8 về game Cày cuốc nhiều RL nhiều để làm gì nhỉ?????

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi songvedem1, 26/7/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hôm qua 1h sáng ngủ, sáng 6h sáng dậy đi thi Tiếng Anh qua đi off luôn với ae BH giơv 17h30' chả biết ai nhớ gì hem. :x

2. Cần gì giờ tao bới thằng Bợm cũng đang cho nó rộn ràng rôi :₫)

3. xưa nay khác nhau nhiều mà a tre già măng mọc

4. Cày cuốc chăm chỉ nhiều khi chỉ vì đam mê

5. Mình thấy bf hay. Mình nể lão trong và ngoài = 1 câu nói. Nói chung bf đã là 1 chuẩn mực tất nhiên

6. Chán thi ta lại xá nát nó ra VND

Cần thi em tim mối ra đi cho ;))

7. Thấy bém nhau nát cả HN mà

8. thế cho tao chơi vs k :D:D

9. vãi anh bình

10. đem vô mà làm loạn các sv và Arena thôi a :D !

11. Thời anh còn đam mê MU anh cũng chỉ thích PK hàng Pro em à. Còn hàng cùi cùi thỉnh thoảng anh cà khịa vui vui tí, nếu chửi láo thì anh bem tiếp, chứ nói tử tế anh lại đi :)). Thế nên làm loạn Arena ko mang lại cho anh niềm vui gì cả em à :P

BoyZone9x thích bài này.
  12. Sang tên sờ nâu ko a bình :D

13. Thằng này nhìn đâu cũng tiền nhỉ, bán hanh44 giờ thì tiền vào túi anh bay nhanh lắm em à :))

BoyZone9x thích bài này.
  14. RL để tăng pion dư. :)) câu hỏi ngớ ngẩn nhất trong ngày. :))

15. Từ ngay biêt anh mới thế =)) Sau 3 năm đốt khá nhiều vào cờ bạc giờ em mới nhận ra la sai lầm biêt thế trước ta đừng quen 8->

16. Nó hỏi đểu đấy :))

17. Anh tin chú tiêu tốn vào cờ bạc chưa chắc =1/5 của anh

18. Em đại gia xoắn gì :P

19. Làm ngay nao ăn ngày ấy kêu đại gia :-s Nói chung bỏ cờ bạc thi thấy tinh thần thoải mái hẳn dù thua nhiêu nhưng xẽ ko bao h có ý định gỡ lại ;))

20. Đừng nghĩ gỡ thua thêm đấy :)). Cờ bạc phải có căn, anh thấy em ko có căn nên đừng ham hố heeeeee

21. tái ko thấy đầu đi ko thấy đuôi alo cho lão lát cả máy ko thèm nghe+gọi lại khinh thằng bạn quá đấy

22. Cũng nên có 1 BXH cho số lần RL và số point để ae họ hàng vào chiêm ngưỡng!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi