Câu lạc bộ :bar - casinno-karaoke-chém gió

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi gunner, 6/10/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vào đê anh em :
    chủ quán : gunner
    Bồi bàn : ongtrum , bana ,linhdaika
    từ ngày chuyển nhà quên bénh mất chuyện tạo ra cái nhà cho anh em đi ra đi vào .hôm này nhà mới khai trương mong anh em zo chơi :)>-

trong quán nhà đầy đủ cả ai có nhu cầu cứ gọi . ngày mở hàng khuyến mại cho anh em mỗi người 2 bia tiger và 1 chú mực nướng ....

trong quán có phòng tách âm , có gì anh em cứ chém tự nhiên như ở nhà

... ai mở hàng cho em đây:-
    ĐỎ _ ĐEN >>> 50-50 sau 1 đêm anh em sẽ thấy thoải mái đc sư tiếp đón bởi các em như ; hayeu ,xinh,tieu muoi ... va nhiều món ngon kì lạ

muốn bít tự vào coi đi:-h

2. ôi *** thanh niên ạ cho tớ em tiên nữ ép hoa đi em ý nhỏ nhắn xinh xắn =]]

3. 2 chai tiger và con mực nướng của anh đâu, à quên nữa em gái chủ quán đâu rồi

4. ChimKut

ChimKut Chiến Binh

Bà chủ quán. cái ji đen đen thế. => caffe
    Cho một ly không đường không đá tính tiền sau.

(ghi chú : uống xong => nghi sổ nhé)

Last edited: 7/10/09
  5. có em . để em gọi cho anh mấy em tươi mát .có mấy em ở đây anh chọn đi để em kêu mấy lên ngay :))
    xinh đâu em lên hầu đại gia mạc hận ngay cho anh , cha này giàu lắm tý hắn boa cho em mấy cái tòng teng .tiêu nhòe ko hết

6. các em đâu ra tiếp khách .. ưu tiên anh là người mở hàng cho quán em . em sẽ tặng anh 1 đêm cung 2 em cave hạng 1 ko mất tiền ekeke

7. ý quên ko nói quán em có dịch vụ làm các khách hàng trẻ ra .....điển hình anh tóc bạc sau 1 đêm ở đây sáng hôm sau ra thấy tóc rụng lả tả như là lá mùa thu ..... ý chết em nhầm mà là sáng hôm sau ra tóc anh lại đen ngòm như tuổi 18 thế là lại đi kưa gái như ngày trước rồi kekeke

8. Hic thì ra đây là nhà chứa à :( tưởng quán làm ăn chân chính thì ra là có Cave hàng họ, dẹp ngay đi gọi công an giờ

9. :)) gọi đê gọi nhìu vào hahaha. quán nay anh bao cả 113 lẩn cơ động có tới nơi thì mấy anh 113 cũng đang sóc đọ rồi keke :))
    hic mình nể tình cho hắn 2 con CAVE hàng ngon thế mà thằng mạc hận nó còn gọi 113 tóm mình à .... phạt thằng này ở quán quét dọn rửa bát + bảo kê 1 tuần ...ngoan rùi anh đền cho 2 con CAVE hạng vip xoa bóp cả ngày ko chán

10. có thằng nào biết post video lên diễn đàn ko

Last edited: 6/10/09
  11. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Ôi cái dis me mày nha Gun anh mà làm bồi bàn ah tự tát vở mồm đê

12. ê bồi cho 2 ken nào=))

13. tốt đến nhận việc rồi hả anh .mau mau vào quán mang 2 chai tiger cho toc bac đê để hắn ngồi chờ mãi kìa kekeke>:P

14. bar này có gái không nhỉ có thì cho mấy cô chân dài vào phục vụ cái nhở ;))

15. mịa chủ quán xem thế nào chứ làm ăn kiểu này à 2 tiếng đồng hồ mà chưa đc 2 chai ken đây này muốn đuổi khách à X-(

16. sax mai pải đuổi việc trùm mới được chỉ mải bao gái ko chịu tiếp khách .sr toc bạc để em bảo bana nó mang cho anh keke:D
    đú má dám chửi há *** bán cho mày nữa láo wa'

17. kô bán à, rình ngày sinh nhật đến dự mang theo 2 can A92 :-"

18. :)] vào 2h sáng hôm nay.đã có 1 cuôc gọi mât thông báo.quán cafe + karaoke này chứa gái gọi.công an xã đã vào cuộc,chủ quán gun đả bị bắt cung với bồi bàn và gái gọi.tất cả những người đã vào quán. chiều nay 2h tới trụ sở công an xã mu BaVuong.gặp ADM để làm việc
    KT:vua chém gió :-"

Last edited: 8/10/09
  19. 0ngTrum

0ngTrum Guest

Hết mẹ rượu rồiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Nhạt mồm nhạt miệng quá ku Gun ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Mau mau đem ra cho anh 2 chai rượu nếp với mấy em tjeumuoj xấu gái vs Bao_Ngoc hot girl ra đấm lưng cho anh luôn
    Quán em đúng thật là quán tiên vừa hun vừa hít anh boa 3 chỉ vàng:))

20. ALO ALO có thằng đốt nhà bà con ơi . nó đốt bà con ơi , như này thì tụ điểm gái gọi của mình pải đóng cửa à...;))
    èm èm trùm đâu mau ra bem chjt nó đê .bem xong men thuong cho 2 em hàng new hương đồng gió nội ..kekeke:D
    tóc bạc vì tóc không đen

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi