Góp ý Cảnh tỉnh với lNatGai TieuMaDau va lMatXacTao

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi akaydontgo, 21/6/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chúng nó là 1 acc.khi ai rao bán thì chúng pmm riêng và lấy lý do ko có b mua bằng Bạc
    Yêu cầu chuyển đồ trước và chuyển sjc sau
    Ae nên cẩn thận với thằng này.
    Chiêu lừa đảo cao tay đấy,nhưng đc cái có 50 sjc nên *** để ý lắm

2. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

MacXacTao NatGai nó mới chơi game chưa được 1 tháng nay, cái gì cũng đi hỏi thì liệu nó lừa được ai? Làm sao bạn biết chắc 3 nick kia là một, chứ tôi thì tôi thấy là 2 đấy!

3. MU thời nào cũng thế. từ ss4 cho đến giờ thời điểm nào cũng có ít nhất 1 thằng lừa đảo. chia buồn với bạn =))

4. Thứ nhất. Cả 3 nick rs đều rs rất cao, ban đầu Lnatgai pmm riêng để mua ruub, ng nhận là matxactao. T ko đồng ý, lại đến Tieumadau pmm riêng vs nội dung muốn mua cái đó
    Thứ 2 : 3 nick đó đều pm riêng với nội dung và cách nc y hệt. Đều nói k có b chuyển bạc nhận đồ. Sau đó là đòi yêu cầu nhận đồ chuyển bạc.
    Thứ 3: Địa điểm gd và yêu cầu của ba nick trên y như nhau luôn. Cứ tôi rao cái gì là ib riêng chứ ko chat All.
    Cưối cùng. T ko chơi game nữa, vào nnhịch lấy b đánh lô nên ko ham hố gì.
    T viết bài chỉ cảnh tỉnh ae, chẳng tin đc bố con thằng nào cả, nó mới chơi ko có nghĩa là nó k lừa.

5. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

Xác nhận NgatGai và MacXacTao là một. Nhưng thằng TieuMaDau không phải nó. Bạn làm ơn tìm hiểu cho kỹ trước khi cáo buộc ai đó. Với những lí luận mơ hồ thật khó mà thuyết phục được người khác. Khi nào MacXacTao nó lừa bạn thật sự, thì bạn lên đây vạch mặc cũng chả muộn.

6. Để nó lừa rồi mới vạch mặt có muộn quá không? Cứ cho biết tình hình để cảnh giác vẫn hơn! Thank you!

7. Ngu thì bị trách ai bây giờ:))

MasterPie thích bài này.
  8. thằng tieumadau nó con có nhân vật TruvSat cơ qua vừa pm riêng kk

9. lMacXacTao...lNatGai..là thằng em tui..các ông nói cho chuẩn..các ông không lừa nó thì thôi riêng nó *** bòi phải lừa các ông.
    Ps/ nó *** thiếu tiền nhé.
    Còn TienMaDau là thằng *** nào tao *** biết.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi