Cảm giác lần đầu hành sự...anh em vào chia sẻ

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi [Vip] beoandau, 20/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. super_star :D

super_star :D Chiến Binh

Nhắc lại thấy nhớ con người yêu cũ quá...khổ thân nó yêu mình được có hơn một tháng đã bị khám phá gần hết các ngóc ngách. Vậy mà cứ như thế gần một năm sau mình mới thịt được nó, chẳng vô đâu với đâu. Nghịch nó trong nhà tắm thế là thụt một cái nó hét toáng lên xô mình ra luôn. Máu me be bét tắm mãi mới sạch :(...

2. minhzray

minhzray Guest

Lại có cả chủ đề này để tạo cho mềnh thương hiệu mang tên Xzen cơ đấy. vãi hàng thật

3. Cảm giác lần đầu cách đây 12 năm chẳng nhớ nữa :D

4. minhzray

minhzray Guest

Lâu thế rồi cơ ah 12 năm cơ ah.thế lúc đây chắc ôg anh 15 tuổi an hàng ah?????:))

5. Lần đầu mình cảm thấy vừa hồi hộp vừa run :"> đc 1 lúc thì mới lấy đc bình tĩnh và thế là cũng song luôn:D

6. Lần đầu run đến lỗi đ.éo cứng đc oIo...... 1 lúc sau thì mãi nó đ.éo mềm đc :">

7. Mình lần đầu cảm thấy đau và rát nữa không biết các ông thế nào

8. SonvyTHN

SonvyTHN <b>Đại Nội Mật Thám</b>

:)) chắc anh em nên làm đơn xin mở Clan hoặc sub chia sẻ cho rễ 8-x

9. sao lại đau và rát =)) đ.éo sướng à mà k có nước

10. Mình thấy nhạt toẹt ca ve có # rỗng ngoác ko cảm súc , mất 30p mới thả em ra đc ^^ đang tính kua 1 em pó tem mà của này hiếm quá

11. Lần đầu tiên của mình đó là rất khó vào, cảm giác như em nó bị tắc lỗ thông hơi ấy. Vào được rồi thì phải nói là 3 thụt là xong luôn. tèo lại như bún :(

12. Đọc xong rút ra exp: Lần đầu tiên ai cũng xuất tin sớm :x:x giống mình :)):))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi