8 về game Cẩm nang sơ lược về MG Siêu Dame - Sức mạnh thật sự của cave

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Powerlifter, 29/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nói thật là ở đây chỉ có vài ng hiểu tnao là MG siêu dame. Chủ top cầm MG cùi test thì k nói lên đc điều j.
    Nên hiểu siêu dame là 1hit dk top cũng phải nằm.
    Chủ mới KeTroLai chia sẻ :)

bxtrieux5xcanglongx đã thích.
  2. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

65k ene 65k str 11k agi thì còn lại 10k vit nếu như mg 150k poin :3 , khả năng chia 50kstr 25k vit thì ngon hơn :3

number1 thích bài này.
  3. ko có vit thì chạm nhẹc ái PC đã chết chém dc ai kể cả dame tó có đủ khả năng onehit nhu qb ko:D

4. Bạn có biết one hit của mình dame bnhieu k mà đã khẳng định mình nằm trc khi chém đc ng khác :)

5. cư tang như SH300i đi lên mảket cho bém nè có pc chết ko=))

6. MG chơi o x5 thì còn có cửa để PK vì ít poi MG lạid ame to. chứ xin lỗi x1 nó nhiều poi ko dể như vậy đâu chẵng nhẽ họ đứng im để mình đánh

7. thế này thì 5% sát thương phần 5% ở may mắn thì dame to tương đương dame hoàn hảo phải ko

8. SH300ii

SH300ii Sẽ Mãi Yêu Em Như Vậy

cả 2 cùng quỳ thôi :3

9. MG chơi hay mà đang tập dần chơi MG đây

10. đầu tư mg khủng đấy. cho mình hỏi cộng mg chiến giật sét quẩy rồng đame thế nào cậu

11. Tầm 250 ~ 300k :))

12. mg mà nhiều poin thì cứ 65k ene
    mà 65k ene thì chiến hay phép dame đều max
    đánh phép thì cầm gậy lên chiến thì cầm kiếm nhé :P

13. Tăng skill kiếm 1 tay xong đánh phép cầm BVK còn khoẻ hơn cả cầm Kundun full.
    Cái này thì mình test rồi =]]

14. mg chiến + str chứ ene dame sao to đc nhỉ

15. Tốt nhất bạn nên xác định rõ MG của bạn bnhieu point vs skill r hãy rút ra kết luận.
    còn vs mình,MG chiến tăng point vs skill k khác j DL. Dame max str vs ene + rc =20m chưa buf và x2 nếu mình thích.
    top này tốt nhất nên close tại đây vì chủ top chưa biết tnao là SIÊU DAME!

bxtrieux5 thích bài này.
  16. Nói như bạn thì mình khẳng 1điều là bạn chẳng hiểu gì về bảng skill ss8

17. Bạn nói thế thì mình xin phép cười 1 cái = ))
    Bài viết của mình hoàn toàn mang tính mở, mình đưa ra kết quả và khuyên mọi người nếu có kinh nghiệm thì bàn luận.
    Có cái mình sai, đó là ở 1 mốc nào đó thì tăng ENE sẽ hiệu quả hơn STR, mình cũng đã đính chính với mọi người.
    Cái nào chưa chắc chắn, mình cũng bảo để mình test lại.

Topic mở ra nhằm mọi người có 1 cách chơi khác về MG để đẩy cao mức sát thương chứ không đơn thuần chỉ là tống hết điểm vào ene rồi giật sét làm cave nhảm chán.
    Mà bạn lại bảo xin close topic của mình = ))

Với mức point và cách cộng của mình, lên được 3m5 khi đồ đạc rất cơ bản và có UN Elf - đây là 1 mốc đáng để gọi là Siêu dame.
    Và với mình, cũng như 1 số người khác tạm gọi là Siêu dame.

Nhưng, với những người đã đạt mốc point quá cao như bạn, thì để ý gì đến việc cộng từng nghìn để rút ra điều đó ?

Có thể mình chưa đúng ở phương diện max dame, nhưng nói để bạn hay: Chẳng qua bạn cũng chỉ là 1 người lắm point, vô tình cộng đúng trước.
    Và bạn thử so sánh vũ trang của bạn và mình xem ?
    - RC ? Mình không có.
    - Buff QB ? Ok, yếu hơn UN Elf 1 chút đi
    - Mệnh kiếm EX ? - 15k bạn bảo rẻ thì đủ hiểu là nó thế nào so với BVK k1
    - 460 skill ? - 0 skill
    - VKQT ? Quét rác
    - 130k point so với 117k point ?
    Bạn đang ảo tưởng về kết quả của bạn 15m là siêu dame chắc ?

Vạn Sự Như Ý thích bài này.
  18. Bạn @dcndsky đã test về rất nhiều vũ khí và có kết luận dựa trên cơ sở đã test nên ko thể sai lệch nhiều đc bạn ah, có sai lệch thì chỉ là MG rất nhiều hay quá ít point mà thôi.

19. MG làm sao mà PK được hả cậu train thôi các bác

20. MG chiến dù trang bị khủng long đến mấy vẫn thua các anh có máu mặt trong làng PK như DK, DL, SOUL rồi. Hên xui thì đánh chết đc anh QB và ELF thôi, chị SUM miễn bàn :)
    Về khái niệm siêu damage, vậy lấy đơn vị đo lường nào gọi là chuẩn đây??? Hoạ chăng cũng chỉ là những người mới tập chơi đc giao 1 acc khủng thôi ( kiểu k đc cộng sẵn skill và point ), lúc ấy nó mới gọi là đứa bé 1 tuổi và khẩu súng ^ ^! Nếu ai đã chơi MG của MUHN cho đến giờ thì ai cũng biết về sức mạnh của nó rồi.
    MG mạnh nhưng chỉ ở ít point thôi, chứ lên cao nhiều point và ít HP thì bị các class khác đì ngay.

Powerlifter thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi