn đã nhắc nhở =)) để tôi tìm hiểu vụ này =)) kiểm tra được rena là vui luôn =))

Tôi tuyên bố mạnh mẽ luôn là ko bao giờ thích và chưa từng 1 lần nhờ vả admin can thiệp đồ đạc trong game, có gì tự tay làm game mới có vị. Còn vụ kiếm từ game thì ngoài dàn buff ra tôi ko cắm nổi 4 acc cày cuốc nhặt nhạnh, ko sờ đến kun him lấy 1 lần trong 3 năm vừa qua, lên đào ngọc gần như luôn luôn pk mà cậu bảo kiếm dc thì từ game thì cậu cũng tài đấy =))

11. LongBeo

LongBeo Tân Thủ

@tocbacvjp là mod mà chán thật, toàn mang tình cảm cá nhân vào nơi chung. Người ta đề nghị admin ko can thiệp vào đồ game là hoàn toàn chính đáng, cho dù có ghen ghét thì cũng là lý do chính đáng. Mỗi người chơi đều có quyền yêu cầu mọi thứ rõ ràng minh bạch công bằng, lên thẳng 15 dc thì hãy cho hẳn 1 mục 5m hay 10m, thậm chí 20m ở web lên thẳng 15 đi thì đã chả bao giờ có topic thắc mắc. Đương nhiên đề nghị là quyền của người chơi, còn ok hay ko là quyền của admin, admin ko đồng ý thì ý kiến giời cũng vứt

12. chốt 1 câu cuối kệ đếch quan tâm đấy làm đc Fan đẹp trai kaka ,
    đập đồ vì có điều kiện có nhiều B nhiều S và có nhiều tiền ok 15 chứ + 20 cũng lên , sang võ lâm 2 lên 15 chỉ có 5% mà còn lên 15 ầm ầm kìa ở đấy mà ý kiến ,
    P/S: mình nói cho vui cửa vui nhà kaka

tocbacvjp thích bài này.
  13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn mới là ng ko hiểu đấy. Thế nào là t/c cá nhân ?. Bạn có biết đằng sau cái MUVQ này có những vấn đề gì ko ?. Muốn rõ ràng thì trước hết bản thân mỗi người đừng làm chuyện mờ ám trước đi. Còn chốt lại là ADM có làm đi chăng nữa cũng éo bao h rep là nhận làm thế cho vuông. Chơi đươc thì chơi không chơi được thì nghỉ . và tôi nghỉ VQ mấy năm rồi ;))

14. uppppp

15. xBaoTram

xBaoTram Cư Dân

Là mos mà buông lời kinh vậy bạn . Trong này có bát cơm cay cú nữa cơ à :V

16. xBaoTram

xBaoTram Cư Dân

Vãi cả kiểm tra dc rena :) . Mos gà cãi cùn và cố chấp . *** hiểu ông nào duyệt cho thanh niên này làm mos

17. Căng thẳng ghê ^^!

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Sao lại không có bát cơm ?. Có thằng ngu nào bỏ ra tiền tỷ mà không kiếm lại ko bạn ?, còn ai duyệt làm MOD thì ở phần thông báo của BQT đấy vào mà đọc. Kiểm tra được hay không thì acc đó và những ng từng vào dc acc đó biết.

19. up cho ae chửi nhau tiếp

20. À đang hỏi 1 GM bên FPT trước kia thì dc câu trả lời lại admin phải add lệnh đó vào game và thông báo lệnh đó cho chủ acc thì mới kiểm tra được chứ các lệnh cơ bản mặc định sẵn của game ko có lệnh kiểm tra rena =)) Đang muốn tìm cái lệnh kiểm tra đấy mà ko biết hỏi ai =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi