Góp ý Cảnh báo lừa đảo, sống bẩn...

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi naruto6789, 15/3/20.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. naruto6789

naruto6789 Hiệp Sĩ

Chuyện là bạn @zzbaokezz hay còn gọi là Tiến có mượn mình 9k bạc bảo trả 10k. Mà bạn ấy không trả. Thực ra 10k đấy bạn ấy chỉ ẳng lên cái là mình cho ngay, dù bjo mình thực sự đang rất cần xoay bạc để trả nợ. Vì với mình cái gì cũng có thể nhưng uy tín mình không bjo để mất. Thế mà đ m nó. Nó hứa lên hứa xuống, làm mình chạy đi mượn để bù trả vì chót hứa đến ngày đó có bạc.
    Nói cho mày biết và nhắc lại mày *** nt cho tao thì t coi như 10k đó đi rồi, mày lại còn nt hứa đến hôm đó hôm đó trả, lại còn trò bẩn bựa kích.
    Công ty bảo kê của mày bây giờ chỉ cẩn sủa 1 tiếng trong game là tao cho mày lặn trong game luôn. Sống trong game nó phản ánh một phần ngoài đời đấy.
    Sống cho chuẩn vào. Mày lừa người khác vài triệu được chứ gặp t là mày xanh cỏ rồi đấy.
    Ranh con ba tuổi ranh bày đặt lừa người.
    AE né thằng này cũng như khai trừ no ra khỏi MU.
    Nói lại là mày cầm lấy 10k đó của t mà sài nhé. Rồi mày ăn trong cái mu này đi thằng Vẩu con à...

2. thôi bạn. bạn đã nhìn ảnh mặt thằng vẩu bao giờ chưa / nếu r thì chừa nó ra nhé/ k hiểu sao mặt nó mà nhiều ae tin tưởng thế nhỉ:">

3. Cần gì phải cảnh báo hả bạn vì ai cũng biết cái mồm n nạo dừa cạo cả vỏ. Ae ngt tránh như tránh hủi :D

4. naruto6789

naruto6789 Hiệp Sĩ

1 lần và mãi mãi ae

5. Tiên trách kỷ hậu trách nhân, lỗi cũng do mình tốt quá, thôi bỏ đi xem như biếu nó ít tiền bố thí bạn ơi, tiện đây cũng nói đến cả thằng sống ch ó như fb Tú Phạm, chuyên quay đồ ex sk, hiện nó vẫn dùng fb Tú Phạm, nhưng dùng thêm fb Văn Tứ chuyên mua rác tím, xoay đồ, tạo niềm tin sau đó vay mượn bạc rồi bùng, tuy rất vô lý nhưng thật sự nó vô sinh =))

6. naruto6789

naruto6789 Hiệp Sĩ

cay thật
    mịa mấy con sâu đ m

7. Thằng Tiến vẩu bảo kê vớ vẩn này cả Mu có ai chơi với nó nưaz đâu mà ae vẫn bị nó lừa dc? Cả mu chửi nó mà ae k thấy mà né nó ra ah?
    Trách ai bây giờ...trách mình thôi!

8. vẫn akay

VuVoiVang thích bài này.
  9. Vẫn còn có người tin thằng tiến cóc vẩu này à:))

10. Lại thằng cờ hó đó ak.
    Như thằng hấp mà ae cũng vác của cho vay được ư

11. Hôm qua mới gặp nhân vật OmBomCamTu của vẩu lang thang xọc gió tân thủ trên arena :))

12. naruto6789

naruto6789 Hiệp Sĩ

lâu rồi bác à. em cho nó rồi. nó lại nt kiểu xl này nọ, bảo hứa hm sau trả rồi lặn vcc

13. Công ty bảo kê có uy tín từ bao giờ mà ae phải cảnh báo vâỵ :))

14. lâu lắm ko thấy anh Mạnh Online, giờ anh còn cầm acc nào không
    em Hà, em nghỉ cũng lâu rồi , giờ chuyển sang nghiên cứu Lô đề spin vé số kiếm cái thẻ điện thoại

manhen thích bài này.
  15. Cảm ơn hà vì đã vẫn nhớ đến mình, mình ko còn acc nào cả, vào diễn đàn xem ae tấu hài cho cuộc sống bớt nhàm chán thôi

tinhyeuMUHN thích bài này.
  16. Có chuyện chém gió vui ông à, thằng Văn Tứ đó vẫn chơi con dl, soul cùi xoay đồ ex sk tôi bít mà =))

17. naruto6789

naruto6789 Hiệp Sĩ

hà không lừa ae vào acc phá acc các kiểu nữa à

18. Nghỉ game mấy năm rồi có chơi đâu

19. lần thứ N của Bới Văn Hà Nghỉ game là đây upload_2020-3-20_9-47-54.png

20. mày sống sạch
    Cầm King9x đi cắn càn nổi tiếng trong game , Sống sạch quá cơ
    bới văn khánh vĩnh phúc covid 19

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi