[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. VôDanh

VôDanh Cư Dân

Sao ko có mình nhờ. Anh em sống với nhau như...:|
    off có 1 2 người con gái. ...

Last edited: 22/1/10
  2. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

nghỉ MU nhiều nhưng đi off cũng toàn là những người nghỉ MU mà.;)) thông báo mới nhất từ ban quản trị offline vào khoảng 15>20 tháng riêng chắc là sẽ off line ;)) anh em ủng hộ nhé

3. SINO

SINO Hiệp Sĩ

Ô ai chỉ cho mình xem ADMIN là ai , Thiên Thanh Hi là ai , Master là ai vậy mình trả biết ai với ai cả ( kèm theo hình nha )

4. sao cái ảnh anh HoaZon trong này xấu thế nhỉ , cái ảnh cưới đẹp zai phong độ thế mà

5. Lần OFF này chắc sẽ đông vui lắm đây, anh em tập trung đông đủ cả 3 tăng nhé!

6. LangTuQuy

LangTuQuy Cư Dân

hĩ sợ không đủ tẩy lý do vì đang bênh and uống thuốc Bắc =))=))=)).anh Tuấn ak.
    ku Đang.

7. HEHE ku Dang hôm này phải có mặt đó nha, ngày 14/3 vẫn ở chỗ off lần trước.

8. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Anh Tuấn ơi chịu khó Online diễn đàn nhỉ? 14/3 là ngày gì vậy anh? có phải là ngày Valentine trắng không anh????

9. Mấy đứa nó cố tình chụp xấu anh đó mà, he he

10. Ngày hôm đó anh em gặp mặt nhậu chút đầu năm ý mà.

11. hahaha hello cả nhà bị giam cam 2 thang ko vao account này đc lên đành dùng account LangTuQuy hĩ hum nay vao thử hóa ra đã đc thả. Welcome anh Đang đã trở lại hẻ hẻ.
    chú nào có quà thì chuẩn bị biếu đi nha. hĩ hĩ.
    To anh Tuấn: ok anh em vẫn nhớ chỗ đó đi chứ.

12. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Tiếc quá lần này Sun không đi được nhưng sẽ uống rượu cùng anh em qua Mobile=P~

To thằng Đang ML: anh gọi cho chú sao không liên lạc được là sao hả????????????

13. Em Sun bị bà xã quản lí chặt vậy ta? bít thía từ từ hãy cưới em nhỉ:)):)):))

Chim_Dang_Sun thích bài này.
  14. Chim_Dang_Sun

Chim_Dang_Sun Hiệp Sĩ

Anh ơi nhưng mà lúc sướng thì ai sướng cho. cuộc đời cũng phải có lúc sướng lúc khổ chứ. Em thì sướng nhiều hơn khổ;))

15. Mẹ chém gió. số dt mới của anh rồi anh gửi cho sau.
    ah em sorry anh Tuấn nha mai em ko đi off cùng anh em đc vì công việc, em phải chuẩn bị cho cái Tiệc ở Mai Châu, thứ 2 là đi Mai Châu lên Chủ Nhật tức ngày mai 14/3 em ko đi đc. xin lỗi anh và cả nhà nhé. hì muốn đi lắm mà ko thể đi đc đau quá anh Tuấn à :)).

16. Em nhìn thấy a Bình béo rồi naz ! Vẫn như vậy 0 khác tỵ nào cả =))

17. :D vui quá mạc dù bỏ mu nhưng hè năm nay anh em có off nưa hem nếu of cho linh đăng kí một xuất nhé nhà linh cũng ở cầu giấy mà :D em muốn gặp mặt nhưng người anh người bạn nhưng chỉ có dịp hè này em mới có thể về việt nam mu vận vui lắm hem thể bỏ được :D p[hải chơi lại thui hè lại tổ chức nhé anh bình cho em gái linh tham gia với em sẽ hát cho cả nhà nghe :D

Last edited: 13/3/10
  18. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Anh Bình lại nhận thêm em gái nữa rồi à :)) Thế mà không cho cả nhà biết :-"

19. Anh em đi of hôm 14/3/2010 post ảnh lên anh em xem cái nào. alo aloooo...ô.ô

20. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

chắc tối nay em post anh ạ

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi