[Về diễn đàn] Chân dung những người con ưu tú của muhn offline tháng 12/2009

Thảo luận trong 'Hoạt động Offline' bắt đầu bởi cubeopro, 11/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Quí già đâu rồi em ơi đã về Hà nội chưa đấy? tiếc quá hôm trước mà biết sớm thì anh ghé qua nhà nhạc gia thăm hỏi chút đỉnh, có gì alo cho anh em nhé!

2. bigbar0

bigbar0 <b><font color=#800080>Angel & Demon</font></b>

^^ thật là hạnh phúc cho em quá đúng không anh? Anh lần này đi vất vả quá ha? Nhưng anh vẫn khỏe là tốt rùi anh à. Mất của thì ta lại làm ra thui mà ^^, em thích nhất câu "của đi thay người" đó ạ ^^.

3. To em Hà: Đúng vậy em à"của đi thay người" là may đấy chứ tý nữa thì "người đi thay của" đấy em à.
    To em HI: dạo này bận nhiều việc quá hả em? tiếc rằng a zai chẳng giúp gì được :)), mà có bận thì cũng phải vô thăm anh zai tý chứ huhu.

4. _latvat_

_latvat_ <font color=green><b>__BùiNgọcTuấn__</b></font>

Anh Hi béo nhỉ? Bây giờ mới biết là thế! Nhưng cũng handsome đấy chứ!

5. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

Chác Tứ H Đi Không Còn Buôi? Offline nao` nua~ chan

6. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

lên tum sóc lọ không thấy mệt
    còn hơn ngồi không lại thấy thèm !
    :))

7. mày phát biểu linh tinh quá
    ................

8. teostyle1991

teostyle1991 Hiệp Sĩ

thế mà linh tinh à! :))

9. ArthurKing

ArthurKing Cư Dân

Kính chào đại gia đình MUHN Online ... lâu quá mới về lại mái nhà xưa... lời đầu tiên Arthur Xin chúc cả gia đình MUHN 1 năm mới An khang thịnh vượng chúc cho anh em ngày ngày reset càng nhiêu nhá ... hì hì ... đã qua rồi đã lâu lắm rồi làm gì còn những buổi đêm hôm thức để reset nhân vật hi hi .. chúc cho cả đại gia đình luôn tràn đầy HP :) ArthurKing Kính xin lỗi toàn thể anh em nào mà trước kia King đã có lỗi với anh em ...
    à quên ...
    Chào thằng em THiên THanh Hi ... chào thằng bạn Hòa Đại Nhân ( hoazon) Em chào anh bình béo ( ảnh trang 1) quả thật là ko nhớ nổi tên nhân vật của anh ngày xưa ở ngõ tự do là gì .. hi vọng anh còn nhớ em ... ArthurKing :))

Last edited: 10/1/10
  10. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Anh Hòa hơn tuổi anh Bình, gọi anh Bình bằng anh mà lại gọi anh Hòa bằng thằng. Không hiểu ai đây nhỉ :-/

Thông cảm mình bỏ MU mới quay lại nên chưa nhận ra :))

11. ArthurKing

ArthurKing Cư Dân

ghê mà thôi không nhận ra cũng không sao , quá khứ cũng chỉ là quá khứ thôi phải không , xin giải thích về chuyện mày tao và thằng hay Anh gì đó mà cậu Ẹt Mìn Kia Thắc Mắc ...
    vì games Hòa và Công chưa hề gặp nhau lên là bạn ... và đã quen gọi như vậy từ ngày đầu rồi ...
    còn Bình béo ... ngày chơi ở 26 tự do .. vì hơn tuổi và nhiệt tình vui vẻ lên gọi là anh . và cũng sẽ mãi gọi là anh ...
    còn chuyện tuổi tác hay như nào đó thì bó tay ...
    TB: xin thông báo với Bình Béo .. ông đã lên làm Bác trẻ con từ 2 năm nay rồi đới .. chưa quà cáp gì đâu đới nhớ ... hĩ hĩ !

12. b0cdau500m

b0cdau500m Guest

Cuoc SÔng Đoi Khi Không Dc Nhu Y muon Mu da chan roi`

13. Tiếp tục đi chứ sao phải lùi bước nếu còn niềm đam mê, ta không thường xuyên thì cố mỗi tuần rs lấy 1 lần :)):)):))

14. ArthurKing

ArthurKing Cư Dân

tiep tuc .. cung muon lam cau a. nhung gio` ArthurKing o dau minh cung con chua bie't nua :)

15. Làn Sau Chắc Không Còn Buổi Ofline Nào Nũa Nhỉ Nghỉ Mu Hết rồi

16. Có off chứ, có lẽ gần tết nên mọi người bận ý mà.

17. vantung

vantung Cư Dân

các pác tổ chức nhậu tiếp đi cho em tham gia với, nhìn các anh tình cảm vui quá.

18. Gái Một Con Trông Mòm Con Mắt

19. Sắp Rồi Đợi ĐI Nhé CẬU

20. ArthurKing

ArthurKing Cư Dân

sao mà cứ nhìn thấy là thấy nick bị gạch hết thế này .. .BQT có vẻ nghiêm ngặt quá nhỉ !~

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi