Chaos Hiếm giờ Blue lại càng hiếm hơn ADM xem

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thaihuyens, 20/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

Chaos đã Hiếm Bây Giờ Blue lại càng hiếm Hơn . Đề nghỉ adm xem lái tỉ lệ rơi chaos và blue + zen sao cho hợp lý . Anh Em chơi mu còn có Chaos và blue để rs nữa chứ kiểu này ngày 1 ngày 2 ko có chaos và Blue để rs rồi , Hôm nay cày từ tối tới giờ có thấy cái hhht nào đâu . =)) Hết chaos và Blue Rs rồi
    Em cũng nói luôn zen bên này thì cũng đã hiếm rồi lại còn chương trình lưu điểm skill master nữa chứ kiếm zen để rs đã khổ rồi bây giơ lại càng khổ hơn ko biết nhặt đâu ra=)) mà rs đây

2. Tôi cũng đồng tình với ý kiến này, tuy nói chaos ở map thấp rơi nhiều, nhưng reset nhiều 1 chút toàn chơi ở map cuối mây khi dánh ở map nhỏ đâu, giờ HHHT rơi ra cung hiếm, bắt đầu từ hôm nay thì phải.

3. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Vài thằng bạn of tôi đã chuẩn bị bố trí nghỉ mu vì ko nhặt đủ rs. Nản

4. ToChaAdmin

ToChaAdmin Tân Thủ

thằng lo^`n admin may có bị té giếng ko vậy ? ** con me nhà mày ? mày điều chỉnh cái lon`j` ? càng ngày càng bị lỗi là sao...? dyt me lúc trước rớt HHHT nhiều...Chaos thì rớt ít... anh em góp ý----> mày điều chỉnh thành cho rớt với tỉ lệ 0,1% hả.......Dỵt me nhà mày..ko chỉnh thì thôi ? càng chỉnh là càng nổi điên nữa.....Giờ HHHT & chaos ko rớt là sao....? với tỉ lệ rớt đồ như mày chỉnh anh em nghỉ hết mẹ rồi vì làm lo^`n j` có nguyên liệu mà rs......

Thằng lo^`n Admin hồi nhỏ bị té giếng ! giờ tái phái bệnh khùng lại rồi !!!

Last edited: 20/12/09
  5. thỉnh thoảng mới nhặt được viên chaos giờ blue cung thế

6. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Trước tớ còn hay nhặt đc chaos. Giờ hơn 1 tuần ko nhặt đc viên nào. Hum nay đánh cả buổi sáng nhặt đc 1 HHHT. ADMIN tính đóng cửa MU hay sao

7. tình hình là anh em Mem đóng cửa MU đi ăn mày =))

8. vankiensau

vankiensau Hiệp Sĩ

o* ông này nói hay sao kô rớt chao chứ ==)) tui đánh 1 tiếng rớt 1 viên nè hehe **

9. chắc là cũng đang chán dần không đỡ được nữa mu này, hết chaos tuần nay không biết mặt viên chao nó như thế nào . Blue không có một cái mà xoay cánh đập shop lấy tiền =)) hài đừng hỏi. ông kia chửi viết có dấu anh em còn đọc =D>

10. Penis

Penis Chiến Binh

nghỉ MU đi la vừa ,Lớn rồi mà cứ chơi trò trẻ con hoài vậy

11. tạo nhân vật phụ cho nó đi bc 1 & 2. đảm bảo mỗi lần giẻ rách cũng kiếm được 3-4Chaos. ở MU SS4 chaos chỉ rơi ở những map thấp, cắm ở map thấp kiếm chaos thì có mà li mít

12. thaihuyens

thaihuyens <font color=blue><B>†hái Doãn Huyền</B></font>

=)) ông cắm đi may ra 1 buổi đc 5 viên . mà đánh ở map thấp ko biết đến bao giờ mới rs đc =))=))

13. doan720411

doan720411 Guest

ôi ** SS4 mà đòi đập W2 vô shop ak
    xoay W2 cần xoay đồ chaos vì jio` ko còn đồ chao trong shop để đập life
    xoay đồ chao thi` bẩn cũng hết 1 chao (nếu dùng 3-4 món SK+luck 12op=100%)
    nếu đồ chao ra mà ko có op= đâp 1 life (chưa+4 phải đập lên+4)
    rồi còn mua >10 viên bless>100m cho vào để =100%) +1chao ep W1
    ra W1 phải xoay W2 ( mất thêm 1c 1Blu ) đồ ex ko xét.
    xem nào 3chao +1blu+1life+~>100m cho là 400m cho là ra cái W2+luck ex đj
    ông đập +9=73m nếu ko xjt rồi làm 4 viên life (cho là 150m) phi shop có dc hơn 700m
    a'k làm ăn lãi quá thuân buồm xuôi gió ko tính công và đồ lởm lãi dc ~100m
    kinh kinh\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

14. doan720411

doan720411 Guest

ôi thế mày cút luôn và ngay khỏi diễn đàn hộ tao cái. dm lớn như mày mà vào đây cắn hóng làm ji`

15. mày cắn cả tao à doãn

16. doan720411

doan720411 Guest

tao làm loz ji` mày đâu tao thấy chó nó sủa bậy ở diễn đàn thì tao đuổi thôi

17. *** mẹ dân ĐÔng Anh làm bẩn cả 1 góc phố HN. Có cái pen full mà mày cũng ăn của anh à em :))

18. cứ ngồi đấy mà chao với blue,h zen rs còn bạc mặt ra kìa.bảo lưu SM mỗi 1 điểm 5m

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi