Góp ý Cày RS nhanh nhất

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Đại Lộc, 26/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Do lâu rồi không chơi nên bây giờ nhiều map khác quá. AE ai biết cày rs nhanh ntn chỉ giáo với, có cave với team ổn nhé.

2. víp nhất có arena , víp nhì có bãi víp rakion, víp ba bãi k2 , còn víp 4 bãi ica rồng xanh :)) còn víp cuối cũng là víp quan trong nhất là víp noria, davias và ebele... =))

coixuongkk, hunghdzMèo Hoang19 đã thích.
  3. ý tôi không phải là bãi nào víp. Mới rs ra lv 10, thì chạy ở đâu, lên lv bao nhiêu thì bãi khác. Chứ ko lẽ mới rs cái lên đc rakion, k2... mà chả nhẽ lúc nào cũng có arena

4. đơn giản rs xong lên Elv 2 đến 21 lvl lên arena 3p là đủ lvl move các thể loại máp.

Có 3 lần exp map nếu bùa ngon thì 10p lên 350-380 . Sau đó quất ở đâu đó 1 lúc nữa là rs .
    Căn giờ devil/blood sau 3p arena nhảy lên đó .
    Nói chung tầm 6rs thì cách chơi trên khá nhàn mà nhanh, quan trọng phải có bùa exp .
    Nếu muốn cày 13 rs/ngày thì chuyển 3 lần exp thành cày lvl sau 21 lvl .
    Như vậy bạn có 13 lần từ 10 lvl lên 250-300 nhàn nhã .
    Còn sau đó thì quất ở đâu lên 400 là tuỳ bạn

Đại Lộc thích bài này.
  5. Tiếc là phí rs chát quá mà Fan chưa có vé tháng rs chứ mà có quất lâm tầm 15l/ 1 ngày tháng cũng được kha khá rs =)) ma bi gioi han rs / ngay day nen khong cay duoc nhieu dau

6. cày từ lv 10 nhé.
    đầu tiên lên elb3 đánh 10 con quái. sau dùng lệnh /move deivas2 ( ko có trong bảng M )
    còn các bãi vip vẫn như cũ. đủ lv 20 có thể bấm phím S lên vào chọn stadium hoặc Exp để cày lv nhanh hơn.
    stadium 1 ngày dc 30p
    Exp ngày dc 3 lần.

Đại Lộc thích bài này.
  7. ngày t rs 99 lần mà =)), tại lâu không chơi nên ko thấy vip da2 nên hơi lo lắng :)

tuandatym thích bài này.
  8. Rs 99 lần đc một ngày thì bạn quả thật đam mê . kính phục :))

9. mn cho hỏi sao len stadium với exp quái cắn tm gê vậy mới chơi lại ko biết đeo tm lên quái cắn nhìn mà xót

10. mây ae moi choi la fai nap tien rs chu k nhu ngay xua dc rs mien phi... moi choi thi lay dau ra PO mà rs fan này tính kỹ vải

11. bên trên ông có nói hỏi lv10 xong chạy ở đâu ko , ông hỏi :"
    AE ai biết cày rs nhanh ntn chỉ giáo với, có cave với team ổn nhé. thì tôi trả chỉ ông bãi nào cày nhanh. vl

12. Mns vào. One hít quái nhé.

13. bác nào cho em hỏi chạy rs thì ăn những CS nào?

14. Để rs nhanh thì cũng tùy vào cách cộng point đúng cho từng chủng tộc người anh em nhé ... ^^
    P/s: Ngoài ra còn đeo logo + thần mã ...

15. ko thấy cái thằng bên trên nó nhe răng ra cười đểu à =))

16. PO 1 ngày bạn được 1440 => 1440/200 = 7 lần rs/ngày . Nếu bạn có full PO + rs 12l/ngày thì chỉ 1 tuần là bay hết, sang tuần bạn chắc chắn phải rs = bạc :))

Hi ím Min Min thích bài này.
  17. thì bởi z... tính ghê lắm vs lai rS Po thi ngoc r zen nữa khóc

18. Đợt vừa rồi tưởng Fan block hết các ID hay bốc phét, chém gió rồi mà. Vẫn sót thế này chứng tỏ quen biết Fan rồi >-)

xzaixzai92 thích bài này.
  19. ý mình hỏi là ăn castshop nào ấy

mrdoan189 thích bài này.
  20. k2 ko an thua có tận 25put lần rets đầu tiên trong ngày

xzaixzai92 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi