Cay thật. mất Iphone 4 rồi

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi l0vinyou, 27/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chúc mừng chúc mừng =P~

l0vinyou thích bài này.
  2. l0vinyou

l0vinyou Guest

thứ nhất là tớ cũng chưa cài Find thứ 2 là mình để quên tại nhà nó báo công an là lấy trộm cũng k hay.chỉ có xin trả lại nó không trả thì coi như biếu nó.rồi thì nhà nó cũng chả khấm khá hơn đâu."Đời cha ăn mặn đời con khát nc"

3. IP4 ước mơ của mình >:)

l0vinyou thích bài này.
  4. l0vinyou

l0vinyou Guest

A bình đòi hộ em đi em biếu con c6-00

5. [​IMG]

đây cái IP của mình đây này. Phóng to ra nữa thì nhìn thấy vị trí luôn. Copy9 thì nó lưu trên mạng 15p nó cập nhật 1 lần. Thằng nào lấy thì cho bóc lick luôn :))

l0vinyou thích bài này.
  6. Có vẻ như 1 đại gia thực thụ :">

l0vinyou thích bài này.
  7. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Thôi bạn ạ.là con người mà :(.Chứ không phải động vật ;))

8. Tiền là vỏ hến :)) Dùng IP4 mà chỉ biết nt với gọi thì vứt mẹ đi mất là may rồi đấy =))

JerryCoi thích bài này.
  9. nói đúng ý mình :)) ghét nhất mấy thằng đây

10. IP4 made in china nên ko tiếc >:)

11. hiện nay đã có IP4 TRUNG QUỐC cảm ứng điện dung như IP4 của Apple, chạy Androi 2.1 rồi. dùng mà thấy phê ko ngang gì hàng xịn

12. phê không ngang :>)

13. nghĩa là ko khác gì ý. có thế mà ko hiểu

14. ;)) chut TP có nhu cầu ko bán lại cho kái khác này .IP4 world 32GB đen càn bảo hành 1 hay 2 tháng gì đấy ;)) 16m thôi :))

15. Phải là ngang bằng hàng xịn , chứ nói như thế thì Apple hồ cảm đào kém xa Apple công ti rồi

16. phê ko ngang hàng xịn. đọc thế mà ko hiểu à

17. Trước ở viện đi tắm nóng lạnh =)). Quen tay bỏ mẹ cái Lắc Bạc ở tay ra tắm cho thoải mái, lúc mặc quần áo quên mẹ mất. Đi ra ngoài thấy thiếu thiếu cái rì ở tay. Quay lại hỏi, chị ơi em rơi cái vòng :)). Nó làm ngay câu, chị k0 thấy cái vòng " Bạc" nào của em đâu =)) =)). Nghe xong cay *** vãi *** !

Vãi lồ-n nhờ, Ip4 chạy Adroid cơ à :-<. Bán tôi cái :-<

18. Nhưng máy sử dụng hệ điều hành thì nên cài thêm phần mềm để báo là máy mình hiện giờ đang ở đâu.còn quán đó chắc có tiếp viên.hay là say quá.đưa vào ng.ực em ý rồi mà quên mất :>

19. 80% dân dùng IP để thể hiện sành điệu :>

20. ông này hiểu biết ít nhỉ. ko thấy tôi bảo hàng TRUNG QUỐC à

list đây vào mà đọc. Dân chơi IP việt nam đao số vào đây
    http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-t...hinh-khung-chay-android-2-1-muot-kinh-513764/

ko biết thì đừng nói. càng nói thấy càng gà. có 50% thôi

list đây http://www.tinhte.vn/tin-tuc-gioi-thieu-118/50-nguoi-dung-iphone-chua-he-dong-bo-voi-itunes-729649/

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi