Chào Đón Các Bác 1.0 Wa ss4 Tham Quan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TieuHo2009, 2/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. TieuHo2009

TieuHo2009 Tân Thủ

Các bác bên 1.0 chuẩn bị sang ss4 nhớ làm quen với ss4 dần nha
    sang có có làm gà thì để em thịt thui nha. Đừng để người # thịt mất=))=))=))=))

2. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Đừng Spam lung tung bạn à. Bây giờ sự căng thẳng vẫn chưa lắng xuống. Tốt nhất là động viên. Không thì lặng im thôi bạn à.

3. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

nhớ ngày nào bên 1.0 tung tăng lùa đánh quái k6 .thì bây giờ ss4 tung tăng lùa đánh người.

Last edited: 2/1/10
  4. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Tại sao có thể dám chắc như vậy? Mọi thứ hạ hồi phân giải. Đã biết mèo nào đớp đc mỉu nào mà tự hào sớm thế?

5. *NuocMat*

*NuocMat* Guest

Sao phải xoắn bố con thằng nào=))

6. chuẩn quá?Nghe chừng chủ TP có vẻ tự tin nhỉ :)) để lại tên chart đi có gi qua ta xem thế nào

7. Chẳng biết ai ga` đâu? Ko biết mèo nào cắn mỉu nào đâu?

8. chưa sang mà đã thế này rồi sang không biết thế nào nhỉ.anh em dân số bên nào đông hơn nhỉ :D

Last edited: 2/1/10
  9. AnhVanYeu

AnhVanYeu <font color=Magenta><b>(^_^)_Gia_Đình_(^_^)</b></f

Dân số thì quan trọng gì. Chẳng qua là chơi đẹp hay ko đẹp thôi. Suy cho cùng thì cũng là Game. Chơi cho vui, choi để cay cú thù hằn thì chơi làm gì. Đập mẹ nó máy, rứt mẹ nó dây mạng đi. Thích thì cày max rồi kiếm vài người vui vẻ mà pk cho nó hiểu hết cái sự Game. Còn từ ngày sang SS3 rồi cho đến SS4 chưa thấy ai có câu nói nào kiểu đóng cửa sever hoặc Map Víp như 1.0 ( Víp SS3 thì cho bém cả ngày, vì ko cần move vào víp = quản lí acc, và cũng ko bị về làng khi die. Còn SS4 làm éo gì có Map Víp =)) ). Khà khà :)). Nói sấu anh em 1.0 tí :D

10. *Snow_Sky*

*Snow_Sky* Guest

hum nào tao sang mày sẽ ước đừng bao giờ xác nhập. Nhớ lấy
    Ký tên
    *Snow_Sky*b-)

11. xuan_thien

xuan_thien Chiến Binh

đúng đá.làm chi còn cái thời đứng đầu k6.thấy ai chạy qua giật vù cái .nằm im .đợt đó vui thật đá.chứ con MU bây giờ là thôi trót dại thì cũng nên có nốt

12. đã thế thích Phân biệt Mu 1.0 với ss4 à. Quất đi 1.0 này giỏi cứ lùa

13. trình độ xoắn đã đạt đến cảnh giới, nói hay lắm

14. 0oooo0

0oooo0 Guest

kệ con mịa chúng mày fem thoải mái fem tao thi tao chạy ! chạy không đc tao fem lại đừng kêu ! hehe !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi