8 về game Cảm thấy tuyệt vời với bản ss8!!! Bạn có thấy kích thích không ^_^

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c4ub3v4ng, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. lên ss8 sẽ có nhiều cái mới và lạ lên mọi nngườ bình tĩnh xẽ quen dần
    mình thấy BQT vất vả lắm mới cho lên ss8 để phục vụ mọi ngưoi mà sao mọi ngươi ko hiểu cho công sức của ADM
    tất nhiên khi mới lên ss8 sẽ có nhiều lỗi , nhưng có phải là ADM ko sửa đâu chứ, chưa gì nhiều người đã ca thán thế này thế nọ như trẻ con y ( lớn dồi mà cứ như kiểu. mẹ ơi con đói )

2. lúc ss6 đã có rất nhiều ae bỏ game chẳng phải là do khi vào game nó khá nhàm chán hay sao? sao mọi người chẳng nhìn vào thực tế này nhỉ

NgayVeMU thích bài này.
  3. cha tô? mới lại chả sướng thì thôi đòi quay lại cái bản ss6 chẳng còn gì là thù vị nữa, lên ss8 là quá hoàn hảo, còn lỗi thì từ từ FAN sẽ fix vậy mà các bố cứ nhặng hết cả lên, thấy mình thiệt thòi tý là bù lu bù loa lên, cảm tháy chán thì nghỉ chứ đừng có kiểu kích bác người khác cùng bỏ
    nói chuẩn 1 câu là ko bao giờ về ss6 nên đừng có lập mấy cái top vô nghĩa đòi về ss6 nhé!

4. Nói tóm lại,Fan đã nói rồi- chán nghì nghỉ,không khóc lóc rủ rê lôi kéo người khác off.riêng tôi vẫn thấy ss8 hấp dẫn.

Tom Dwan thích bài này.
  5. ủng hộ chủ top! những thằng chưa gì mà đã bù lu bù loa lên là những thằng a dua, chưa biết đâu vào đâu cứ bù lu bù loa lên, thích thì nghi đê, hay lại đc 3 hôm lại quay lại

Tom Dwan thích bài này.
  6. like! chuẩn đấy, ai muốn nghỉ cứ nghủ nhá, riêng mình thấy ss8 là rất hay , thỏa sức khám phá

chuẩn men!

Last edited by a moderator: 27/8/14
    Tom Dwan thích bài này.
  7. Tình hình là mới nâng cấp lên ss8, anh Fan đang cho ae test thử xem thế nào,
    ae cứ yên tâm, đâu khác có đó, cứ từ từ.
    Cái chính là không được mất bình tĩnh.[-X

8. Bản này mình được trải nghiệm tương tự bên TL rùi, hay mà.

9. Chưa thấy gì chứ công nhận quái khỏe hơn thật nhưng mà ms qua kanturu2 dạo 1 vòng mà team cắm đông quá . nhìn quái lên mà sướng hết cả mắt luôn ý . Phải chục con 1 lúc . hehe
    Các bác nên chuyển qua hết mg vs soul chơi đi thích :P

10. bên thần long vì sao mà số lượng người chơi lại đông đảo như vậy chẳng lẽ họ ko nhận ra là nó hấp dẫn được ae hay sao mà chưa ji đã ý kiến này ý kiến nọ nhỉ?

11. cái gì cũng phải từ tư,skill thì có 8 ngọc/400skill cộng lại hãy cứ thử mọi cách đi,có gì mà xoắn. phải từ2 sai đâu sửa đấy, chỗ nào không đúng thì fixx, cái j chưa hợp lý thì ý kiến để sửa lại,tôi thấy bình thường vẫn chơi tốt :)) có tg tư giờ tới 15 để góp y về skill cơ mà, cứ chơi thử đi

12. Bên TL open mới 100% mà chả thấy ai kêu gì, gần 20 phòng thì phòng nào cũng gần full. Đằng này cầm trong tay các char 40, 50, 60k dư, full skill, đồ thuộc loại pro mà kêu ầm ĩ.

13. quái khỏe nhỉ? kiểu này phải đầu tư thêm đồ rồi :))

có lỗi gì thì ko chịu góp ý cứ kêu ca ầm lên đòi này đòi lọ. rồi lôi kéo, kích bác đòi nghỉ, m mà là FAN mình cho đi hết

Last edited by a moderator: 26/8/14
  14. Mấy người đó hùa theo phong cách mà, nào là chào đón ss8, mới thế mà la toán lên, chả hiểu nghĩ ji?

15. đã là game thì phải có độ khó chơi mới vui, cứ mãi nhớ về quá khứ thì tiến bộ thế bòi nào đươc

16. ình hình cứ như thế này bỏ game này chơi game liên minh thôi .MU không còn như xưa nữa rồi .lên ss8 không ổn tý nào .có lên toi thấy ngĩ nên để nguyên chỉ nâng câp hình ảnh và thẻ huộc tính thôi ... chứ tình trạng như này thi off game này thôi

17. ngoài cái auto ra em chẳng kết cái nào ở bản ss8 này cả, giờ chưa kết hy vọng sau này sẽ kết chứ tân thủ cày từ đầu thì khỏi chơi

18. chuẩn .thích đúng cái auto .còn cái khác khỏi nói......! mong lên ss8 bao nhiêu lên rồi thì thất vọng bấy nhiêu

19. từ lúc sang chưa cày cuốc gì, cứ long nhong.

20. bao giờ lên mới mà chả kêu ca, cuối cùng đâu đóng đấy hết, 1 số ông vào game chưa đầy 5 phút quay ra chê bai ngay đc mặc dù chưa hiêu hết thế nào, mặc dù đã up lên ss8 thành công nhưng đâu phải thể là xong, còn phải fix nhiều nữa chứ, vậy mà các con trời cứ kêu ca

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi