Cảm Giác Trong Anh

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi kuchimaru, 18/3/10.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cảm Giác Trong Anh

Có lẽ khi viết nên những dòng tâm sự này Anh đã mất em.Lúc đó chắc em đã xa vời tầm tay của Anh xa vời đi kỉ niệm mà 2 đứa mình dành cho nhau phải ko em nhỉ <?> Anh đang lúng túng đang buồn cũng có thể là đang tuyệt vọng cũng có thể là anh đang nhớ em .Anh yêu em ko toang tính vụ lợi mà từ trong trái tim nhỏ bé này của Anh nó luôn nhớ đến em nhớ em nhiều .Anh ko biết phải nói gì nhưng Anh đang yêu Em những lời Anh nói với em là sự thật đấy.Có thể em ko tin Anh nhưng hãy thử 1 lần suy nghĩ kĩ xem có phải trái tim Em cũng thổn thức như con tim của anh luôn nghĩ em đang làm gì và thật hanh phúc khi chúng mình dc bên nhau phải ko em nhỉ <?> Anh đang ảo tưởng chăng <?> Hay vì anh quá yêu em cũng chẳng biết em có nghĩ như Anh ko nữa ? Nhưng anh luôn tin mình đã cho nhau 1 kỉ niệm .Có thể Em chỉ yêu Anh trong giây lát và nó sẽ trôi qua mau khi em tìm dc người khác người mà em cảm thấy hơn anh về mọi mặt . Đẹp trai tài giỏi hơn anh nhưng em à ! Cuộc sống sẽ đổi thay nhưng tình yêu mà Anh dành cho Em sẽ là mãi mãi .Em hiểu ko ? Anh Yêu Em . Anh là 1 thằng con trai và em là mối tình đầu của anh .Anh quá ngây thơ hay anh quá ngốc khi yêu em nhỉ <?> Anh nhớ rất rõ cái ngày định mệnh anh gặp em cái ngày mà cách đây 1 năm 5 tháng 19 ngày cái ngày ấy anh ko sao quên dc .Lúc đó em là 1 cô gái cá tính mạnh mẽ có phần hơi gì đó nhưng chính vì hơi gì đó mà anh thích em .Cái giây phút ấy sao mà khó quên quá ! Nhưng cũng vì vậy Anh có thêm niềm tin để nói lời yêu Em .Nhưng Anh nhận ra Em cần phải học và Anh cũng vậy ! .Anh đã suy nghĩ rất nhiều khi quyết định chúng mình sẽ chỉ là bạn để cả 2 có thời gian hoc tập để có 1 tương lai tốt .Em đã giận anh phải ko em nhỉ ? Nhưng.sau 4 tháng thi xong lên cấp 3 anh biết em đã có người khác cũng ko biết có đúng ko nữa ? Anh cảm thấy mình lại cô độc như ngày nào lại 1 mình trên con đường đời đầy trông gai này , đầy thử thách và cám dỗ.Trong tâm trí Anh ko sao nguôi dc ý nghĩ về Em .Anh nhớ em nhưng ko biết em đang ở đâu nếu có thể ngay bây giờ khi em xuất hiện anh sẽ ôm chặt em nhất có thể và hét lên rằng :
    Anh yêu em Trang ah` ! Anh sẽ mãi bên em dù có ra sao đi chăng nữa Anh vẫn mãi yêu em ! Đừng giận Anh em nhé !

Hình như anh hơi xúc động quá có thể em bảo anh bị hâm nhưng chính nhờ tình yêu mà anh dành cho em anh lại có thêm nghị lực .Trước kia anh là 1 thằng con trai nhút nhát chi biết đến học và chơi game Anh ko bao giờ chát chit cả nhưng em đã làm anh thay đổi suy nghĩ chính em đã làm anh tinh ngộ Anh đã bạo dạn hơn khi nói chuyện với em .Anh đã yêu em từ đó đấy ,chính cái giây phút ấy Anh đã thấy em và anh là 2 mảnh ghép tình yêu mà anh tìm kiếm bấy lâu nay .Mảnh ghép cuối cùng mảnh ghép mà chắc em cũng đang tìm kiếm phải ko em <?>
    Nói sao nữa nhỉ ? Em cũng bảo em chưa xác định dc tình cảm mà em dành cho anh đúng ko nhỉ <?> Em đã nói lời chia tay anh mà chính anh ngay lúc đó đã khóc lần đầu tiên anh khóc vì 1 người con gái anh yêu .Anh khóc ngay khi em nói ko yêu anh .Em xin lỗi còn Anh thì giận em .Lúc đó anh nghĩ anh đã làm gì sai nhỉ ? Anh buồn gắt gỏng với cả Bố Mẹ . Anh thấy mình thật vô dụng phải chăng tình cảm của anh dành cho em là chưa đủ chưa để chứng tỏ là Anh yêu Em đến nhường nào .Nhưng anh đã biết con tim anh vẫn luôn nghĩ về em .Luôn mong chờ em quay lại .Ko biết em có coi anh chỉ là 1 trò đùa ko nhi ? Nhưng anh biết có 1 cái gì đó mà em vẫn dấu anh . Anh đã linh tính đúng cũng có thể là anh sai nhưng anh cần sự chân thật khi Anh và Em có tình cảm với nhau.Đối với anh là tình cảm mặn nồm giữa anh và em còn em nghĩ gì anh chịu đó là tình cảm của em anh ko thể ép buộc dc .Anh yêu Em và anh muốn em cảm giác dc em là người hạnh phúc nhất trên thế gian này và niềm hạnh phúc đó chính là tình yêu mà anh dành cho em ...Thời gian qua đi hãy cùng anh vun đắp tình yêu của 2 đứa mình em nhé !
    Chúc em học tập tốt !
    Anh Yêu Em

My Love One Kiss Me Trang
    ForeVer To You

Bên Em Anh Cảm Thấy Bình Yên Vô Cùng
    Cảm Ơn Em Đã Đến Bên Anh
    @};-@};-@};-@};-@};-

2. AUTO

AUTO Guest

Chúc hai bạn hạnh phúc.Mình cũng có 1 lần giống bạn!

3. ôi , lại Trang àk :(( :((

4. cảm xúc khi yêu và ghét nó là vậy đấy

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi