8 về game Cảm thấy tuyệt vời với bản ss8!!! Bạn có thấy kích thích không ^_^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4ub3v4ng, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. cầy từ sang thấy nản quá. hu hu

2. Có nhiều cái hay mà, anh em cứ tìm hiểu dần, chứ đừng vội vàng kết luận thế

3. hay trưa thấy đâu .mà rở thì quá nhiều ak

admin fix sơm đi .game tiên lên ai cũng muốn nhưng mà tiến quá lại không ra cái gi hết

4. bạn thử nói cái dở của bạn cho m xem nào?

5. mới đầu thì lỗi nhưng giờ càng hoàn thiện dần rồi ae cùng trải nghiệm đi

hunglcvnn thích bài này.
  6. ông nào chơi được thì chơi ko chơi được thì nghỉ ( xin lỗi nói thẳng )
    bên thần long người vừa yếu đồ đạc lại còn toàn hàng lỏm + w2.5 là cùng mà người ta còn chả kêu
    chưa khám phá hết đã kêu này kêu kia rồi lại còn đòi về ss6 ( mơ đấy à )
    có gì lỗi hoặc chưa thoả đáng thì fan đang gom ý kiến để fix hoàn chỉnh mà ( kêu như đàn bà )

hunglcvnn thích bài này.
  7. sever mấy là không pk vậy các t.y ?
    cắm 1 tý đi tắm cái mà vào thấy về làng từ bao giờ , lại mất 1m zen , nhặt mãi mới đc chứ [-(

8. duyngoc111

duyngoc111 Guest

nói chung thì vẫn ủng hộ ss8 cho đổi mới. nhưng vẫn có nhiều lỗi quá cần Fan fix lại nhiều nhiều để ae thấy thoải mái khi chơi game thay vì khó chịu phàn nàn về game.

9. ss8 hay ma

10. hãy tìm ra lỗi báo cho anh Fan thay vì gào lên như mất sổ gạo nhà mình ấy :)) .

11. thaison_bn9x

thaison_bn9x Bắc Ninh

Minh cũng ngồi chờ đợi vậy con toàn ac trưa max poitn dư đang cày ma h cày không được :-<

12. tuyệt vời ss8 =)) KAKakaka

13. GM bảo PK đánh quái sẽ không hết tội
    nhưng vừa làm 3 mạng quay di quay lại nhân vật lại BT
    còn nkank hơn cả trước gấp mấy lần =))

14. thứ 1 admin ko thông báo về việc thay đổi iteam 380 . là quá đáng lắm r thứ 2 đồ item 380 giờ thành phế . chỉ có đồ sk k5 thì mới pro đc

15. 1 số thành phần sướng quá, khổ k chịu đc đây mà

16. Ae đừng kêu ca nhé, có gì vào báo lỗi rồi adm sẽ fix, đừng có mà bùvlu bù loa lên,loãng topic , cá nhân mình đánh giá lên ss8 mặc dù còn 1 số lỗi nhưng nó là hợp lý ở thời điểm này, MUHN cần phải có sưj đổi mới

17. AE bình tĩnh thôi.....

18. 1 like luôn cho bác . E là thích sự thay đổi chứ ko thích cứ dậm chân ở cái cũ . em ví dụ nhé :mấy bác sài XP nhiều chả kêu XP mượt hơn w7 . Nhưng thật sự w7 lại hỗ trợ nhiều hơn rất nhiều xp :)

19. moi vao choi duoc 1luc nhung ma thay ss8 cung khong den noi nao.do hoa co xau 1ti.admin up len ss10 thi ngon.meep5

20. cái gì mới mà trả sướng hơn cái cũ hả bác . mới đầu lạ sau rồi khác quen hết !

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi