Thông báo Cảnh báo về số điện thoại tổng đài của MUHN

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 7/5/17.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tôi nghĩ chắc gì bạn ấy đã vào ! mà giải với chẳng thích ^^
    Giờ bạn ấy còn gì để mất đâu, uy tín, danh dự, quyền lực .... Chắc giờ chỉ block acc game của bạn ấy.
    May ra bạn ấy mới vào giải thích cho AE được :D Mà thôi tài sản cũng chẳng nhiều, hay AE bên bạn, phe bạn ấy
    Hùn nhau lại góp trả nợ cho bạn ý, coi như là giúp đỡ... hay 1 chút tình cảm. Để cho bạn ấy đỡ phải thẹn với ae diễn đàn :">
    Cũng không biết là nếu như saivado1 không vào giải thích, trình bày thì admin @Thiên Thanh Hi sẽ sử lý tiếp như nào
    Block acc game hay là thanh lý đồ, của acc bạn ấy chơi nữa. Thời hạn cho saivado1 giải quyết vấn đề này trong bao lâu

2. Mình đúng ý bạn đó. Ai biết hiện giờ Quân ở đâu ko?

BoyZone9x thích bài này.
  3. đang theo dõi diễn đàn bằng 1 clone nào đó

BoyZone9xLaBatVi83 đã thích.
  4. http://diendan.gamethuvn.net/threads/cn-id-zenyhero-va-cac-clone-lam-ro-van-d.945026/
    Còn cả tài sản tịch thu ở topic này hình như chưa thấy tổ chức event gì TTH!

BoyZone9xBợm. đã thích.
  5. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Hùng Boy38FCgamemuvp đã thích.
  6. Em muốn hỏi quỹ tình nguyện ở mục nào?

Thiên Thanh Hi thích bài này.
  7. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Hiện tài sản đó TG vẫn đang giữ tổng 76032 bạc. Tôi đã chuyển toàn bộ chi tiết về số bạc tịch thu đó cho admin @Thiên Thanh Hi cách đây 4 ngày. Và sau kết luận của topic này tôi cũng mong admin cho hướng giải quyết số bạc trên. Trước đây saivado1 thu để làm even nhưng cũng gần nửa năm rồi chưa thấy gì và tôi cũng không muốn giữ tránh memb lời ra tiếng vào.

8. Thiên Thanh Hi

Bạn ra trang chính của diễn đàn, nhóm box đầu tiên "Quảng trường Lorencia", ngay cạnh box Hỗ trợ về diễn đàn là box Nhóm tình nguyện.

Quỹ tình nguyện GamethuVN tôi thành lập từ cuối năm 2013, đến giữa năm 2014 tôi thành lập nhóm tình nguyện GamethuVN. Đến cuối 2014 nhóm tình nguyện GamethuVN giải tán để sát nhập vào nhóm tình nguyện Yêu Việt Nam (do tôi sáng lập). Cho nên hiện nay GamethuVN không còn nhóm tình nguyện nữa, vì thế box tình nguyện lâu rồi cũng không có bài mới, nhưng bạn có thể theo dõi Yêu Việt Nam để nắm được tình hình. Nếu bạn chuyển khoản cho tôi và nói ủng hộ quỹ, thì mặc định tôi sẽ chuyển vào quỹ của YVN.

Trưởng nhóm tình nguyện YVN hiện nay là một thành viên của GamethuVN, trong ban quản trị của YVN cũng có thành viên GamethuVN.

9. Ok @Thiên Thanh Hi @gamemuvp em cũng chỉ dẫn link ra để a ktra vì vụ đó cũng do saivado1 xử lý và kết luận mà đến nay vẫn chưa có hoạt động gì?

Vietllot1Thiên Thanh Hi đã thích.
  10. e cũng chẳng phải bên nào cả e chỉ góp ý vậy thôi tuy họ sai nhưng cũng phải nghe xem ntn chứ dù gì cũng có thời gian làm việc.về cơ bản cũng nên cho người họ một con đường nữa chứ bác :D

Bợm. thích bài này.
  11. mình chỉ là kẻ võ biền đi ngang qua thấy câu văn hay ko cầm dc lòng mà buông đôi lời vui vẻ thôi bạn ạ, cám ơn đã làm bạn thấy vui..
    xã hội thật tốt đẹp biết bao nếu ai cũng có tấm lòng bao dung như bạn, nhưng theo quan điểm cá nhân mình nghĩ lòng tốt và vị tha phải được đặt đúng chỗ, đúng người bởi nếu ko đúng hậu quả là khôn lường, sự tử tế bao dung chỉ dành cho những người vô tình lầm lỡ, hoặc bị bắt buộc trong những hoàn cảnh nhất định thôi bạn ạ, cái bản chất là điều không bao h có thể thay đổi đc, lỗi 1 cách có hệ thống và có sự chuẩn bị 1 cách chu đáo, xoá dấu vết cho những việc làm sai trái nhằm mục đích trục lợi là cố tình thực hiện hành vi đến cùng rồi, câu hỏi nếu ko bị bóc thì có hối hận hay ko? mấy thằng giết người lúc đối diện với bản án tử hình đều trông rất hiền, ngu ngơ 1 cách đáng thương hết đó bạn,trong tình huống này chợt mình nhớ ra 1 chi tiết trong câu truyện Tam quốc đó là 1 gia đình tiều phu đã bị tào tháo giết ko sót 1 ai bởi lòng tốt đã đặt nhầm chỗ, nhầm người và nhầm hoàn cảnh ;))

12. Thiên Thanh Hi

Tôi đã xóa 19 bài viết vì có nội dung trao đổi ngoài lề hoặc có lời xúc phạm thái quá thành viên khác, trong đó có 01 bài viết bị cho thẻ. Còn một số bài cũng có xu hướng đụng chạm nhưng vì liên quan đến quyền nhận thức và tính liền mạch của chủ đề nên sẽ không xóa, nhưng tôi nhắc nhở các bạn lưu ý giúp, nên có chừng mực. Topic này tôi mở là để chờ saivado1 lên tiếng.

13. Ngọc Final

Ngọc Final ™ Ngọc ♥ Thảo ™

Sai có thể sửa điều này chấp nhận nhưng sai ở 1 mức độ nào đó thì mới có thể sửa. Giờ bạn phạm tội giết người :" 1 người bạn có thể đc tha trong vài năm chứ 10 người -20 người ai tha cho bạn " hơn nữa cái tình chỉ chấp nhận vs người biết nhận lỗi đây từ các top trc để ý @saivado1 còn luôn cho mình đúng trong mọi thứ

Hùng Boy38FC, BoyZone9xMỏ Đỏ đã thích.
  14. e không nói là tha hay không tha mà ở đây e chỉ có quan điểm thế này : họ vào giải thích lý do và biết lỗi sửa sai thì chẳng lẽ không tha thứ được sao.còn về các top trước như thế nào thì e không rõ e chỉ đang nói về top này thôi :D

BoyZone9xBợm. đã thích.
  15. Ngọc Final

Vs mức độ giả chuyền thánh chỉ của Vua bạn nghĩ sao? Đây không phải lần 1 mà là tái phạm lần 2 :" Trước đã sử dụng Id của adm @ No Air để banner các id Member "

16. Có lẽ nên đóng topic này thôi Admin . Càng treo lâu ở đây càng phức tạp tình hình . Dù sao thì đó cũng là nhận thức hạn chế của đại bộ phận ở đây . Khi đc trao cái khiên +18 mà lại nghĩ nó là cái vũ khí +18 nên lắm kẻ chết nhiều kẻ bị thương thì lúc đó Admin ở đâu ? Nếu Admin quan tâm hơn thì chuyện này sẽ chẳng đi quá xa như vậy . Close topic đi Admin .

Thiên Thanh HiBợm. đã thích.
  17. Ngọc Final

Người đứng đầu làm sai mà dám nhận mới là người đáng kính trọng. Sai mà giấu đi thì chỉ là kẻ hèn bạn ak, vì dám nhận sai thì sẽ biết sửa thế nào

LaBatVi83, Mỏ ĐỏBợm. đã thích.
  18. Ừ Nhưng cũng không thể ví như thế được, do bạn ấy ham quyền quá, coi trọng bản thân mình quá, muốn member làm việc gì cũng phải thông qua bạn ấy.
    Cụ thể là phải qua sdt của bạn ấy, rồi bạn ấy lại đi truyền đạt lại cho Fan, mặc dù AE biết làm việc qua sdt trên là thừa. Thủ tục thậm trí loằng tà là phằng.
    Nên nhiều người lầm tưởng tầm quan trọng của bạn ấy, dẫn đến việc tôn sùng, sống ảo coi bạn ấy như là vĩ nhân. Mà càng thế thì càng thốn.
    Nhưng thực chất cũng chỉ là tính chất bắc cầu, người ta nhắn cho bạn ấy. Thì bạn ấy cũng phải trình bày lại với Fan thôi, sdt của bận ấy thực chất chỉ thêm rườm rà.
    Mà AE không nói thật không chỉ ra cái sai của bạn ấy, thì bạn ấy càng lầm tưởng thôi hix

19. Cái này thì chưa đúng nè Hải. Như Hải nói vì bất kì lý do gì cũng ko đc chuyển bạc ra khỏi account chứa bạc quyên góp hay từ thiện mà ko đc sự đồng ý cao nhất của người quản lý. Giống như người thủ quỹ của một cty ko đc dùng tiền trong kho khi chưa có sự uỷ nhiệm của giám đốc quản lý vậy. Trong trường hợp bạn thủ quỹ lấy tiền ra chơi bóng, ăn uống .... hay làm bất cứ cv gì mà sử dụng tiền ko ai biết đến mục đích hay sự cho phép thì đó là ăn cắp, ăn trộm hoặc lợi dung tín nhiệm để chiếm đoạt tài sản. Cho dù người đó ko bỏ trốn hay có khả năng khắc phục thì số tiền đó vẫn là tài sản trộm cắp và ng đó nếu bị đưa ra pháp luật sẽ bị phạt chỉ là hình phạt sẽ nhẹ đi nếu có khả năng khắc phục hậu quả thôi. Chả thằng ăn trộm nào lại nghĩ mình ăn trộm sẽ bị ng ta phát hiện cả.

20. Buồn làm gì để rồi phải vui :))

Bianconeri thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi