Cám ơn Admin !!

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi kuky, 23/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Phải nói rằng rất cám ơn Admin . Từ lúc nâng cấp lên bản SS4 bây giờ , mình đã bắt đầu bỏ đc MU ;). Nếu mà không có vụ nâng cấp chắc mình vẫn say xưa cày ngày cày đêm vì MU mất. Mình cũng cảm thấy rất hào hứng khi khi update lên ss4 , nhưng update xong thì mình cảm thấy thất vọng vô cùng , có lẽ cũng vì nhiều cái mới nên mình chưa tiếp thu đc dẫn đến chán nản và buồn bực . Soul là chủng tộc mình yêu thích nhưng khi sang SS4 thì nó trở thành " Hàng ốm " , đồ đạc càng ngày càng mất giá . Map thì rất ít quái , cày max lv x5 mất gần 1h30p, có chỗ quái đông nhưng toàn quái yếu . Chao , BLue rơi ít đi . Đc cái ss4 có arena nên mình cảm thấy rất vui , nhưng khi vào trong thấy nó thật trống vắng , lẻ tẻ 5 con quái trong 1 chuồng . Trước mình cũng có một topic góp ý về phần arena nhưng chả bít admin move đi đâu mất . Hãy làm những gì mình đã nói , đã nói là phải giữ lấy lời . Nếu mình không nhầm thì trước ADmin cũng đã từng phổ biến với A E là : Tăng gấp đôi lượng quái và kinh nghiệm khi lên ss4 , tạo 1 sv hack để a e pk . Trên đây chỉ là lời nhận xét của mình về ss4 . Nếu có sai lệch gì thì mọi ng bỏ quá cho nhé . ( May quá ! Bỏ đc MU rùi =)) )

2. kinhkong113

kinhkong113 <font color=Yellow><b>Đông Tà</b></font>

Cảm động rơi nước mắt. Tui phải cảm ơn cậu vì những điều này đã được nói ra. Nó được ấp ủ trong lòng tôi rất lâu rồi: " Cảm ơn anh, Cường Fan ạ" =))

3. trungk2

trungk2 <font color=DarkOrange><b>BigPig I Love U</b></fon

Giờ lại còn thêm quả cầy Master Skill nữa chứ ... Mấy ông hàng khủng đứng tràn ngập K3 phòng 1 .... Mấy hôm nay bận chả kiếm được chỗ nào yên thân cắm chuột cả ... :(

4. nghỉ dần đi anh ah . NGhỉ sớm thì ấm vào thân đấy =))

5. Mai về em nhé

Mai về em nhé Bước chân lẻ loi

Cái gì mà Soul thành hàng ốm đấy ? :D

Mà giới trẻ bây giờ lười nhỉ? Cày level 1h30 phút max mà còn kêu thì cũng đến chịu
    Ngày xưa tớ chơi MUHN cày mấy ngày mới reset được, level 400 cuối cày nhanh cũng mất 3 tiếng, vẫn thấy vui lắm ấy, chả bao giờ thấy chán cả :D

6. điều này là sự thật . Nếu soul khoẻ thì sao nhiều ng bán char soul thế . Trước đồ soul thì rất có giá nhưng giờ cứ như trượt dốc không phanh . Hãy đối diện với sự thật là soul ss4 không đc mạnh cho lắm ( nói tế nhị đấy nhé ) ;) .

7. kinhkong113

kinhkong113 <font color=Yellow><b>Đông Tà</b></font>

Char soul là niềm yêu thích của tôi. Ko phải vì soul mạnh hay yếu
    Tôi ko chơi nữa chỉ vì ko hack speed được + ss4 ko quen . :)

Last edited: 23/12/09
  8. cứ tình hình này thì chính admin đạp đổ sự nghiệp của mình thôi...Tất cả những gì admin đã nói chỉ là 1 cơn gió thoảng qua mà thôi....nâng cấp lên ss4 được gần 2 tháng rồi...Chẳng lẽ bây giờ lại bảo là đang sửa lỗi à...nghe có buôn cười không...còn tài khoản vip thì không thấy admin nói gì đến. Anh em chúng tôi cày MU là để giải trí..nhưng có những người lại làm ăn và buôn bán qua MU. sống vì MU. tôi mong admin cho anh em chúng tôi 1 lời giải thích rõ ràng và rành mạch nhất...nếu cứ để tình trạng như hiện nay thì có lẽ MU Hà nội sẽ giải thể trong 1 ngày gần đây..
    Trên đây là tất cả ý kiến của mình...có anh em nào ko đồng ý thì bỏ qua cho mình nhé

9. tớ cũng là 1 người thíck chơi MUHn ss3 nhưng từ khi lên ss4 không hack được và đồ để rs thi hầu như không kiếm được '' chao '' nên cũng chán và đã rao bán acc
    phải chia tay 1 game mà mình đã gắn bó cũng không vui cho lắm nhưng mà bây giờ chơi Mu quá chán di chuyển chậm mà soul lại yếu nữa đêm qua có chơi và thử pk với 1 con sum gần 400 nếu minh đứng im thì nó chết mà mình đánh nó thì minh chết trước nói thế có thể các bạn bảo tớ gà cũng đúng nhưng tớ không tin vào mắt mình khi soul 1xxx lại thua 1 con sum 39x. khi sự chênh lệch về rs lớn như thế mà char rs cao gấp 3 lần mà vẫn thua thì thực sự nản làm tớ chán hẳn cái MU này điều này chắc sẽ chưa bao giờ xảy ra ở người khác và Mu khác kể cả ngày xưa ss3
    Nói thật tớ không thích chơi hack speed mà chỉ thích chơi hasty nên nếu có thể hack được = hasty thì chắc sẽ không nhiều người bỏ MU và MUHN sẽ còn đông hơn trước

10. ga the'. danh nhau voi sum ma` cu' cam gay ful no phan chieu cho chang? nam` ah`. solo voi sum ====>> cam` gay shop hoac gay Quy? vuong ===> phan chieu == niem tin hieu chua

11. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Box này không bàn luận về MU nhé. Ai xác định nghỉ game được thì luôn và ngay, dành thời gian học tập, làm việc.v.v.. còn chính sách, kế hoạch của admin ra sao thì tôi cũng không biết hết, nhưng cái gì cũng có mục tiêu dài hạn của nó, cần thời gian để kiểm định.

Nếu còn muốn chơi game thì có 3 lựa chọn:
    1. Vào trang MMO Việt Nam và tìm một game về chơi: http://www.mmo.vn/home/
    2. Vào box MU trong nước hoặc MU nước ngoài tìm MU mới.
    3. Tiếp tục sát cánh cùng MUHN.

12. Oài thấy mọi người toàn nói là chơi là vì yêu thích , không thích PK , chơi giải trí , rồi thì là chơi MUHN từ hồi xưa ( cái hồi MU chưa có hack ấy ).

Ấy vậy mà giờ đây cũng chỉ thấy 1 lý do nổi bật nhất là vì char của mình yếu hơn ss3 =))

Còn chuyện chaos , zen rơi ít thì tôi cũng đồng ý và cũng mong admin sớm điều chỉnh cho hợp lý :)

Riêng nói về chuyện PK kia , theo tôi thì suol vốn cũng chả phải mạnh nhất kể cả ss3 ( nói về mạnh yếu thôi đừng nhầm lẫn với việc hack speed nhé ).
    Mọi người cũng gắn bó với MUHN lâu rồi nên nếu còn yêu thích nhân vật của mình thì hãy cứ chơi tiếp ( đúng với ý nghĩa giải trí sau mỗi ca trực về nhà nhé sâu thẳm tâm hồn Ơi :) )

13. đấy chỉ là 1 phần . Nói đơn giản thôi là sang SS4 này quái thì ít , cày max lv quá lâu , khiến ai cũng chán nản . Box thì xuất hiện tùm lum , nhiệm vụ thì đánh ra lâu V~ chưởng . Tui nói thật là trước SS3 tui chỉ khoái mỗi đến giờ săn box , a e tranh nhau tìm cái box , đấy cũng là một điều thú vị của SS3 đấy :>

14. Nếu thế thì mình cũng nói 1 câu đơn giản thế này :

Cái gì nó cũng có chỗ hay chỗ dở cả , và khi đã đi đến 1 cái mới thì đừng nên đem những gì của ngày xưa ra làm thước đo ( như thế gọi là so sánh khập khiễng ).

Riêng quan điểm cá nhân thì mình thấy là chúng ta đã lên SS4 rồi nên giờ chỉ có chơi và xem có lỗi thì admin chỉnh sửa ( cái này lại là ở phía admin ) dần dần sẽ đâu vào đấy thôi, cứ suy nghĩ tích cực chút đi :)

15. Duy Khánh IDOL

Duy Khánh IDOL <font color=Magenta>-™†<B><I>Buồn</I></B>†™-</font

thôi thôi giải tán không bàn luận nữa nhá.ai khôn ngoan thì nghỉ MU để lo cho tương lai.ai không khôn=)) thì cứ đâm đầu mà chơi:))

16. lý do là ko hack làm cái gì cũng chậm.lâu nay sướng quen rồi.giờ khổ không chịu đc chứ sao nhợ.hơ hơ

17. tiến đến cái mới ko có nghĩa xóa bỏ hết những cái cũ , những cái hay cái đẹp thì phải biết giữ gìn và phát huy . Ss4 bắt đầu nâng cấp từ đầu tháng 12 nhưng hum nay đã là 24/12 rồi , không phải ai có thể kiên nhẫn ngồi chờ admin fix hết lỗi đc . Các bác cứ nghe bác Admin nói là sẽ fix lỗi dần dần . Cái từ " dần dần " là đến bao giờ . Chúng ta cần một cái ngày xác định chứ ko phải một lời bóng gió như vậy .

18. chuẩn đấy bác ;;) ......

19. Câu này hay nhỉ :))

20. Nói tóm lại là nghỉ thì nghỉ đi không phải xoắn.

Chơi là vì bản thân mình , vì bạn bè , vì yêu nhân vật của mình.
    Khi đã không còn cảm hứng nữa thì hãy nghỉ.

Còn nếu vẫn còn yêu thích thì hãy kiến nghị và góp ý .

Mình chỉ nói với kuky chuyện so sánh với SS3 ấy là ss3 nên cho nó vào quên lãng đi.
    Thích săn boss thì lên rack lion săn cả ngày :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi