8 về game Cảm nhận về Mu hiện nay

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi imkoolboy2911, 3/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bắt đầu chán rồi đấy :(

2. may hôm nay chẳng dám pk nhiều sơ chuộc tội lắm

3. khả năng giải thể thôi a :-h

4. nói trung bác fan ma` fix kiểu nay` chac ae se bỏ mu dân` thôi

5. mưa thì không sợ =)), sợ ngấm mưa ốm thôi e :>

6. Về cơ bản là đồ socket đang mất giá trị với số tiền đã bỏ ra nên anh em cũng hoang mang.

7. gặp mưa ngâu là chết đó

8. fan com,mờ gần k sai 1 từ :">
    thế này các dân chơi mới thể hiện được hết khả năng của mình >:) =))

Khách Giang Hồ thích bài này.
  9. Đã biết bị hút máu và vẫn sẽ tiếp tục bị hút thì ngừng chơi. Kiếm mịa con MG 50k point, mặc đồ thần giật sét qua ngày cho đỡ nhớ.

P/S: Hút máu và bị hút máu đều song hành cùng nhau, mình hút cái này sẽ nhả cái kia. Kêu gào cái gì.

El Gringo thích bài này.
  10. ai ko biết.. riêng tôi cũng chỉ sớm hay muộn nữa thôi.. chán dần đều rồi...mong...:>:>

11. Trong game cũng như ngoài đời các thánh cứ đi tìm sự công bằng thì hỏi liệu đến bh thì tìm dc

12. em nghĩ mỗi thời nó 1 khác . Mu mà cứ ở mãi 1 thời thì cũng chán
    nhìn vào topic trưng cầu ý kiến lên ss7 là đủ biết có khá nhiều mem muốn lên

13. 1/không bao giờ có công bằng , ở đâu cũng thế nên mọi cố gắng của người khác là tạo sân chơi để thu hẹp khoảng cách này . Nếu hiểu được điều này phải chấp nhận cuộc chơi
    2/bạn bỏ ra 10 , người khác bỏ ra 1 không có nghĩa là bạn muốn làm gì thì làm theo ý của bạn cả phải theo số đông và hiểu được điều này thì bạn sẽ nhẹ nhõm hơn khi thấy mình hơn người khác mà mình lại đ..éo được ai quan tâm là sao nhể.
    3/ ở trên đời mọi thứ đều có giá của nó cả và chẳng ai cho không ai cái gì. Hiểu được điều này bạn đừng đòi hỏi khi bạn bỏ ra cái này phải được cái lọ cái chai.
    4/niềm vui của người khác họ cũng phải trả phí cả nên cứ lấy cái điều kiện hơn người của mình để đòi hỏi phải thế này thế nọ nghe nó cũng buồn cười vì bạn hơn họ quá nhiều sao lại nhỏ mọn thế .

Thu Muộnkidsaker01 đã thích.
  14. có 1 tr . tiếc gì 10k vnd . ^ liệu có nên chơi game

15. Tốt người này thì người khác lại thấy bất lợi. Các bác cứ bô bô chán game, chán thì tiễn bạn lên đường tìm chân trời mới. Ai đam mê thì ở lại.
    Cuộc sống luôn vận động. MU đã qua nhiều thời kỳ thì tất nhiên nó phải có sự thay đổi riêng theo từng thời điểm cho phù hợp.
    Môi trường không tự hoà nhập với con người, mà chính con người phải tự hoà nhập với nó.
    Loài nào ko thích nghi được => tuyệt chủng :D
    Loài nào thích nghi => tiến hoá ;))

16. thích nghi được thì ổn . ko thích nghi đc thì lướt

17. hic chơi game ma cứ như ngoai đời

18. game phản ánh 50% ngoài đời nhé .
    vì có nhiều người sống 2 mặt

gjahao thích bài này.
  19. Ngày xưa pm góp ý cái gì sửa được là anh ý sửa ngay mà :))

20. cho anh em tý kinh nguyệt cày kéo nào

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi