Bang hội Cảm ơn anh em KillChiNa đã bảo lãnh.anh em thật tốt.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi zzzlanazzz, 17/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Có lẽ từ giờ tôi ko chơi Mu nữa.anh em chơi vui vẻ nhé.Đến tài khoản diễn đàn nó con hack được.Ko cẩn thận mất cả người.

2. Thật là buồn cho Lana. vắng bóng một người bạn thật là buồn quá nhỉ.

3. WinzArrpRo

WinzArrpRo <b><font color=#3399cc>♥Gia Đình Là Số 1♥</font></

Anh Trung đây. zzzlanazzz định nghỉ luôn àh em. chán nhỉ thôi thì em cầy 1 con nào đó rồi cưới con soul của a. kiếm poit vc.

4. KillChina chia tay một người bạn. Mong rằng bạn sẽ được thụ lí án sớm nhất có thể.

5. Chúc bạn thành công trên con đường đời...............

6. chẳng hiểu sao vụ tranh chấp acc gì đó mà adm band luôn cả nick diễn đàn:))

7. BoGia1

BoGia1 Cư Dân

Vụ Của Câuk ADM Thụ Lý Hay 1StHa Thụ Lý Vậy...!

brow thích bài này.
  8. Nó Hack Nick Diễn Đàn Làm J Vậy....Vụ của Cậu Chưa Được Thụ Lý À....Mà Cũng Không Thấy 1STha Làm Việc Nhỉ...!

9. k phải nó hack nick diễn đàn mà là nick diễn đàn bị adm khóa. chắc có uẩn khúc

10. Ko hiểu đằng sau vụ này có gì?rõ ràng là mình bị oan.Thằng hack cũng không tranh chấp gì với mình ko lên tiếng ho he.Thế mà ko ai thụ lý để trả mình.Thật là không công bằng.

Chắc em ko chơi nữa anh Trung a.Em lao đầu vào làm ăn thôi.Khách khứa kêu ca nhiều quá.Vợ nó cũng nói nhiều.Bạn bè bia bọt cũng ít.Nghề của em nó phải đi và lượn.Em làm cho vay mà

11. Ccaauj Nhắn Tin với ADM khóa Nick Đó Lại do Có Vấn Đề Tranh chấp Acc...!

12. Không phải số điện thoại đăng ký nên nt ko giải quyết.thằng hacker nó đổi số rồi mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi