Cách tốt nhất cho admin giải quyết dupe đồ đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cunyeucu, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. chỗ này đống tiền đây:D

2. back lai thì mất bao nhiêu triệu VND của những người không có tội
    acc tôi . tôi quản lí tốt . ko cho ai mượn . thì làm sao có chuyện dupe . mà có cho mượn thật đi thì ai chứng minh cho .
    Lợi dụng game lỗi , dùng bảo hiểm đồ để hack . trả lại đồ bảo hiểm => ảo quá

3. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

Sao admin kô đối chiếu lịch sử giao dịch những đồ nào từ ss3 chuyển ss4
    đó là đồ gốc chứ còn đồ nào
    hoặc các đồ giao dịch đúng trước khi cái lỗi đó xảy ra??

Nhiều người bị oan lắm Admin biết kô?

4. ông định cãi với người quản lí game ak ? ;;)

5. sao mình ko bị mất gì nhỉ=))

6. DiệuAnh

DiệuAnh <font color=green>(¯`°.¤.•LUV•.¤.*`¯)</font>

bạn nói thì ngon lắm hay lắm
    Nhưng bạn có bị kô hay ở chỉ là người ngoài
    ở trong hoàn cảnh này thì mới hiểu
    thôi đi ngủ đi 10h20 rồi đấy .

7. phải lam sao thì mới bị mất chứ
    acc tội có mất gì đâu

8. mất vì sao còn k biết a?
    Admin đã nói khi đồ bảo hiểm sẽ an toàn tuyệt đối 100% nên anh em cho nhau mượn nick ko 1 chút suy nghĩ là bình thường.Vậy sau đó admin đã phản lại chính mình là bảo hiểm mày vẫn mất như thường.

9. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Trong cuộc sống, người nào làm sai người ấy chịu, còn trong game, nhân vật nào làm sai thì nhân vật ấy bị phạt. Không cần biết (và cũng không thể biết) người đang dùng nhân vật đó là ai.

Cho nên cứ kêu oan thì ai chả oan được. Nhưng không nhân vật nào bị oan cả.

10. cái này thì lỗi ở thằng bạn ông.tin tưởng nó->cho mượn acc->nó đi đup->giờ mất đồ thì ông phải chịu.tìm thằng bạn ông cho mượn acc.đấm vào mồm nó y'

11. 23/12/2009: 00:55:38 ducthaikc nhân vật TieuCai(toạ độ giao dịch:87,17) Đã đưa cho:Lexy nhân vật Juno (toạ độ giao dịch:87,16) (Món đồ:Ring of Ice
    23/12/2009: 00:57:04 ducthaikc nhân vật TieuCai(toạ độ giao dịch:101,26) Đã đưa cho:TuanQuynh9 nhân vật KaWaiT (toạ độ giao dịch:102,25) (Món đồ:Divine Sword of Archangel

có danh sách đây , cunyeucu có dính ko nhỉ ? cãi ak

12. SeeLells

SeeLells <font color=green><b>_BusiNess_</b></font>

phải thôi.anh hải nói thế là oke rồi.em đang bị nguy cơ phải chọn 1/2 hoặc game nói riêng hay muhn nói chung và người yêu em bây giờ hihix.thôi chém gió ở diễn đàn thôi vậy game có khi tạm nghỉ hehe

13. chuẩn men..............................................\:D/

14. dám làm không dám chịu lại còn bày đặt admin nọ kia, đòi này đòi khác, để admin ân xá! hic
    nói thật 1 tuần nay em mới mua có hơn 10k bạc chắc với mấy anh như anh Mạnh thì nó là ít chứ như em nó là 1 số tiền lớn đấy, chưa kể em ko có tội, chẳng có lí do gì phải mất khi quay lại database cả giao dịch thì toàn VND!

Last edited: 27/12/09
  15. đây là co người lấy nhưng tôi chưa bao h dám nói tôi ko dính.với tôi thì nộp fat đáng bao nhiêu với acc của tôi.cái Kr ko bảo hiểm mất luôn.2 cái ring lậy lại đc 1 thì coi là dupe 1 = 10ngay =500bac ->>đáng j đâu
    Còn tôi nghĩ cho mọi người thôi

em gà lắm dậy nó ngay từ bi h đi.bắt nó fai thích cái sở thích của mình ko thì quit =))
    Bảo với nó là a nghỉ Game rồi đi gái gú cờ bạc hút hit em mới vui có fai ko?

có lẽ backup là điều ko thể thật.nhưng chỉ là ý kiến anh đưa ra.chứ nói là a sai a làm thế để ngụy biện cho mình là SAI bét

16. giờ mới biết quyền sợ vợ =)) biết muộn quá :-":-":-"

17. ong sai rồi . close topic thôi ^^

18. Khoadepzaj

Khoadepzaj <font color=blue>-™†Đời Đ€n Quᆙ-</font>

Nói 1 câu tôi chán lắm rồi vào xóa bảo hiểm làm mất w3 mua =vnd của tôi
    Tôi chẳng hiểu admin làm gì nữa chán quá

19. đồ bảo hiểm thì an toàn tuyệt đối --> cái này chính ADM khuyến khích khi anh em mua bảo hiểm đồ.vậy cái an toàn tuyệt đối ở đây là gì?
    là khi mình cho mượn account , quăng account lung tung --> mất đồ hoặc đồ bị vấn đề gì đấy -> lấy lại đc.
    cái này là ADM tự vả vào mồm.
    nói đi nói lại cũng ko cứu vãn đc.theo mình đc biết KuBin đầu Top MU SS4 đã chuẩn bị tinh thần treo account.có thể đây là 1 tấm gương cho anh em đấy

20. treo fi wa Bảo ơi để admin giải quyết thế nào đã chứ như hiện tại thì ko ổn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi