Cau2SonLa ve quê ..Bo? học + Mu Bavuong

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi n3v3r.f0r3v3r, 14/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các cậu Ba Vương thân mến trắc một số người biết cau2sonla và rất nhiều người cũng ko thích nó ... nó sống và chơi Mu Ba Vương ở nhổn chính xác là cao đẳng thành đô ,
    nhưg xin nói luôn là bây h` nó đã bỏ học về sơn la sống " làm việc " cũng một phần lí do nó bỏ học là do Mu từ bên THN đến Ba Vương nó kầy rất chăm chỉ và quên cả học và nó chán học lên chia tay đời sinh viên luôn :D:))
    hiện tại các bạn thấy níc nó là do người bạn của nó chơi ko phải nó .lên có gì trước đây các cậu bỏ qua cho nó ...
    hiện tại còn có chi2sonla và turle là dân sơn la chơi thôi =))(*)(*)

Last edited: 14/10/09
  2. her her MUBV mất đi 1 con gà ĐK máu rồi =]]

3. Game_Enter

Game_Enter Guest

Không tự biết cân bằng thời gian học .... làm việc.............. sinh hoạt và chơi game.... điều xảy ra như trên là bình thường . Game chỉ là để giải chí... Công việc Tình Yêu và Cuộc sống mới là điều quan trọng . Đừng để người khác buồn vì mình

4. Vì game mà bỏ sự nghiệp, ADM buồn hay vui nhỉ:D

5. Game_Enter

Game_Enter Guest

Câu hỏi hay. nhưng đó là điều mà tất cả chúng ta không muốn . BQt cũng vậy Lỗi chính là do người chơi không biết cân bằng Cuộc sống khi chơi thôi

6. Achiko

Achiko Việt Nam Anh Hùng

Nản ông này **. ADM đọc xong chắc cũng buồn. Chơi game vui vẻ thôi ^^!

7. Chúng tôi mở Game ra ko giống các Game khác. Rất mong các bạn có được những thời gian giải trí lành mạnh , không quá căng thẳng . Cũng chính vì thế mà chúng tôi giới hạn 1 ngày/1 lần với Kinh nghiệm Server rất cao !
    Đừng bỏ bê việc làm , việc học của mình. Chúng tôi xây dựng Game , và rất buồn nếu thế hệ trẻ các bạn bỏ Học chỉ vì Game của chúng tôi ! Hãy cố gắng lên đừng bỏ cuộc : Học mới là điều cần thiết với bạn bây giờ. Còn chúng tôi và Game Bá Vương chỉ là 1 cuộc chơi , 1 cuộc giải trí thôi. Đừng vì ảo mà quên thực

8. Hj! Họ ko bỏ học, bê trễ việc làm vi MU HN thì cũng bê trễ game khác thôi! Nói chung như MHUN rs nhanh và đầu tư ít mình ko nghĩ lại có cảnh này diễn ra! Còn game khác khó nói lắm, vì thế mà mình chọn thể loại game thế này.

9. hehehehehe ham chơi thì phải chịu thoai sao lại kêu admin ở đây =)) 2` we .tui cũng đã 1 lần vì game học và lần này thì sắp bỏ nó oai nhưng mà dám kêu ai đâu :(( cái đó mình ngu thì mình chịu chứ còn kêu ai nưa :))

10. đọc lại mà háy hài hài quá sau khi 5 tháng lại quay lại rồi ;););)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi