8 về game Câu chuyện đấu trường 1 phát về làng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SH300ii, 16/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tao nhận kèo 1fat cầm vk ssk chơi đt vs tao đấy. Bảo 1fat vào lâp top đi tao xn. Vs điều kiện mày cũng đánh riêng vs tao 50k . Lập tôp đi để tao xn nhé.

Thiên Tôn thích bài này.
  2. Bạn ơi đừng có lôi cả dân th nhé.
    Bạn, gia gd bạn, nơi bạn ở, quê hương bạn toàn là người hoàn mỹ, sống sạch, sống tốt. Sống kiểu HOÀN MỸ ko lỗi lầm rồi

3. Mình là dân t.h nhưng mình can đảm bạn ạ. Mình dám đương đầu vs khó khăn vk ssk hơn mình về mọi cái nhưng phải đánh vs biết đc. Ae vào up cho bạn 1fat lập tốp nhé kèo mình đã nhận muốn đánh thêm 50k vs cái thằng chê dân thanh hoá. Mong nó có tý sĩ diện.thân!

SH300ii, zViTieuBao*Lặng Lẽ* đã thích.
  4. A cũng người th đấy hùng :))

5. Vâng em đã nhận kèo r leo lên lưng cọp rồi k xuống được nữa. Mong ae bên đó lập kèo sớm tý cho đỡ hồi hộp :))

zViTieuBaoThiên Tôn đã thích.
  6. Đại gia đâu lên kèo cho ae LM có động lực nào

7. Hùng trả mình 5 tỷ vào acc VL2016 đã nhé. Có 5 tỷ zen k trả dc thì gạ kèo 50k bạc làm gì :)). K trả 5 tỷ zen thì hùng tiếp tục đào rau má ăn đi nè :).

8. 50k bạc là kèo có trung gian. K phải lo đâu dũng ngu. Gọi đt cho 1fat nó lập tốp đi tao đồng ý kèo vk ssk của nó rồi đấy.

9. Thế là hùng vẩn quyết định bùng 5 tỷ zen của mình à :)). Có ngại khi mang tiếng dân thanh hoá. Cùng LM bất tử k hùng nè?

10. Tôi đã lập tóp bên hanoi rồi đó .

11. ông nói với n làm j? lúc nào bọn nó trả full buf. nhớ con AngheOcen hum trc k có buf chạy như chó. lúc buf lại bem t thì pc sml ra

12. OK viết rõ ràng nhé k w4 chỉ máu 10 còn lại thì cứ vk ssk mà dùng . Mình vào xn giờ.

141191 thích bài này.
  13. Lập lại tốp bên chợ trời đi bạn.

14. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

đề nghị anh em thảo luận trong topic hết sức bình tĩnh , kiềm chế lời nói nha ,

em bắc ghế ngồi hóng hai đại gia làm kèo @vipjp @AzGiaBaozP

MinhAnh84Thiên Tôn đã thích.
  15. KO phải việc của mình mà sao thấy bác cứ chồm chồm lên thế nhỉ ;))

16. Cẩn thận lại ếch chết tại miệng đấy :)

17. Thằng này là thàng khôn nhất này ;))

18. sao top này không nhắc gì tới Thương Thủ nhỉ ( chỉ thấy TT ở arena chiến )
    còn DK thì chạy lên cho thỏ ăn cỏ và mất tích lại bàn tán quá :P
    ý kiến người off game 2 tuần :)

19. chắc bạn học thấp,hoặc hocc lùn..bạn thấy tên tóp không

20. chết bà mày giờ gấu :P
    mày đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng họ a mày cái

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi