Thông báo Cảnh báo về số điện thoại tổng đài của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Top kia để @saivado1 vào nhận lỗi sau khi @Thiên Thanh Hi đã chỉ ra sai phạm lạm quyền nhưng thay vì nhận lỗi thì lại bao biện đổi lỗi do hệ thống và đổ tại admin chứ bạn ấy không có lỗi.. hành động đó khác hẳn với suy nghĩ của ban quản trị và thành viên và thật là thất vọng .. qua đó thì bạn tự hỏi sem là còn gì để nói khi mà một người làm việc công mà lại hành động như thế sau đó lại dùng id clo.. để làm hành động rẻ mạt thế nhỉ.. một người như thế mà có lòng tự trọng à nó ở chỗ nào vậy các bạn cứ nói kiểu nhân từ sách vở nhưng đây là thực tế người sai không nhận sai thì sự nhân hậu của các bạn đối với họ chẳng khác nào đanh xúc phạm họ ấy nhỉ

SángVN, longcuti, Boooh2 người khác đã thích.
  2. nghề nào nghiệp đấy mà cậu, từ "duy nhất" có nghĩa là chỉ một và một thôi bạn ạ, thôi cày game đây kệ triều tiên với mỹ
    trong công việc ngoài nhà nước ra thì bị hạ chức nôm na là đuổi khéo :D

3. Chỉ có những người trong cuộc mới hiểu đừng nghĩ rằng nhìn thấy là hiểu. Chắc gì admin đã hiểu, đã đúng và đã tốt? Chúng ta đâu có nhìn được mặt sau của admin?

đây là câu nói của @saivado1 cho thấy rõ nhất sự ngu và li

LaBatVi83BoyZone9x đã thích.
  4. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

sau một ngày làm việc vất vả đi về mở diễn đàn vô topic đọc từng comment mà vẫn ko thấy quân kull vô trả lời tương lai 40k bạc kia ntn

5. kinh hãi , 1 câu truyện ngụ ngôn liên quan kinh tởm đến vấn đề ghê :)), ko khác j người ta hỏi đường mình trả lời ăn rồi, vui lòng đọc lại từ đầu để xem admin nói j nhé, còn cái câu truyện nngụ ngôn mang tính chất từ bi bác ái ấy có cả kho lên google gõ cái đọc 8 tháng ko hết ,nhưng hiểu và làm là 2 chuyện khác nhau, lắm thằng làm nghề giáo dạy đạo đức cấp 1 mở mồm ra đến con ruồi bay ngang còn chết đầy rẫy ra kia kìa, ở đây ko ai là người phán xử hay vạch tội , ở top này ý của admin vẫn là mở ra cho sai va do 1 con đường đi, dù là khó nhưng nó là duy nhất nhưng chàng trai ấy đã ko nhận, thật ra mình thấy sai va do đáng thương hơn đáng trách, chỉ vì chút ảo về quyền lực trong game + với tư duy ngắn hạn nghe lời mấy thằng em dại mà cuộc đời bị đẩy vào bước đng cùng ko lối thoát này, đúng là " trời cao mây tạnh đông bạn hữu, bão táp mưa xa một mình vado " =)) buồn cho tư duy thế hệ trẻ

6. Đừng lấy bụng thằng tiểu nhân đi đo lòng quân tử. Anh nói ra những điều ấy không phải cho những thằng như chú đọc đâu.

lovegirltbBợm. đã thích.
  7. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Haha dạo này bận rộn không có thời gian ngồi đọc diễn đàn với chơi game nên lướt qua chới với chưa đọc kỹ đó bợm

BoyZone9xBợm. đã thích.
  8. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Tôi không hiểu rõ liệu giữa một số bạn và @Thu Muộn có mâu thuẫn gì không, nhưng tôi đọc bài của Thu Muộn thì thấy là có ý tốt. Đôi cánh Icarus bay vượt tầm kiểm soát chắc để nói saivado1, và việc bới móc đôi cánh Icarus (tức bới móc saivado1) không giúp chúng ta mọc cánh bay cao hơn. Điều đó đúng mà, ta đâu thể cao hơn nhờ vào việc hạ thấp người khác?

Không nên bỏ ngoài tai lời nói hay của kẻ mình không ưa. Dù người khác có ở phe đối địch, nhưng miễn họ nói đúng thì tôi nghĩ ta vẫn nên tiếp thu.

Đây là chuyện không vui vẻ gì, nhưng dù sao khi đọc được những bài viết chất lượng, tôi vẫn cảm thấy vui. Bài viết của @giathao ở #121 cũng rất đáng suy ngẫm. Đôi khi nhân hậu với người khác lại thành xúc phạm họ.

9. có khi cm nhảm như chú nên dừng lại ở đây, ko lại bị khoá cm như rọ cái j đó vào thì lại khóc,đọc từ đầu đến cuối ko hiểu j cứ thao thao bất tuyệt , h a đi đường a rồi ko có ai đỡ cho đâu, mà tiện đây thì nên ngoảnh lại nhìn mình 1 lần nữa đi, bao nhiêu năm gắn bó với cái game này , chơi nhờ bao nhiêu thế hệ game rồi nhìn lại xem mình có ai là bạn đi,nhìn kĩ vào, ngẫm kĩ lời a, khi nào biết tự xấu hổ về bản thân thì khi ây chắc chú đã lớn, còn h vẫn xanh lắm, khả năng đọc hiểu ko tốt mà cứ văn thơ ,ngượng người ;))

10. Tự nhận quân tử à quân tử thì khuyên anh cả ra đầu thú đi còn được sự khoan hồng :)

11. đã cho bảo lãnh acc rồi mà. tuần trc vừa đc bảo lãnh acc MG xong.hehe

Bợm. thích bài này.
  12. @Phan Khánh Đan yên tâm là sẽ đc bảo lãnh acc nhé. tôi nt cho ADM nhiệt tình chắc các bác ấy thương, đc 3 tuần đã cho bảo lãnh acc rồi mà.

BianconeriBợm. đã thích.
  13. thật ra ai ở cái diễn đàn này đều biết bè lũ lâu la của saivado1 là ai, ko phải tự nhiên mà id @Thu Muộn tranh cái nảy lửa, thậm chí lăng mạ xỉ nhục các bạn khác mà vẫn đc ung dung tự tại cho đến thời điểm này, chính ID này là con bài đắc lực trong việc gây tranh cãi ko đáng có bằng cách trâm chọc các ID khác để các ID kia phản bác và saivado1 có cơ hội làm những việc sai trái, tất nhiên để hợp thức hoá ID @Thu Muộn cũng bị vài thẻ nhưng thường đc thả trong khoảng thời gian cực ngắn, xếp có thể test quá ID @Thu Muộn thì rõ ngay,h mở mồm nguỵ quân tử nói những điều sách vở nhằm kêu gọi sự vị tha bác ái của ae diễn đàn , cá nhân tôi thấy thật lố bịch nên phản bác chút cho vui vẻ thôi,

14. bạn ý nhận mình làm giáo viên [ tự khoe ] nhưng cách ăn nói như kẻ vô học @@

15. Thực ra Quân có cần ai xin cho đâu.
    Quân vào trả lời Quân cần bạc Quân sài mai Quân trả là xong. Trước đó Quân chưa nghĩ ra event gì hay cả. Bạc để kho cũng mốc. Admin đã bảo ko banned nick diễn đàn block acc game Quân rồi.
    Như những gì Quân nói khi thu hồi acc Ngọc Ha. 25tr so với usd Quân gửi về Việt Nam có là gì đâu. Chấp nhận mình là thành viên bình thường đi. Chứ h mình ko thấy Quân thực sự rất buồn ^^

16. Nhiều anh em ở đây cứ như tuyển văn ra hết ấy nhỉ, nói câu nào mượt mà câu đó. Đm ngày xưa tớ học chuyên văn , thi học sinh giỏi văn các kiểu mà ko viết hay đc như các cậu.

17. Bác chuyên văn hả em cũng có học văn này :))

LaBatVi83Bợm. đã thích.
  18. - Phải nói là bác dùng lời văn quá hay.
    - Topic này lập ra với 2 mục đích chính:
    1. Là cái tiêu đề của topic thì ai cũng đã rõ..
    2. Đợi chờ câu nói nhận lỗi của 1 người... đã là con người thì không ai không mắc sai lầm, nhưng nếu cứ bảo thủ không nhận ra lỗi lầm của mình thì đó là 1 điều hoàn toàn sai trái. Chỉ 1 câu nói thôi mà có vẻ quá ư là khó khăn nhỉ.

nghoandd, LaBatVi83Bợm. đã thích.
  19. Em học chuyên văn mà anh để ý em viết chữ x sai chính tả s rất nhiều lần. A tưởng nói mơí ngọng hoá ra viết cũng ngọng.
    Ở Quân có những phát ngôn rất dễ gây sốc như thể châm ngôn điển tích mà mỗi khi Quân bí hay dùng như: bạn ko hiểu hay có tình không hiểu hoặc ko có khả năng hiểu....
    Như sấm đánh ngang tai kiểu như: bạn đang không hiểu ý định của tôi và bqt đang có ý định gì vui lòng đừng tham gia!
    Như tiếng sét ái tình, thiếu gia hạ gục biết bao trinh nữ: 25tr so với usd Quân gửi về Việt Nam thì có đáng là bao.
    Nếu quả thật ko còn nghe những lời này từ Quân nữa cũng thấy trống vắng. Mà mỗi khi thành viên nghe được những câu này của Quân nhẹ thì khóa mõm( cấm tham gia topic), nặng thì banned xoá xổ...
    Chắc giờ Quân đang cảm thấy hờn dỗi vì sao lại bóc mẽ Quân ra như này. Sao ko pm Quân đòi Quân sẽ trả ngay thôi mà.

Last edited: 8/5/17
  20. Ở đời sợ nhất mấy ông chửi lịch sự, chửi có văn hóa như này [-O<[-O<[-O<

Em Về ĐiBợm. đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi