Góp ý Chán nản về lỗi DIS GAME...

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi Bình Trà Nhỏ, 24/10/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tắt tất cả chương trình google chome, fifox, coccoc chỉ chạy mỗi MU vs bật cái autu lên mà ăn rồi 5p lại dis 5p lại dis, chán chán chán. GT đâu vào fix cho AE dc nhờ cái. Cảm ơn !

2. kiểm tra lại cấu hình hoặc bạn đang lỗi win nhé

3. GangterMU

GangterMU -=Killer=- Ban Quản Trị

Nhà cung cấp mạng có sự cố khi connect với nhau. Phần này thuộc về nhà mạng. Chờ nhà mạng khắc phục bạn nhé

MatRong00 thích bài này.
  4. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Key bạn mà chạy đc win7 thì hãy cài win7 chạy thử đi nhé sẽ giúp bạn cải tiến nhiều về chuyện này đó !

5. sao tơ ko bị diss phát napf nhể

6. 24/24 dùng fifox éo khi nào thấy dis :)). bạn kiểm tra lại mạng chứ t dùng 3G mà vẫn ngon

7. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thật hả mọi người bảo Google chrome dùng bị dis nhưng tớ sài hoài có sao đâu toàn chạy goole chrome thôi =))

KhongTenTuoi1 thích bài này.
  8. mọi hôm cũng dùng chrome sau thấy cứ 5' là dis ức chế vãi ra sau vào fifox thấy ok 24/24 không thấy dis nữa :))

Yến Trường thích bài này.
  9. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Thế là ngon rồi tại thấy bảo dùng Google chrome bị dis nhưng tớ chạy hoài ko bị gì acc cắm mấy ngày rồi =))

10. cũng dùng chrom mà không thấy bị sao nhỉ. cắm mấy ngày nay rồi. vẫn vào xem phim, lướt face bình thường mà

11. dcom mà xem phim cơ à hay mới kéo mạng rồi

kakaoga thích bài này.
  12. Yến Trường

Yến Trường Yến Nhi

Nhưng ko biết phải ko , hôm lọ chạy win xp cho thằng bạn dùng chrome thì bị ngắt kết nối liên tục xong phải cài win7 cho nó , cài win7 xong chạy ầm ầm ko vấn đề gì cả , key đang sài chạy win8.1 cũng ko vấn đề gì cả

mọi người ai chạy win xp mà bị thử đổi sang win7 thử xem sao :) win7 ko năng hơn xp mấy đâu

13. mình vao mu cu vao gole chomre la lại bị dis cao côcc co sao đâu

14. hungvxhb9

hungvxhb9 ๖ۣ☆Hello BáVương

bạn đang sài win gì vậy xp hay win 7,vì tớ hiện đang dùng win xp và chưa bao giờ bị lỗi như bạn nói cả

15. tớ cũng đag bị như trường hợp của cậu, dự là tối nay mình sẽ đi cài lại Win

16. T có làm sao đâu. Kẹp 4 acc + vlcm + OnGame
    50 năm vẫn chạy tốt mà...
    Thỉnh thoảng còn xem 18+ nữa cơ

17. xJameBollx

xJameBollx ๑۩۞۩๑♥sư phụ♥๑۩۞۩๑

minh van bt cha thay gi

18. dcom là về quê. lên phòng trọ một mình 1 mạng dùng tẹt bô. :))

TrungGianBV2 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi