Cách tốt nhất cho admin giải quyết dupe đồ đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cunyeucu, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ông Mạnh cuyeucun gì đó ơi,Ông có biết là ông làm anh em tôi khổ lắm không.dm 2 acc của tôi là Lucsicom va muhoanhbo đã bị ai đó tự tiện vào đúp trộm bộ Thạch Anh full va w3dk full mà chúng tôi ko hay biết gì ko???
    Oan ức mà ko biết kêu ai,chỉ biết trách mình tin admin wa(bao hiểm đồ)và tin bạn bè quá(cho pass linh tinh)
    không làm gì nên tội mà phải chịu hậu quả nặng nề....
    chỉ có 1 mong muốn rằng:MONG ADMIN GIẢI QUYẾT SAO CHO CÓ TÝ KHOAN HỒNG...

Last edited: 28/12/09
  2. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Vấn đề là số những người không dupe đồ họ không muốn khoan hồng cho.

Bảo hiểm đồ nên tin tưởng share acc? Đây là lí do không chính đáng! Vì đã share acc thì phải có độ tin tưởng nhất định, nếu người kia không dupe đồ mà thay vào đó là chửi bậy, lừa đảo thì acc vẫn bị block; không thể nói tôi vứt acc lung tung nên thế, nếu vứt acc lung tung thật thì hãy coi như nó đang bị block vì chửi bậy đi! Nên vụ này, hoặc lỗi do chủ acc, hoặc lỗi do người làm, người làm phải có trách nhiệm với chủ acc.

Lại có người nói rằng: với acc lỡ mua đồ thì sao? Phải chịu thôi, vì admin không làm chứng cho chuyện đó. Người dupe đồ, biết mình làm trái nội qui của game, đồ có nguy cơ bị xóa bất kì lúc nào mà vẫn bán cho người khác, đấy là hành vi lừa đảo. Tội đâu người bán chịu.

3. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

ừ nói mồm thì hay lắm nhưng vào hoàn cảnh thì mới biết
    Nói 1 câu cuối ngoài cuộc thì nên nghe đừng nói nhiều làm gì ở trong thì mới biết Hiểu chưa !!

4. Anh Hi a.mọi người tin tưởng mới share acc bình thường thì ko sao nhưng khi hiện tượng dupe đồ nó xảy ra thì lòng tham con người trỗi dậy ko nói trước được điều gì.Lúc đó người dupe đồ trên nick của bạn mình chỉ nghĩ 1 điều là kiếm lợi và Fan sẽ quet đồ dupe chứ ko fai cả đồ gốc như bây giờ.Vì Fan nói đồ mua BH an toàn tuyệt đối nên mới vậy mà anh.Admin làm ơn giải quyết nhẹ nhàng thôi

5. thế anh có biết có những người thà block account chứ ko muốn mất đồ ko?
    block chửi bậy thì 3 -> 5 ngày chứ mấy.
    bảo hiểm đồ --> an toàn tuyệt đối của adm đấy.giờ tự tay adm tháo bảo hiểm và quét --> đây ko phải tự lấy tay vả vào mặt mình thì là gì?

6. 001

001 Guest

nếu muốn người ta ko biết thì đừng làm ... đến khi bị phát hiện thì hậu quả thật là :D

7. chuan ko can chinh con nhung nguoi mua do` = VND nua the giao dich tien roi co quay lai dc ko

8. noi chung ko the quay lai dc ....................

9. KO quay lại đâu.chỉ cần admin giải quyết thỏa đáng là OK
    và hình như admin đang làm đó

10. đồ ko đáng giá cũng là tâm huyết cày cuốc của người ta! w3 full, đồ cuối full thỳ đc làm tướng chắc?
    Tôi đây còn là học sinh, điều kiện tiền bạc ko thể sánh với mấy ông

11. mịa.nói như thằng admin với BQT mà ko thấy nói sai ak .tôi quên ko đóng cửa nhưng các bạn ko đc phép vào nhà lấy đồ.cái đấy chỉ là ngoài đời.chứ còn đây là mu so sánh ngu ế.thế cứ thế quét đồ.những người ko biết người ta nhờ cày hộ thì người ta ko biết thì sao.thế thì như admin đã nói nhờ.tôi ko làm cũng chẳng đc phép quét đồ của tui nhờ.chẳng qua là cạy tí quyền thôi.đúng ko nhờ
    .cũng giống như ông quên ko đóng cửa= nhờ người khác cày hộ thôi

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Ví dụ để nói đến bản chất của vấn đề, chứ không phải là hình thức. Nếu không ngu thì đáng lẽ phải hiểu chứ.

13. llConNjtll

llConNjtll Cư Dân

dup do` thanh` cong ban" khoi" tien` jui` ngoi` ma cuoi` :D
    => gio` bj phat hien thy` coa" ve~ an na hoi' cai~, xin tha thu'....tro` cuoi` nhat thE' gian dey'...gang' lam` thy gnag chiu dy... admin fat nag vao`...fat ma` nhe nhu the' toy cung dup s0 ji` ma` hok lam`:DDD

14. thế admin sai hay mem sai.nói đúng cả 2 đều sai.nhưng admin vẫn giết mem.còn mem ú ớ nhìn mà cay.cạy quyền ak

15. nói túm lại là tại mấy bác Dupper đồ " ăn vụng mà ko biết chùi mép " . Mình biết thì bản thân mình xài thôi , ai bảo chỉ ra tum lum cho tụi nó làm theo để bị phát hiện .
    ----====Ở đời ko muốn ng ta biết việc mình làm --> thì đừng có làm ==------:))

16. sao lại ngoài cuộc.ông nghĩ ông bị mất đồ thì mới là người trong cuộc à.
    tôi ko đúp đồ tôi đố admin dám quét đồ của tôi đấy.nói thế cho vuông
    có tội thì chịu thôi oan ức cái lỗi gì

17. thế chúng máy co biết là đồ dup ko GAIO DỊCH đươc không mà bảo bán = VND nan?

18. nói 1 câu ngắn gọn nhé:Ngu thì chết bệnh tật gì

19. em về nói câu đây cho thằng Tùng và Tuấn nó nghe kìa =))
    Ngày em bị lừa w3 soul thì chúng nó có chửi e thế này k?

20. ngu akf ngu cai dyt may co thich ngu không tao co biết dup cai con kẹt y'

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi