Bang hội Chào ae tôi đã trở lại !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 21/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng lâu lắm rồi a ko lên arena :D hôm nào a lên pk vui đừng chửi a nhé hihi

Nhật Thăng thích bài này.
  2. Chơi là phải pk, pk phải chửi. Bất di bất dịch mà anh. Anh mua accout bề pk cho vui đừng vào baoden nhé.

3. 6muiii

6muiii Chiến Binh

A nghỉ lâu quá :)) mua acc pk lại vs ae đi :))
    Có mấy thằng nó láo lắm... Toàn chửi a thôi, nhất là thằng quần LOE gì đó. Toàn chửi a ngu.. Mà e chẳng hiểu gì cả ???

Mỏ Đỏ thích bài này.
  4. Vấn đề của quý, vơi a . a nghĩ đã giải thích rõ ràng. Và nó cũng hiểu rồi, còn hiện tại a ko thích , cũng ko muốn nhắc lại

Nhật Thăng6muiii đã thích.
  5. Thì nó hiểu mà, h nó đang định chơi laii để gặp a mà.

6. Chú lại đá xoáy a ji đấy. Nếu chú nói quần loe ở đây là thắng. Thì a khẳng định nó ko bao giờ , giám chửi a. Dù ji nó cũng ở guil cũ của a, và a với nó cũng ko có ji xích mích mất lòng để nó chửi a. Ko lên đặt điều như vậy

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  7. Uh vậy tùy chú thôi. Mồm chú đanh đá, từ xưa vẫn vậy

Bợm. thích bài này.
  8. Tính em vậy thôi, phổi bò chứ hiền ko ý mà, bao h lên arena liên minh lại anh nhé.

Bợm. thích bài này.
  9. Ấy em bảo đang định bao giờ đấy. A như đi guốc trong bụng em ấy
    Em thì lúc nào cũng thoải mái, thấy ae vẫn vui vẻ thế là thích rồi. Hehe
    A thịnh có Account nào cần cày cứ đưa a hải ấy, nghe bảo game giờ a hải mình ôm 3-4 bãi rồi mấy ae cũng rảnh cứ đi thuê bọn nó làm gì mất tiền Account lại ko đc an toàn lắm.

6muiii, Mỏ ĐỏBợm. đã thích.
  10. Hiện a chưa vào guil nào cả. OneLove a cũng ko còn quản lý tư ngày nghỉ đến hiện tại.

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  11. 6muiii

6muiii Chiến Binh

A có ol đâu mà a biết đc nó ?
    Mà h e k làm cđ nữa rồi :)) tính bỏ ngành đi cầy thuê giống quần LOE.. Nhanh giàu, lại nhàn.
    Có ng khác cho tiền có phải thích ko ?? Nhỉ :))

Mỏ ĐỏBợm. đã thích.
  12. Hưng nào vậy đừng nhầm nha. K bao giờ biết chơi clone đâu a

BoyZone9xMỏ Đỏ đã thích.
  13. xl a ko biết ai có biệt danh như vậy. Lên tạm thời ko trả lời chú chuyện này nữa

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  14. Ah đây rồi tưởng id kia của cháu. Chú nhầm xl xl nghe ae nó nổ cháu hiện kd bds ah

Nhật Thăng, BoyZone9xBợm. đã thích.
  15. biết thế :D

Bợm.Mỏ Đỏ đã thích.
  16. Vẫn như xưa nếu a có nhu cầu sẽ thuê chú e cày giúp . hiện thì a ko có nhu cầu mg cày cũng nhàn mà

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  17. Nó h chỉ cắm thôi, ko chơi với cầy nưa a có máy tính nào bán ko?(bán chứ ko xin ko ng khác hiểu nhầm) để nó cầy hoa anh đào bán cho a như ngày xưa sot bán cho a ý.

6muiiiBợm. đã thích.
  18. 6muiii

6muiii Chiến Binh

Thế mà nó nói như biết rõ về a ý !
    Chửi a ngu suốt.. E thấy nó chửi a ngu lên pk vs nó suốt..

Mỏ Đỏ thích bài này.
  19. Á a vẫn nhớ mấy thanh niên ế vợ này đòi gọi chú xưng cháu nhận làm con rể hả.
    Chú Hưng bds vs quý sh có phải thi kén rẻ ko thế :))

Nhật Thăng6muiii đã thích.
  20. Kakka lại xoáy. Rất may a cũng chả có ji để cho cả. Key thì a hết để bán rồi. Nhưng chú thích thì a mua giúp

Nhật Thăng thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi