Bang hội Câu trả lời cho những kẻ ngông cuồng coi thường XaQue

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ™_TonyNguyen_™, 17/7/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vtv25

vtv25 Cư Dân

Cứ hỏi ông Nghĩa là biết kìa. Cãi nhau làm cái gì nữa

2. Nhìn các cao thủ quen quá :D

3. Ngọa Long

Ngọa Long Cư Dân

Tiên sinh có vẻ nhận ra người quen à. Thời thế loạn lạc, cao nhân ẩn mình nơi núi cao. Mong tiên sinh sớm ngày hạ sơn, dẹp yên thiên hạ. Âu cũng là cái phúc cho lê dân bá tánh.

4. Ip ác đây tối a vào nghịch tý.hix

5. Ngọa Long

Ngọa Long Cư Dân

Người này nói câu này 1 cách tự tin như vậy, dám khẳng định có vào LM nào đi chăng nữa cũng sẽ sớm bị ném ra đường. Vị bản thân lúc nào cũng nghĩ mình số 1 không coi ai ra gì. Còn chủ LM người ta lo cho mối lo chung, cầm cân nảy mực dung hoà các cá nhân trong 1 tập thể rất khó khăn và vất vả. CÒn đây lại không coi chủ LM ra gì coi mình là nhất, tung hoành bá đạo. Giả sử có 1 ngày đẹp trời nào đó vào LM King _ HN, và cũng 1 ngày đẹp trời nào đó cãi nhau với LM? Hỏi xem với cái tôi đó câu này có lặp lại với cái tên khác thay vào đó là Không có ML thì King không biết đang ở đâu.

6. Vẫn là cãi nhau :)) Mod nào vào khóa lại cho nó yên...!
    Loạn quá rồi :)

7. Qtrong là sau ctc các bạn vẫn nắm tay nhau vào map. Các bạn ở đây là ai.... Chính là BG gồm cả G phụ và lm XaQue các bạn cũng gồm cả G phụ luôn. Diễn sâu đấy! Diễn xong còn có cả ảnh minh hoạ! Hơi lố.... Nhưng thôi, dù sao thì việc dựng lên 1 vở kích ntn cũng tốn khá nhiều công sức....Đề nghị khán phòng vỗ tay cho tiết mục của đội múa BG+XQ. Vâng! Vỗ tay to hơn nữa đc không ạ........ Vâng! Vâng! Xin chân thành cảm ơn quý bạn và các vị! :)) :)) :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi