8 về game Câu chuyện đấu trường 1 phát về làng

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi SH300ii, 16/8/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

Tôi chỉ để đây và xem anh em chém gió
    PS: cảm thấy vô địch MU :))

Các file đính kèm:

Last edited: 17/8/17
  2. Đm thọc vào zalo đê nt từ chiều

3. sao chủ top lại phải che :D

4. Đây là bản full HD che vùng kín :D

5. sao lại che cái màu trắng kia thế =))
    bản full HD đầy đủ đây a e :D

6. Vô địch cái nỗi gì. lâu TA ko dc solo lại được đúng hôm Hải 1Fat gạ đấu trường nên làm vài ván ấy chứ solo gì :D ku Hải nó nhường ta đấy. chắc bình thường Sọt cầm AnhFunny đi hổ báo hả >:)

7. Thua hơi xâu nhỉ :)) kể lên 7 8 là đẹp.

TinhDoiDoiGian*Lặng Lẽ* đã thích.
  8. Cái ảnh bìn máu vs thuốc có gì đó ko đúng :))
    Khi thì có bình thuốc khi thì ko có

L.I.Pmeomeo đã thích.
  9. cái này thì tớ hứng thì tớ ăn bình thuốc ko thì thôi. cái ảnh ko ăn bình thuốc là chơi cách đây tầm 2 tháng rồi. còn cái có bình thuốc là vừa nãy chơi vs 1Fat :D

10. Hải 1fat nhả kèo thôi
    Chứ nó mà lâp top thách đấu dk toàn sv lại ko có ai vào buồn lắm

11. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

lúc đầu cầm Knox solo vs Emperor thua lại đổi acc này cùi vkl :))
    sau solo vs AnhFunny 2 ván 1 ván 2-0 chạy ra kêu đợi tăng lại point xong lại thua 3-0 lại chạy kêu đợi vào 1FatVeLang. cuối cùng vào 1FatVeLang thì ko còn nói dc gì. đúng là thả thật. :D

MinhAnh84zViTieuBao đã thích.
  12. Giờ các bạn gọi hải vào lập kèo ăn bạc đi
    Chứ giao lưu vui vẻ thì thua bình thường
    Phải có chất kick thích tiêm vào máu thì nó mới phê

13. yêu luôn, chết cái là đảm bảo solo sp sẽ trả bao giờ xảy ra dc đâu. chứ solo DK vs DK tớ mà rảnh tớ yêu ngay^^
    mà bạn hỏi luôn Hải 1Fat ấy xem nó thả kèo hay ko biết ngay mà, cần gì ra đây đoán già đoán non :">
    Còn trước giờ tớ solo thua thắng chả quan trọng, có thắng có thua mới hay, trước lười nhặt bình thuốc solo cũng thua 1Fat mấy lần có sao đâu. Game mà chết lại sống lại chứ có phải ngoài game chết là hết đâu, giải trí thôi. ít có time onli nhưng onli dc vào game là phải hết mình :D

BoyZone9x, Em Về Đihaihang đã thích.
  14. 6muiii

6muiii Chiến Binh

Mua LG SSK 10trieu VNĐ

zViTieuBao thích bài này.
  15. Ăn nhau ở cái vào kèo , còn solo dt vui vẻ này thì khó nói lắm , kiểu thanh niên nào nghiện đế chế sẽ biết khi luyện tay thằng CSDN nó thua cả làng aoe Việt , đến khi có giải kèm đc bầu bơm VND vào ven thì nó đập từ làng aoe Việt sang làng aoe Trung :) giờ ko thấy mấy bác gạ kèo solo bạc nữa cho ae theo dõi nhỉ

16. Bán 50tr đây

17. Xác nhận là kèo nãy nó thả nhé :))

18. Theo 1fat 50k bạc :)

19. Có hùng ae bất tử thách đấu cả mu máu 10 đây. Ai có gan vào mà lập kèo. 1phut xác nhận luôn :))

20. Em đây . Em đây . Nếu các bác đủ tự tin . Em sẽ xuất hiện . Em sẵn sàng làm kèo 50k bạc với bác funy . Chủ ác cầm nếu em thua em sữ mất 50k bạc . Nếu em thắng em sẽ lấy 40k bạc . Nếu bác nào cầm anhfuny hay em xin giao đấu giao lưu với bác đó ạ :) xin hết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi