8 về game chào xuân 2018 và lời chúc tết muộn

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzbaokezz, 7/2/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhân dịp tết đến xuân về
    cho tôi ( em ) gửi lời chào tới tất cả admin cùng các cộng sự và ban quản trị cùng các mos lời chào trân trọng nhất ạ !
    trở lại game show sau 1 thời gian vắng mặt biệt tăm biệt tích .. nay có dịp ghé qua diễn đàn cùng vào game kỉ niệm lại ùa về ,,, em nhớ da diết và thật tâm nhớ khôn xiết các anh em mái nhà gamethuVN của chúng ta !
    nhân dịp xuân kỷ hợi 2019 em chúc toàn thể anh em game thủ đã và đang chơi kể cả nghỉ game ... chúng ta đều 1 thời chinh chiến cày cuốc nền đất game mu ..em xin hết ..
    cty bảo kê sắp tới ra mắt các chương trình hót hòn họt nhằm nâng cao tinh thần tình cảm anh chị em !!
    trong năm 2019 cty bảo kê char zzbaokezz sẽ trở lại game kính mong ae giúp đỡ
    1 lần nữa xin cám ơn các bạn đã sống vui tươi lành mạnh .. an toàn tiết kiệm ...
    vì 1 mái nhà gamethu trường tồn sau này !! hi vọng các anh các bạn và các em sẽ vì cộng đồng game thu chung tay để ae vui vẻ có nhau quây quần sum họp ngày tết !! hãy vui lên nào !!
    thôi em viết đến đây em xin ngừng tay !! chúc ae năm mới An Khang - Thịnh Vượng !!
    nói ít hiểu nhiều ọe.jpg

Em Về Đineutehyk7 đã thích.
  2. hihi.png

chúc ae vui vẻ

3. Baoke vào bem ml trí hà đi :)))

zzbaokezz thích bài này.
  4. Tiến ML.

zzbaokezz thích bài này.
  5. Oi ông bạn năm mới vui vẻ nha
    Cho tôi gưỉ lời hỏi thăm a lâm nha

6. Hỏi han gì. Còn việc tớ vs anh Lâm đấy nhớ không?

zzbaokezz3012 đã thích.
  7. chắc lại đòi nợ

8. Tế nhị tớ nói giảm nói tránh rồi :)

3012 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi