Sự kiện Cảm nhận về Công thành tháng 9

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi GangterMU, 21/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo ý riêng tôi GT nên fix lại các đài PA và cách PA. cách tính điểm PA cùng với đổi lại vị trị trí 2 đài PA chứ cứ như thế này có 1 LM họ giữ thành cả gần 1 năm nay rồi cứ đến ngày chưa CTC cũng biết thành sẽ về LM nào rồi, nên càng ngày cũng chẳng còn sót lại chả đc mấy người hứng thú nữa vì họ biết nếu đi cũng chỉ tốn kém rena mà thôi :">

2. vẫn nhàm chán. GT thay đổi cách ctc như bên TL có lẽ sẽ hay hơn.

3. Đã đi ctc bao giờ đâu mà cảm nhận

4. cũng chưa hẳn là như vậy, người đã cầm ấn tốt thỳ ở đâu cũng có đất cho họ dùng, nếu chịu khó tìm hiểu và tích luỹ, thỳ ai cũng có thể cầm ấn tốt
    nếu cứ để như này, thỳ mãi mãi ko G nào có thể cướp đc thành của họ, vì họ cầm ấn quá tốt
    CTC để cầm đc ấn tốt đã khó, nhưng cướp đc ấn từ tay ng khác còn khó hơn

kết 1 câu cuối cùng là, chỉ mong CTC tại BV giống vs CTC tại TL là ai cũng vui vẻ

5. BV CTC lúc nào cũng vui hết GT cho thêm PT thi càng vui bởi lẽ SV BV Máp vua là 1 máp quý G nào cũng muốn sở Hữu nó :)):))

6. gom bác lón tuổi có khác
    phát biểu nhu đúng rồi:))
    like cho bác 1 phiếu

7. ờ thế này nhé các cậu . GT fic cho các thành viên trong LM chiến ttắng CTC 5k sjc là ok ngay \:D/

8. Bé mồm thôi

9. Đúng là gừng càng già càng cay. Chuẩn luôn bác ạ

10. up cho GT lên trang nhất

11. Đổi như nào GT ơi

12. Theo mình nên thay đổi cách tích luỹ điểm, thay bằng 60s giờ chuyển xuống 5 hoặc 10s, tin rằng cuộc chiến sẽ hấp dẫn đến tận giây phút cuối cùng

13. chú nói quá chuẩn :)) up up up up

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi