Cái anyf của em nó như nào vậy ????

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi japanvip, 20/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sau khi chơi xong em out ra ngoài . rồi sau đó vào lại game thì bị như ảnh 1 . em phải xóa phần MU đi rồi chạy giả lén lại mới chơi đc . vậy đó là lỗi gì thế

2. ôi 1 màu đen đen.hết 30 ngày dùng thử :">

Anh ơi crack lại win đi.sao để nó đen thui thế kia ạ
    có khi lỗi do cái win hết hạn đấy

3. Cái máy này lấy chộm của đứa bạn ấy mà nó ko cho cài lại winmoiwis đau chứ . chả biết trông máy nó cái cái ngàn vàng không mà nó nhất quyết ko cho cài lại win

4. Cài lại nhanh mà.nhớ các soft đã cài.rồi cài lại.chứ để thế có ngày virus nó cho đi sạch

5. chắc lúc vào lại ko tắt diệt virus đi, nó ăn mất file nên phải chạy lại

6. Ko phải do anti virus giết file main mà do cái win hết hạn kìa.nếu mà anti virus giết fike main thì nó chả hiện lên cái gì đâu.vì cái shortcut đâu có nhận được nguồn đâu mà chạy

7. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Download hoặc Copy nửa chừng cái file cài nên nó ko đủ, win hết hạn, lỗi tùm lum, win Mix bản lậu, trông giao diện củ chuối

8. Trời đất.nếu down hoắc copy nửa chừng thì nó ko hiện ra file cho chạy thế đâu.còn win nó hết hạng nên nó thế.nhìn cái chữ ở góc phải màng hình thì bik.chứ ko phải cái giao diện nó thế :">

9. thisibuon73

thisibuon73 Sếp trungviet2k bảo phải đặt title :(

Oài,, tui có bảo là win hết hạn gd nó thế đâu? tui bảo là cái win mĩ củ chuối có giao diện thế, còn download + copy lỗi vẫn đc dựng thành file nhưng mà ko có lõi hoặc thiếu lõi

Sửa chữa Mix ...................................................

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi