Cảm giác khi chơi game MU !

Thảo luận trong 'Tâm sự, tùy bút' bắt đầu bởi 3TayAn3Cao, 1/9/13.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bạn thân mến !

Game MU là một game online du nhập vào nước ta khoảng năm 2000 ,nhớ cái thời sơ khai ấy rất vui :))
    lúc đấy mình 16t là cái tuổi ham chơi và đua đồi nhất .Một ngày nọ được nghĩ học về sớm vậy là 3 chân 4 cẳng chạy ngay đến tiệm nét ngồi mở CPU cái cọc vào game chơi bắn súng , một giờ trôi qua mà ko có đứa nào bắn cùng đăm ra chán kêu chủ quán tính tiền ,ũa sao hôm nay về sớm vậy anh chủ quan thốt lên:)),chán ko co game chơi anh oi , đây đây có một game mới nè vào chơi thử đi,thế la anh ta tạo acc xchienx pass 123456:))
    cái pass game MU ban đầu đấy =))

bước vào thế giới ấy điều đầu tiên nhìn thấy thật ngỡ ngàn, xa lạ ! vào game tạo nhân vật xong là đứng luôn 1 chỗ ở trong thành vì ko biết đi đâu và làm ntn =)).
    thế là 2 ngày hôm sau quay lại với tâm trạng khác ,hôm nay quyết định ko đứng trong thành nữa mà đật những đấu chân đầu tiên trên thảm cỏ ngoài loren và các bạn biết điều gì xẫy ra ko khi tôi thấy một con nhện bò tới,một cái phực nhân vật của tôi nầm 1 đống be bét máu:))
    lần thứ hai ko mạo hiểm nữa mà kêu anh bạn ngồi kế bên kéo đi.2 tiếng sau tôi được a ta dẫn qua một vùng đất khác tiếng gió gào thét tiếng la in ỏi của những cảnh vật và quái vật nơi đây,lần nầy ko giám mạo hiểm nữa mà được sự hộ tống ngay từ đầu, chạy theo nhân vật của a ta lên vùng đất mới nhưng thật đáng tiết khi mà vừa ra cổng thì anh ta chạy mất tiu ,tôi cố đi theo nhưng ko kiệp vì ko có giầy +5 nên ko chạy được=)).và cứ như thế hết bất ngờ nầy tới bất ngờ khác tôi được trãi qua một thế giới,đầy cảm xức và đam mê.

thx các bạn đã xem qua !:-h

2. hdlove09

hdlove09 Love forever "TheLove"

1 sát thủ TM là đây =))

3. Lúc chơi mình thấy rất phê////////////////////////////////

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi