8 về game Chán

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ThaiTuLong, 16/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ThaiTuLong

ThaiTuLong Hiệp Sĩ

Mình thấy game Mu rất hay về mọi thứ :)) nhưng cái sv bá vương này , ad ko hề chắm sóc cho ae , làm ae bỏ đi gần hết , đến trang web cx ko thể cải thiện sao cho nó đầy đủ các tính năng như bên sv hà nội đc , bởi sao sv hà nội đông vui , vì bên đó admin chăm sóc rất tốt , tỷ lệ đập các thứ đồ vô cùng chuẩn , bên sv bá vương tỷ lệ đập rất ảo , đập lên 13 vẫn 75 80% , nhưng vẫn xịt , trang web ko cải thiện , ko chăm sóc cho ae , thì lsao ae có thể đóng góp cho game để game phát triển dc , đầu tư còn ko dám đầu tư chỉ sợ cx bị phá sảnnhư các sv bá Mu khac , mình là 1 fan của mu , chỉ kính mong ad chăm sóc cho ae nhiều hơn .Thân

2. sang HN chơi đi :D

3. Nói làm chi cho thừa :v

4. ThaiTuLong

ThaiTuLong Hiệp Sĩ

mấy thằng admin *** dám đọc à

5. không cần gộp sv nào.chỉ cần bh chỉ cần bác Fantasy vào sv này làm chính sách đi rs với poi dư như hn..đảm bảo sẽ ffun sv :D

6. ThaiTuLong

ThaiTuLong Hiệp Sĩ

đúng roài

7. Muốn đông vui sang mu hn đi đảm bảo lúc nào cũng nhộn nhịp.

8. 8->8->=)) sang HN thì đúng rồi .cạnh tranh khốc liệt có cái là ko có CTC thôi .hơi tiếc

9. Bên BV này đối voiứ những sv nghèo ( như em ) thì cày thấy phê vcđ. còn Bác lắm tiền thì bác sang thử HN. Em từ HN về BV đây k chịu nổi nhiệt. Nhiều khi muốn cắm 1 bãi nào đấy cũng k yên :D

10. trước thì cũng khốc liệt lắm mà bjo đỡ zồi
    nhiều người gắn bó BV từ những ngày đầu mà vì nhạt quá nên cũng bỏ

11. Tại bên BV này cày cuốc dễ hơn bên HN nhiều nên nguời ta thấy chán ấy mà :D

12. Bên hn đầy bãi cắm đấy thôi. Chẳng qua là bạn chưa đủ đam mê với nó và có thể kinh tế bạn chưa đủ lực.

Đinh Thế Trung thích bài này.
  13. cày cuốc nhanh hay chậm nó ko phải là vấn đề
    1 ngôi nhà muốn sạch đẹp thì phải có ng trông nom chăm sóc b ạ

Đinh Thế Trung thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi