8 về game chào AE Mu Hà Nội

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi TenTuoiMotThoi, 13/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lời đầu tiên .. cho phép em xin được chào anh Fan và Ban Quản Trị các công tố viên , Điều Phối Viên của Mu Hà Nội ạ ... em xin được giới thiệu đôi chút về bản thân mình .. ạ .. Em Tên Tiến Tính Tình Tàm Tạm Tương Tư Tàn Tạ Tình Tan Tác .... Man Mác Mênh Mông Mãi Một Mình :P sau 1 thời gian mai danh ẩn núp.. rút khỏi GiangHồ :D em định rửa tay gác kiếm rồi ... nhưng Bất Thành ... .. hôm nay em đã trở lại sau khoảng thời gian điều trị về bệnh trầm cảm ...,.. em tiến baoke có đôi lời gửi gắm với tất cả các anh các chị .. trong Game Mu Hà Nội đặc biệt là các anh trong Guild Boss và AE Guild Bất Tử nói chung và Guild HùngMạnh em nói riêng !!em thì nhớ các anh TA vs A ngoc. cầm DK Emperor và a Thành nhiều lắm ... các a đấy gặp em chăng bao giờ pk. mặc dù em có nói lời khó nghe ....tính em thô mà thật .. vui tính.. đôi khi lời nói của mình làm đối phương chỉ muốn vả vào mặt... hì hì .. và em cũng gửi tới các anh Guild Boss hay còn Gọi là Guild HuynhDe ngày xưa . có a Ngố với 2 anh Minh Anh Phải .. a ánh mấy anh cũng vui tính lấm ... hihi .. bây giờ em có thể trở lại game rồi ... chắc mai kia game Mu Hà Nội mình sẽ thêm phần sôi động :D lắm đây :v nghỉ game gần 2 tháng ko biết có anh chị em nào nhớ đến em không ... à ông Hiên MghiệnMg nữa và lão Hiệp chơi sum 2 ông bạn thân nhất của thôi thời ss6 .... ........................................................................................................................cảm ơn anh em trong game đã đọc những dòng này ạ .... Thân ái chào toàn thể AE !! .......................................................................................................................Ký Tên ...Tiến

2. Ae gamer MUHN Chào Thân Ai Và Quyết Thắng >:)

kocogiTenTuoiMotThoi đã thích.
  3. kakaka cty baoke xinh chao` ae ^^

4. Truyện kiếm hiệp tái bản lần thứ N
    Giang hồ dậy sóng
    Do tiến bảo kê viết ^^!

5. chú đi cái mà MSD nó nổi như cồn =)) giờ trở lại xem là thằng nào tốp 1 =))

kocogi thích bài này.
  6. ông nay là tốn zen all lắm nè :))

7. phải cái ông ít mồm nhất sever đây à. Ở c ty có 1 cậu ở vĩnh phúc tính cách ko khác tý gì

8. đọc thì thấy dài mà k hiểu gì trong bài viết này ??

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi