Bang hội Cảm nhận cuả bạn về guld cuả bạn.và đây là của mình.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MrSeason, 24/8/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. MrSeason

MrSeason KaKa

Hiện tại mình đang cư ngụ tại guil sunrise và có lẽ định cư luôn.khi max skill cùng AE đi xịt sói.Mình chơi lại MU từ năm ngoái.Mình thấy rất nhiều guild ra đời rồi lại tan rã.Tan rã là thêm guild mới ra đời.Mình từng là chủ guild.Hãy cho mình ít phút nhớ về các bạn guild cũ nhé.Sao mình nhớ cảm giác vui sướng lẫn hồi hộp khi anh em online đông đủ.Mình nhớ nhất kỉ niệm đua guild lần ấy.:D.Ngày cuối cùng đua có 4 thành viên thôi.Thế mà tham gia hop bàn chiến thuật tại Davias như hội nghị Diên Hồng.Cũng gia tay phát biểu,đưa ý kiến.Mình nhớ 1 soul 2 cô nàng sum và cô nàng ef(satthuk100).Đúng là giặc đến nhà đàn bà cũng xông pha.AE đua nhiệt tình đến phút cuối cùng mà chỉ top8.Bao nhiêu hoạch định giải thưởng bỗng tan biến.Mình thấy buồn.Ai cũng đều buồn cả.vậy mà 1 câu nói làm niềm tin của mình mãnh liệt hơn.Thôi tháng sau ta làm lại và mình mong chờ sao cho thật nhanh đến tháng tới đua guild và rồi cái dự định ấy tan vỡ không thể có thêm 1 lần nữa.Bởi AE bận việc riêng và ngay bản thân mình chủ guild cũng bận đi làm.Để AE chạy đi guild mới đẻ đua.Và rồi cũng đến ngày guild tan dã.AE ơi.mình xin lỗi nhé.không quan tâm được hết.Còn lại niềm vui nhỏ nhoi là thu hoạch sau khi là tan rã là mình quen đuoc 3 người bạn vẫn thường xuyên liên lạc nhau.1 Nghĩa ở Điện Biên(trùng hợp là ở cùng huyện với mình ở miền xuôi.hắn hứa rồi một ngày về quê lên chơi với mình.Mình sẽ đợi) .2 là Ngọc cùng quê hải dương Thanh hà.và anh Tuấn(tuxedo093) lớn tuổi nhất là bác sĩ nha khoa(hehe anh ơi.răng em rất đẹp).em rất quý cả 3.Bởi xa nhau về địa lý.Chưa lần gặp mà có niềm tin ở nhau.Ngọc và anh Tuấn gặp rồi.guild offline rồi.
    Và hiện nay ở guil sunrise có thêm bạn mới và mấy ông anh già khú đế 1 nách 2 con.TÚ gà già.Chiến già.Rồi ku Bắc gà cùng quê.Ku đông thanh hóa.và các AE khác.(mình liệt kê đọc mỏi mắt chít).Đại gia đình Sunrise oi!Năm sau em lấy vợ mời anh em ra vui nhe.Đi làm k3 về mệt mấy cũng vào chém gió 1 tí với anh em cho khỏi nhớ.Chung ta ở rất xa mà sao thấy rất gần.em yêu guil mình và hãy duy trì mọi hoạt động nhé.Cho dù anh trí không OL.Cuoc sống ai cũng phải bươn trải cũng phải làm.AE hay hiểu cho anh ấy.Đừng nói răng anh ấy bỏ rơi AE.Rồi lúc nào đó công viêc bộn bề.gia đình con cái làm ăn thì thi thoảng anh em minh lai họp mặt nhé.yêu nhất guild mình.
    Mình chúc cho guild hàng xóm thinh vương.các ban luôn có những giờ phút đẹp khi online.

vuphongsongkaka đã thích.
  2. alloutoflove

alloutoflove Guest

lần đó suýt nữa anh em mình lên giải 8 mặc dù không có chủ G đua :))

Trong sunrise mỗi thành viên đều có tư cách chủ một chủ G không có sự phân biệt nào cả :D. tuyệt nhất là những lúc chia sẻ kinh nghiệm gọi nhau í ới đi dv đi Bachj Long Điện :)).

3. MrSeason

MrSeason KaKa

gà ơi.hum nào 1 phe cho Tú gà già thua đi.

4. Bài viết hay đó :)
    Chúc các bạn ngày càng phát triển.

5. TuanHanu

TuanHanu The Climb

MrSeason với AllOutOfLove cùng 1 gui à . chà G thân thiết quá :)
    G mình thì off G mấy lần rùi vì chủ G gần trg mình học , hehe a e chém gió nhiệt tình lại ở gần nhau có gì ới cái là tụ tập liền
    tiếc là h còn có 3-4 người hay onl hix hix

6. MrSeason

MrSeason KaKa

ừ bọn tớ cùng guild lại cùng huyện nữa.guil tớ online cũng nhiều hơn 10 người.còn khi đua guild cũng khá đông.guild toàn các anh gà trống già thôi.và có lẽ chẳng bao giờ off đông đủ 1 lần.lo kí gì.cưới tớ là tớ mời tất vậy là off guild rồi.được gặp nhau rồi.

7. TuanHanu

TuanHanu The Climb

hẹ hẹ làm gì đã già , cưới vợ là show ảnh cho ae xem với nhá ;));))

8. MrSeason

MrSeason KaKa

show thì muốn lắm.thế nỡ bị khủng bố.chít.

9. TuanHanu

TuanHanu The Climb

khủng bố là sao , cứ show đi ngại gì thời tiết :-"

10. bài hay đấy.xin chúc guild sunrise của bạn hoạt động tốt.

11. sao mà G thân thiết thế nhỡ.mình qua ss4 được 1 năm rồi.G đâu tiên mình gia nhập là G BLUxCAT.có anh xLAMx làm chủ G.nói chung là a lâm hay bên vực các men trong G và cũng hay nói chuyện lắm.nhưng ko bik sao mình nghỉ 1 thời gian vì thi đại học.khi ol lại thì G mất.cũng hơi buồn.cái G thứ 2 mìh vào.chủ G là x5 mới qua.xin vào G mà nó khôg đồng ý.thế là cho nó về thành.cái hiện lên dòng chữ chúc mừng bạn đã vào G.

cái G này lúc nào ol cũng không có ai.chán quá 5,6 hôm mình ra khỏi G.cái G thứ 3 mình vào là ở x1 lúc đang train Skill.vào được 1 lúc thì có 1 men trog G nói thằng chủ G lừa của nó 2k bạc.chắc ít hôm nữa phải chuyển qua G khác.
    à mà box Soul mình lập ra 1 cái G nhĩ.ở box này là nơi thảo luận của ae.không bik ý khiến của mình sao.

12. MrSeason

MrSeason KaKa

chả bù cho guild mình.vui lém.lúc nào cũng có AE online.sắp đến đua guild còn vui hơn nữa.guild đã có 5 soul max skill.sắp tới thêm 2 soul nữa(trong đó có mình)

ý tưởng lập guild ở box soul là như thế nào?

13. alloutoflove

alloutoflove Guest

Ta đăng ký chân lãnh đạo trận chiến :)). đứa nào léng phéng spam vớ vỉn cắt.....

14. sword định cắt gì thế.có thể nói chủ G cho mình vào với được không.

15. TuanHanu

TuanHanu The Climb

nào nào cắt zi thế ;));))

16. MrSeason

MrSeason KaKa

cái gì thừa thì cắt.cái guild đấy sao mà lập được

17. TuanHanu

TuanHanu The Climb

thừa là thừa thế nào , tạo hoá sinh ra chả có cái gì thừa trừ cái ruột thừa =))=))

G này ko đc , G fai có đủ char mới mạnh đc
    cần bàn luận ae cứ lên box Soul đây là xong ^^

18. thế hôm nào nói chủ g cho mình zô với nha.soul 250 lần.

19. MrSeason

MrSeason KaKa

để gần hôm đua guild vậy thôi,

20. anh Đức về quê có tý mà thấy e vượt top không.ít hôm nữa vượt Tuấn luôn.à mà ông Sword về quê hay ngi Mu mà vắn hơi bị lâu à nha

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi