Thông báo Cảnh báo về số điện thoại tổng đài của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chuẩn chuẩn a em bị nói ngọng từ bé :P
    Em có học bồi dưỡng văn đi để di thi khi học cấp 3 thôi anh. Tính em hay vội vàng khi viết như này em chỉ nghĩ tới đâu gõ tới đó. Em.không chú ý mấy đến câu chữ và khi gõ trên điện thoại nhanh là nó sai đang đi làm lén gõ trộm :))

Bợm. thích bài này.
  2. Thanh Nghị

Thanh Nghị ★ღAlway Smilesღ★

Thật sự toát mồ hôi/lạnh tóc gáy....
    Quả là sự hào quang ảo đã làm con người ta mơ hồ đến đánh mất bản thân.
    May mà mình nghỉ game/ít onl diễn đàn chứ nhỡ mà có thời gian nhiều + tương tác anh em lấy được uy tín của dân tình. Vô phúc được ADM giao trọng trách cao hơn Mod thì .. biết đâu đấy "ta lại chẳng giữ được ta"...
    Mong sao sự việc sớm được khép lại và ADM bình ổn lại đội ngũ điều phối viên, chắc chắn sẽ chuẩn hơn và hơn.
    Luôn cầu chúc 500 anh em mạnh khỏe/an lành. Thân!

3. Rất mong được một lần đôi co. Nói lý lẽ công bằng với Quân. Khi đó 2 đứa được tự do bay bổng ngôn ngữ. Dành những lời ong tiếng ve cho nhau. Giúp nhau thực sự tiến bộ trong nhận thức, chứ không phải hình thức ép buộc như trước. Mà thực sự thông não cho nhau. Tôi dốt a góp ý, a ngu tôi chỉ dậy. Chỉ thế thôi, học thầy ko tầy học bạn mà.
    Sự giận giữ căm hờn của tôi đã ko còn khi biết quen Quân mình cũng hiểu thêm về vấn đề. Có ích lắm chứ bạn ^^

4. Thà cứ chửi thẳng cmn mặt như Sọt nó còn đỡ thốn hơn là chửi "sóc não" nhau kiểu này. Chắc phải triệu hồi thánh Khắc Hưng vào thì may ra timeline mới cân với lão Bợm này được ^:)^^:)^

SH300iiBợm. đã thích.
  5. Đã rất nhiều lần mình tranh cãi lý lẽ mới quân, nhưng có vẻ như khả năng về lý luận khác xa nhau quá, ông nói gà bà nói vịt. Cái mình hỏi thì quân trả lời dài từ hn tới sg nhưng tuyệt nhiên ko đúng trọng tâm câu hỏi, sau kết 1 câu bạn cố tình ko hiểu ý tôi :)) khoá cm, banned cho bõ ghét.=> Khóc ra tiếng mán =)). Mình kết luận luôn bạn quân có vấn đề về nhận thức cũng như nâng cao khả năng bản thân tới mức siêu nhiên mà ít ai ở đây có thể hiểu dc.

BoyZone9x, giathaoBợm. đã thích.
  6. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

thế ý bạn là tớ đối xử với quân hơi thô thiển hả:( vậy từ h tớ xin rút kinh nghiệm xâu sắc học theo anh bợm vậy :(

Bợm.AirForce đã thích.
  7. Cái đó đâu phải cư học là đc đâu sọt:"> biết đâu sọt chửi vậy nó lại còn vào cmt còn chửi như bợm thì nó đâu có vào đọc đâu. Giống như kiểu thân lừa ưa nặng vậy đó mà :D

Trc đây tao rất thích chửi thằng này, vì khi đó tao ghét cái kiểu nó thể hiện trong game nhưng lâu tới h tao có thèm chửi nữa đâu mà. Đã khinh cmnr thì chửi làm gì nữa, 1 thằng bản thân làm Smod nhưng lại cứ nghĩ mình cao siêu, nghĩ mình là cái rốn của vũ trụ, tự nghĩ mình tinh thông kim cổ 1 tay che trời. Chứ sâu xa ra nó cũng chỉ là công bộc của toàn thể gamer Mu này và ai là người trả lương cho nó nếu đó k phải là những gamer Mu. Vậy mà mỗi khi có ai thắc mắc thì ngoài những tư liệu có sẵn ra thì nó cop lại đem xuống cho nta đọc còn những khi tranh luận về dame hay những thứ khác trong game thì nó có biết cái chết gì. Trường hợp ai cãi thì khoá cmn lại là xong. Như vậy có đáng làm Smod không mà cơ với chả hội, chẳng qua ai làm gì cũng vậy nhất là Thiên Hi thì hay có tính nhân văn mà thôi. Chứ qua từng ấy sự việc xảy ra chỉ có thể nói đc là. KHÔNG CÓ ĐỦ TƯ CÁCH :">

8. letunghd

letunghd Berlin Mùa Lá Vàng

quyền lực ảo nhưng giá trị có thực. Lợi ích cá nhân đã giết chết một nhân cách

BoyZone9x, Bợm.LaBatVi83 đã thích.
  9. ngon vậy ..! tớ vẫn chưa :((

chym8xBợm. đã thích.
  10. thực ra bây giờ hay nhất là để án binh bất động
    1. theo dõi tình hình ae với mình ntnao`
    2 chờ loãng topic rồi vào trả lời
    Cách này vừa an toàn, vừa hiệu quả để tránh quá mất mặt.
    nếu là mình mình cũng sẽ làm thế

BoyZone9x thích bài này.
  11. Nếu các bạn không cố gắng không hiểu từ đầu topic đến nay thì sẽ hiểu điều gì đang diễn ra và cần thiết phải làm gì.

Bạn không chưa hiểu hay cố tình hiểu không hiểu, nếu hiểu thì hãy đọc lại những bình luận của tôi ở trên, đọc một lần nếu không hiểu thì đọc 2, 3...n lần hiểu không hiểu chắc bạn sẽ hiểu.

Chốt:
    Tôi cần quân có câu trả lời, tính đến 24h kể từ lần đăng nhập cuối cùng ID (bao gồm cả clone) của quân mà không phản hồi tôi sẽ đề xuất TTH xóa sổ block acc game.

quân có thể chứng minh mình không lấy bạc công quỹ, không vào id fan giả mạo sdt tổng đài, không dùng clone đi tự sướng bằng một lý do nào khác hoặc xin lỗi tất cả các thành viên về hành vi gian trá của mình. Lý do quân bận hay vay bạc quên trả... là không được chấp nhận.
    Nếu không làm được điều này mong TTH xử lý theo quy định.

Những câu nói bất hủ đi theo năm tháng làm most của quân @saivado1 @Marcos1 @Martin . ;))

12. Ngoài ra Quân còn nói câu này, khi đăng nhập tài khoản adm No Air. Tôi rất ghét những kẻ ăn cắp còn chê những người đi ăn trộm, phải không nhỉ. ( Quân sử dụng câu này với thành viên chưa từng có tiền án tiền xử về trộm cắp tài sản trong game )
    Đúng là Quân rât ghét những người ăn cắp, Quân lột tài sản của họ, xong Quân lấy vào banks của mình, Quân mượn Quân sài tạm
    Thì họ cũng chỉ mượn thôi, nhưng không ngo` bị thành viên và trung gian tóm được, báo cáo. Quân thịt người ta.
    Giờ Quân cũng y như thế rồi: Ăn trộm còn chê ăn cắp :D rất là sốc nhé. Phát ngôn của Quân :-ss

13. xin đính chính @Martin là 1 người em của quân, 1 người e bỏ ăn bỏ ngủ để ca ngợi tâng bốc quân lên tận mây xanh, cá nhân quân ngoài đời đc mác tin cho là rất nghiêm khắc đã rèn rũa nên 1 @Martin như ngày hôm nay, mác tin vừa là 1 người em, vừa là cấp dưới ,tóm lại ngoài đời doanh nhân american tho là 1 Management, khá là chuyên nghiệp uyên bác =)), anh đã cất con bà công cốc từ vn sang mỹ ( tự khoe như vậy ) chỉ để ngồi gõ phím, ăn ko khí và uống nc lã qua ngày,bởi chả ai qua mỹ mà có quá nhiều thời gian như quân, bất kể 1 top nào ở đâu liên quan đến người quân ko ưa, những người hay bóc mẽ quân đều bị block ngay và luôn khi mới đc vài phút, thật tài ba phải ko các bạn ;)), hy vọng @Martin vẫn là 1 người e tốt luôn ở bên cạnh quân trong những giây phút khủng hoảng này.. hĩ hĩ

Mỏ Đỏ, Bợm.BoyZone9x đã thích.
  14. đọc từ đầu đến cuối , thiết nghĩ a @saivado1 dù đúng hay sai cũng cứ vào trả lời ae 1 câu cho nó xanh chín, đời thằng đàn ông dám làm dám nhận, như e nè nè, phập đứa 2k1 bìo nó bắt cưới e sẵn sàng cưới... ( mặc dù k muốn , con bé nó bảo lịch nhà e nhiều lắm )

15. 1.jpg 2.jpg 3.jpg
    Thôi bạn à, tôi rất sợ và ngại phải nhắc đến tên bạn này, mỗi lần bạn này xuất hiện là y như rằng saivado1 đã đi công tác ở Campuchia X_X
    Anh của bạn ấy không lom dom như AE mình ở Việt Nam đâu, nay đi công tác Châu âu, mai đi Châu Á là chuyện bình thường nhé. Và chắc cũng chẳng rảnh để đọc những cm này đâu :x Trước thôi giờ bận đi công tác rồi.
    Mình nhờ đây là topic xin phục hồi point vc sau khi đã chuyển đổi giới tính. Vài tháng và saivado1 đã vào chốt gần như chắc chắn là có thể phục hồi được, sau đó thì bỏ mặc thành viên đi công tác, và bạn này vào như một thiên thần phát ngôn thay.
    Kết Quả: chủ topic phải cầy lại point vc 2 tháng vì saivado1 đã đi công tác nước ngoài :D
    Nhưng đoạn conment sau của bạn ấy tôi cũng thấy giờ có phần đúng: khi bị người khác vạch ra cái sai lại còn bảo thủ, khác nào tự tay vả vào mồm ^^
    Tôi Góp ý đúng thì sủa đừng tự ái mà bảo thủ nhé bạn :">

16.  
    Bợm. thích bài này.
  17. Đm càng đọc càng thấy cuốn, topic này đem đi in ra chắc thành tiểu thuyết mấy trăm trang , cho xuất bản chắc giật cm giải cánh diều vàng mất

Powerlifter, BoyZone9xBợm. đã thích.
  18. chuẩn rồi, nãy tìm qua mà chưa thấy cái mục này, hình như vụ @saivado1 khẳng định ko mất point vc của DL event khi đổi từ DL sang mg rồi đổi ngược lại và phục hồi point vc ok, mình đã bị block tại top này vi tranh cãi lý lẽ với bạn @Martin này, 1 người em kinh con bà thiên động địa làm việc tại việt nam chỉ vì đi vs ko dọi nc bị phạt 2 tháng lương =)) , sau thì ai cũng biết DL này đổi tên thanh TuThanHN và cày lại point vc phọt ứt vì tin người ăn em ;)) đến nghỉ với quân

19. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chém ẩu thôi, gặp a e cây khế tắt nắng ngay ê hê hê.

OnlyC, BianconeriBợm. đã thích.
  20. Rất lạ là chưa thấy ae cây khế vào thể hiện nhẩy :D
    AE cây khế đa phần sống kiểu trung lập, không thích gây thù chuốc oán với ai.
    Ghét thì cũng không tỏ thái độ ra mặt, mà kiểu im ỉm âm thầm trả thù, hay nói bóng nói gió thôi ahihi
    Với lại những người mình từng mang ơn, khi người ta gặp chuyện chẳng lành, cũng chẳng nói được thêm gì
    Vì sự thật rõ rành, bênh chẳng được, chửi chẳng xong, khó nghĩ ^^

BoyZone9x, BianconeriEm Về Đi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi