Bang hội CANABIS - Mãi là anh em - Mãi là đam mê

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PXTHANG, 30/5/19.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Hộ cái bạn ei. Đừng nói mồm k. G tao toàn acc cùi thôi nhưng cứ đụng đi lại bảo sao hít po mát thế

2. thế mà mấy hôm éo thằng nào giám thò đầu lên arena nữa nhỉ.thằng top 1 guil mày tao vả cũng phát 1 thôi.nói ít hiểu nhiều.

3. thằng ảo game, xem mày train yên ổn k hay lại như mấy acc TTD về nonpk

4. a éo cần train nữa nhé.train nữa để lên x1 à =)).còn ở lại hành bọn m nhiều

5. Nói ít thôi làm việc đi

6. Cái loại lò dò xin vào Guild thám thính tình hình xong hôm sau quay ra phá Guild tao, Anh em tao vả cho ko trượt phát nào éo cày skill đc ngồi cào phím
    Mày mở mồm bảo ko thằng nào dám thò đầu lên mà ko biết ngại ah. AE tao tự tìm đến bãi m cày cho cả team m éo cày đc yên ổn 1 phút mà lại bảo G tao ko dám thò mặt lên :)))))

7. Chốt: TOÀN THỂ ANH EM KHÔNG CHỬI NHAU VỚI TRẺ TRÂU. CẦM CHUỘT CHIẾN ĐẤU

hondanho thích bài này.
  8. nói thật chứ tôi ở canabis 1 thời gian ae vui vẻ lắm hỗ trợ ae tân thủ cày bừa . mấy acc ngon làm temb kéo tôi cả tháng nay vui lắm .

ko như các guil khác chỉ đc cái nói mồm . :)). ông ở CANABIS sẽ hiểu còn chuyện ae bên CANABIS hay đánh thần mã vì tôi có nghe các

ông có acc ngon cắm k5 k6 . lấy acc rác ra cắn thần mã guil CANABIS vì guil canabis toàn tân thủ đỏ mới chơi ko có tiền như mấy ông

nên ông hãy cân nhắc cho kỹ khi phát ngôn ra ông nhé :))

9. nói ko biết ngại.mang tiếng cả guil 1 mình thằng QB giám thò đầu lên lại còn phải chạy theo kiểu cắn trộm. upload_2019-8-31_9-11-11.png

chủ guil đây à.mạng mày cũng có giá đấy.

10. bố cái thằng ngáo. nhìn avatar thì cũng *** đến cái nỗi nào. hôm qua có cả thằng success phang mày đấy. ngon mày rao lên chấp cả guild success luôn nữa đi??. mày kêu mình mày chấp cả guild mà giờ mày lại post là sợ đông, phải tuyển ai?? kêu gọi ai đấy???. loại mày còn FA cả đời. đánh 1 thằng phá mày mày *** thích, mày thích bố đời với ai??. ngáo ngơ bố cái loại ất ơ.

11. ếch chết tại mõm. nhá. còn học làm người còn lâu. ừ cứ ở lại x5 đi. tuổi gì lên x1 với cái thái độ nhấp nhô như thế?

12. Mấy thằng đầu bòi chúng mài nói ít làm đi.lịt mẹ tao cắm có mấy acc tân thủ chưa tới 100 lần mà bị nện lên nện xuống có kêu ai đâu.mạnh đc yếu thua đó là chân lý.chả thằng éo nào bỏ đống tiền ra rồi cắm bãi cùi.thấy thằng yếu hơn ko bắt nạt kiếm lợi cho mình.Đã không ưa nhau thì nện.làm đi chứ đăng chán FB rồi GR nó nhảm.Hãy nói ít làm nhiều nào các bạn =))

baotrung08 thích bài này.
  13. Mày bị ngáo cần à. Bọn tao đã làm và G tao cũng đã giải quyết mâu thuẫn theo cách fair nhất. Còn cái loại m mở mồm ra câu nào thối câu đấy, *** giảm nổ tên nhân vậy thì câm mẹ mồm vào

14. Lay lay cái đầu bùi.bọn mày éo có bãi cũng cắn nta thì kêu ai.tao thấy ngứa mắt quá lên tiếng thôi.tao tân thủ đỏ bị bém hoài thôi.k đánh đc thì im lên đây la lối

15. nói thẳng nhìn mày là tao thấy hãm lol rồi.. tao thấy mày là muốn fang cái **** vào mặt =))

16. =)) nói ít làm nhiều đi

17. nổ tên trong games đi xem có bị sml ko ở đấy mà nói ít . nói thật tao biết trong games mày chơi con gì thì xác định :))

18. ConMeMay k3 p 16 con trai

19. đc :)) mày ko thoát đc đâu con trai

tu bi tun tờ neo =))

20. Múa rìu qua mắt thợ ^:)^.đc cái già mồm cả cái guil.đi cắn nta bị nó đập cho lên đây với FB la làng %-(

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi