Bang hội Cảm nhận cuả bạn về guld cuả bạn.và đây là của mình.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrSeason, 24/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MrSeason

MrSeason KaKa

Chân thành cảm ơn AE sunrise đã sát cánh bên nhau trong ngày đua guild hôm qua.hai anh gà già sau cùng đã không bỏ cuộc.AE mình sẽ duy trì sunrise bất luận kết quả hay sự ra đi+thay đổi nào.

2. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

G SunRise này có tay Tôm "kute" :x :D

3. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

có mấy thằng Soul bựa đêm sang x1 sịt sói

4. MrSeason

MrSeason KaKa

vậy là nhắc đến LamGiang nhà mình rồi.

5. [Vip]Tu0jDayThj

[Vip]Tu0jDayThj <font color=DarkOrchid>_†hi€u Gi/-\ ßuØ^`И_</font>

anhlam938 và anhlam389 ! 2 con bệnh đấy

6. MrSeason

MrSeason KaKa

sunrise đang có anh hùng núp.anh em chú ý.nó đã hỏi thăm đến 2 acc trong guild và đã cuỗm đi hết đồ.kick bớt thành viên lạ ra.không đọc acc trong guild.

7. nấy sao nói xấu bọn anh vay gà trống già huhu chăng coi mình gia ký lô gi. đã thế hôm nao cưới ta ăn hết cỗ nhà mi cho coi keke

8. đã và G caydem04.lúc nào cũng nói chuyện như anh em 1 nhà vậy.có Soul Suntek làm phó hội

9. MrSeason

MrSeason KaKa

không như mình mong muốn.guild lại tan rã.mình buồn quá.có mấy anh gà già thì out guild rồi.mình không hiểu.phải chăng do vụ đua guild vừa rồi không mà sao 3 acc của anh em trong guild bị hỏi thăm.và 1 cơ số đồ đạc đã ra đi.nó vào được cả chủ hội.tí lừa 1 triệu của anh em.đất lành chim đậu.mình khăn gói ra đi.tìm ở đâu đó 1 ngon lửa nhen nhóm niềm tin.cho tất cả ước mơ với hi vọng khi nó thành sự thật.tạm biệt anh em sunrise.

10. tamitu

tamitu Cư Dân

kakakk anh gà già này khó nhai lắm các chú ơi. Ủng hộ cu Đức nhé. Nhưng anh đính chiinhs lại chút là Đông khj ở Nghệ An em ơi. Sunrise forever !

Đức ơi đừng bỏ cuộc em ơi. anh Tú già này hứa với em sẽ xây dựng lại 1 Sunrise bền vững. Mặc dù mình là người đầu tiên trong Guild bị hack :((. Nhớ anh em quá:((

11. vào G caydem4 đi anh Đức.zui lắm.có chủ G là Soul.Suntek làm phó hội

12. MrSeason

MrSeason KaKa

tamitu là anh tú à.vậy mà em cứ nghĩ là ku hà.em vào guild chả thấy anh đâu.thấy chủ guild kick gần hết anh em ra rồi.buồn quá.

anh còn các anh em khác nữa ku ơi.

13. yousmile

yousmile Guest

Sunrise mới trả Sunrise chym té anh nhờ nào ;));))

14. MrSeason

MrSeason KaKa

= ML té dùm cái.ta đang bùn đây.

15. banban

banban Guest

chém ;))

16. hix :( !
    nghe người ta trải lòng về kỷ niệm Guild mà thấy thích và hay quá đi mất :(( cảm giác đó ở đâu lâu lắm rồi mới có lại cảm giác này , trả bù cho cái thằng ML chủ Guild mới của mình ( Đ m thành viên đi đóng cửa nó còn khuyến khích chụp ảnh post bài thế mới hài :)) ) động tý nó rủ thành viên đi bem người :D

Dark thích bài này.
  17. Dark

Dark <font color=blue><b>Băng giá</b></font>

Anh có "trải lòng" gì về G mới của anh không? :">

18. tao thấy có nhiều lắm :D
    thứ nhất 1 ngày thành viên Guild ko đi bem người thì ăn ko ngon ngủ ko yên giấc 1 thằng ko bem cũng ko đc vì nhiều thằng cùng rủ :))
    thứ hai hôm nào ko có chuyện gì thì thằng ML chủ Guild nó lại ?? thành viên hôm nay bị đis sv à mà vào diễn đàn ko có bài nào chửi Guild ThacLoan :)) potay với cái Guild này
    thứ ba Guild thacloan bây giờ đang săn tìm mua những Acc khủng x2 về đi săn người quyết tâm ko lên x1 nữa ( có bị phải lên x1 thì nhanh chóng bán để săn và mua Acc x2 ) =))

19. TuanHanu

TuanHanu The Climb

trải niệm của các hạ quả là vãi chưởng , e nghe cứ như trong film xã hội đen =))=))

20. ai cho em vào G với ;))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi