Bang hội Chào ae tôi đã trở lại !!!

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi timlainiemvui, 21/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vãi e tg thằng Theclub nó múc hoá ra a ah. Nghĩ nó mua cả pen dk để dk chơi. dk khủng thế sang mg phí quá.
    E hóng diễn đàn suốt mà tg của nó hoá ra a găm mg này mà chém ng cũng ngọt.
    Thế a chắc định về suol xong ko mua dc Ring hả, Hưng bds nó đang muốn bán cả lố TheEnd đấy

2. A thích thì a đã bảo nó mua lại có ji đâu. Sdt acc nó a vẫn cầm hộ. Có đợt nó vẫn nhờ máy a để cắm teamviem . vì thế mà giai đoạn a nghỉ nhiều chú soi ip, soi sdt xong nói bóng nói gió , các kiểu con đà điểu. Có thằng còn chửi cả a. Kaka

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  3. Thì nó mua mà. Nhưng nó có chuyện, bảo a chơi thì chơi ko thì bán, sẵn tiện a cho sang mg hi hi

Nhật Thăng thích bài này.
  4. soul là nó định chơi. Chưa mua dc rinh thì vướng tý việc riêng bảo a giải quyết, lên a nhận cho sang mg luôn. Đang ko có acc nghịch cho đỡ buồn

5. Thì a biết rồi còn gì giống như anh nói ý chơi thì phải pk, bọn em thì cũng vậy pk thì phải chửi. Vui ra phết.

Bợm. thích bài này.
  6. Cũng chả biết chơi dc mấy hôm hi vọng dân chơi hải phòng @theclub7989 có hứng lại sớm sẽ lại vật về chủ cũ.

7. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

@BoyZone9x chắc quý đang tan nát cõi lòng nhỉ :( , đừng vì thất tình mà làm chuyện dại dột nhé @Mỏ Đỏ a khuyên bảo quý nhé

Mỏ Đỏ thích bài này.
  8. Em chỉ hóng viber xem có gì hót ko thôi, chứ game hay diễn đàn nhạt lắm rồi a.
    Thấy ae chat khoe a thịnh chơi lại game lập top thông báo thì ghé vô coi comment hỏi thăm thôi.

Em Về ĐiMỏ Đỏ đã thích.
  9. Chơi mà chứ đợi ng ta lấy account về thù chán lắm, với lại nó nghe anh hơn nghe bố nó thi a quyết thế nào là thế ý ấy mà. Nhân tiện teamview máy anh là gì em log account pk xem a có bị mấy ae onelvoe hiểu nhầm ko hihi.

6muiiiBợm. đã thích.
  10. Hơi tiếc thôi sọt à, đúng dịp a thịnh quay lại game tớ lại ko thể chơi lại được. Thôi, có gì ae bảo nhau đoàn kết nha.

Mỏ Đỏ thích bài này.
  11. 6muiii

6muiii Chiến Binh

Ai chửi a vậy ?
    E có nghe trên game chúng nó chửi a ngu bỏ đống tiền ra thuê thằng quần LOE chơi game gì đó ?
    Nhưng e k tin :)) a cũng lớn rồi đâu có ngu
    Em chửi luôn mấy thằng đấy

nghe trên

BoyZone9x, Bợm.Mỏ Đỏ đã thích.
  12. Oh vậy a mới nói ko bận tâm chuyện các chú chửi nhau. A sẽ ko can thiệp cũng như bận tâm mấy chuyện đó.chửi a cũng dc a *** nghe thấy thì bận tâm làm ji
    Xl a ko trả lời câu hỏi này của chú dc. Nó mang tính chất xích mích. Còn ae ai nghe ai quyền của họ. A lâu rồi cũng ko can thiệp chuyện của ae guil. Có thể với chú họ chả ra sao cả nhưng đối với a, họ tốt. Họ vẫn là ae của a đến khi nào họ ko muốn vậy nữa thì thôi. Kể cả em hay thế anh cũng vậy nếu vẫn tốt với nhau thì a vẫn nhìn nhận là ae của a , trừ khi các chú ko muốn !

Nhật Thăng, BoyZone9xBợm. đã thích.
  13. Chú mang nick chính vào đây nói đi. Vì a ko biết chú là ai cả

Nhật ThăngBoyZone9x đã thích.
  14. Anh là anh của quý, a đối xử với quý thế nào thì bọn em tôn trọng và đối xử với a như thế thôi.
    Thú thật là em cũng lâu ko chơi thi thoảng vào chém gió thôi, nhưng a chơi lai thì e sẽ chơi cùng ae mình lại dắt tay nhau tung tăng cầy cuốc arena , chiếm lại bãi của holyland cho anh, dậy a tăng skill hàn huyên tâm sự hay phết. Dũng 2k nó cũng đang cầm account bên holyland đó.

0984066841, Bợm.timlainiemvui đã thích.
  15. 6muiii

6muiii Chiến Binh

E Thành đây mà a Thịnh
    Quý ko giới thiệu em cho a biết à

16. Kaka đặc sệt giọng hải bánh chú có ji nổ thẳng nghĩa đen ra đi. Lại bóng gió

Nhật ThăngBợm. đã thích.
  17. nghe nói máy a khủng lắm , nếu log acc mu max ping được 40 acc nhể

BoyZone9xMỏ Đỏ đã thích.
  18. Thành cơ động . ok vậy mới biết ai biết dc là chú đâu

19. Bóng gió giề, ae cầy cuốc vui mà.

20. Cháu là hưng phải hem ! Máy chú ko khủng so với cháu chú thuộc đồ cổ rồi. Máy cũng cùi cùi , và chưa bao h log thử từng đó acc ( cũng chả có acc mà log )

Nhật ThăngBoyZone9x đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi