Góp ý Camera

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuongtv, 24/4/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. các mem có thấy cáu canera quay nhân vật hơi gần ko
    Khi PK thường gặp máy hoặc mạng yếu 1 chút, chết rồi ko biết thằng nào bem mình
    M muốn góp ý để cái camera quay tầm xa hơn 1 chút để tránh kiểu QB lao vào húc chết mà ko biết nó đi hướng nào đến
    Dùng điện thoại chỉ biết nói vậy

Thu Muộn thích bài này.
  2. Bạn lăn con chuột giữa theo hướng về phía vào lòng bạn thì Camera màn hình sẽ được đẩy lên cao thôi chứ có gì đâu.

Bianconeri thích bài này.
  3. Có lộn ko ạ . justic league ... đùa nhau ak ??

ID diễn đàn là Justic league ko biết cái này ....lập tôp câu xxx thì đúng hơn :(

Last edited by a moderator: 24/4/16
    Powerlifter thích bài này.
  4. Thái Bình Boi

Bianconerishanghai đã thích.
  5. Phải gọi là góc nhìn chứ ai gọi là camera :P

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  6. Tóm lại là QB MiSA nó hay móc lốp nên phati nhìn từ xa như game LOL thì mới chạy kịp :))

YeuVoNgo thích bài này.
  7. Cái chức năng này dự là công nghệ sau năm 3000 muhn mình mới áp dụng ...! Bây giờ súng đạn còn chưa có mà toàn cung nỏ gậy giáo mác ... lấy đâu ra camera vs ống nhòm .... chờ muhn mình tiến hóa thành game hiện đại đã nhé..!

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  8. Vậy thì cứ lăn con chuột lên cao thôi hoặc click giữ con lăn để chọn tầm nhìn (không nên dùng khi PK, khuyên dùng khi tạo dáng:D)

Thu MuộnBianconeri đã thích.
  9. lăn chuột lên cao cũng ko nhìn thấy rõ dc chỉ nhịn dc 1 khoảng nào đó thui

10. Ko thì gõ : /vitri tên nhân vật .... ra tọa độ rồi xem lại tọa độ của mình và chạy hướng nào cho hợp lý .... :)) chắc còn cái định vị này là ngon nhất :))

Tuan Chua thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi