Cách tốt nhất cho admin giải quyết dupe đồ đây

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cunyeucu, 27/12/09.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nếu tất cả đồng ý Admin hãy cho quay lại database đi những việc đó sẽ đc coi chưa từng xảy ra là hợp lí nhất
    hoặc là nhận Dip tết dương Lịch admin hãy ân sá tội dupe đồ cho tất cả
    Khi mà muss4 đang trên đường đi lên đừng để nó Sập Fan a.Hãy giải quyết sao cho vừa lòng dân nhất.trên đây là những đóng góp thiết thực.Còn nhừng người k dupe đừng có vì mình k biết làm nên ganh tị fai đè chết người ta
    " Sống trên đời fai có 1 tấm lòng "

2. khóa topic rồi kìa

sau khi em nói thế adm vẫn bảo là "1 số đồ full vẫn trade đc trong game ma"
    còn nếu 1 số người khác cho là quá nhẹ và 1 số cho là quá nặng thì xin block vĩnh viễn luôn tất cả các acc dupe đồ luôn cho nó vuông!

3. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Không thể quay lại được, vì có hàng chục ngàn giao dịch, tương tác của hàng ngàn thành viên khác diễn ra trong thời gian đó. Cách làm của admin hiện nay là cách bớt dở nhất rồi.

4. 1 câu thôi " block vĩnh viễn nghỉ MU luôn"

5. -nóng dận mất khôn.
    -có lỗi nói tử tế ADmin còn có thể ân xá ko bloock.nói như ông thì.....chán

khuyên ông 1 câu nữa nhé >>Sống trên đời phải biết mình là ai...chứ

6. sao chỉ nhìn vào tầm 10-20 người dupe . mà không nhìn thấy hàng trăm hàng nghìn người gd và cày game trong khoảng thời gian đấy . chỉ nghĩ đến tốt cho bản thân thôi ak . các ông ko chơi . có người khác chơi . các ông ko muốn cho người ta chơi acc ông nữa thì delete nick . chẳng phải vì 10-20 con sâu mà làm hỏng cả Mu này . admin cứ coi như là " Tre Già Măng Mọc " vậy thôi . tự làm tự chịu . tất cả cũng chỉ là ngụy biện

7. Vẫn quay đc mà.đa số ko có GD lớn.GD =bạc sẽ quay lại hết.GD =VND thì fai có 1 trung gian để họ GD nên vẫn có thể làm lại đc.Chứ thế này thì chết.tiếc wa e thấy MU đang đi lên và pt huhuhu

8. tôi có lỗi ah hài nhỉ? tôi chẳng làm gì cả chỉ thông báo có tình chạng duoe đò cho adm mà ko nghe thôi ! bảo thủ nó là thế đấy!
    hơn nữa xin thông báo với ông là acc tôi cũng có trong số đó đấy mà tôi có dupe đâu? tôi duoe tôi đi thông báo làm giề

9. k biết có fai 10 20 người ko?
    nhưng nó ảnh hưởng rất lớn đến MU đó.Số lượng đồ họ dupe nếu Del cả đồ gốc lẫn đồ dupe thi it nhất 60% đồ Muss4 ra đi.Đồng nghĩa với việc 1 số lượng tiền lớn mất đi.Còn nhưng cái măng mọc thì đáng bao nhiêu chứ.Còn câu tự làm tự chịu thì ông nhầm rồi.70% số người mất đồ ko fai tại họ vì bị người khác vào nick Dupe để rồi bi g mất hết đồ lại con fai Nộp fat bảo lãnh.có người lên trên 10k bạc đây ông hiêu ko?

10. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Nếu quay lại của 1 tiếng thì có thể, còn vài ngày thì không. Ai sẽ trả lại tiền ngồi quán net để cày nhân vật và reset của tất cả những thành viên còn lại?

Còn về giao dịch VND thì không có cách nào để quay lại. Nếu theo phương án này thì các acc kia sẽ phải tốn vài chục triệu làm chi phí giải quyết hậu quả đấy :D

p/s: Khi del hết đồ dupe lẫn gốc thì chỉ có 0,001% đồ của MUSS4 ra đi thôi /:)

11. đa số là bị hại thôi chán vãi cả lều

12. thử hỏi xem ss4 có mấy cái w3 full mấy key đồ cuối ss3 full. đồ lặt vặt ko đáng giá

13. 1 . ông này thật là tệ trong bài viết của tuanhang00 . ông cunyeucu đã viết

Dis mẹ admin giải quyết chán wa.Làm đc thì quyet đò dupe đi ko thì block vĩnh viễn tất cả các acc cho vui cửa vui nhà.Chơi trò này hay ***

http://forum.gamethuvn.net/showthread.php?t=11021&page=3

2 . ông có thể khẳng định là khi đã back lại sẽ ko có thiệt hại ji lớn ko ?
    có những cái mà chỉ có admin mới hiểu . ông ko hiểu đc đâu . đúng ai cũng có lòng tham . nhưng tham nhiều phạt nhiều tham ít phạt ít . đấy là lẽ đương nhiên

14. ở đây ko tham cũng bị fat nhiều.giá mà acc của ông cũng bị hại chắc ông ko nói lên đc nhưng câu này đâu.Đặt mình vào vị trí người ta đi rồi sẽ hiểu tự nhiên đồ đang Bảo Hiểm lại bị admin xóa mất và hơn thế nữa còn fai Nộp fat thêm nữa thì mới ko bị block.Có acc lên đến 32k bạc.có nhưng acc mất đồ cuối lên đến vài triệu ông tính sao.
    Ý kiến tôi nêu ra admin xem xét chứ ko nhất thiết fai Backup

15. quá sai lầm khi ông nghĩ thế
    Thiên Thanh Hi Viết :
    Nếu quay lại của 1 tiếng thì có thể, còn vài ngày thì không. Ai sẽ trả lại tiền ngồi quán net để cày nhân vật và reset của tất cả những thành viên còn lại?

Còn về giao dịch VND thì không có cách nào để quay lại. Nếu theo phương án này thì các acc kia sẽ phải tốn vài chục triệu làm chi phí giải quyết hậu quả đấy

p/s: Khi del hết đồ dupe lẫn gốc thì chỉ có 0,001% đồ của MUSS4 ra đi thôi

Tôi ko còn ji để nói . Thiên Thanh Hi đã nói ra hết rôi , Chuẩn ko cần chỉnh

16. làm gì có chuyện đó.tôt nhất là nghỉ cho khỏe:))

17. -tôi hiểu nếu ai trong tinh trang của ong cũng như vậy thôi.

-đừng nóng giận mất khôn.ông lên nói năng trước diễn đàn tử tế 1 chút.Admin vẫn chưa đưa ra quyết định củ thể mà.

_may mà mình ko tham ko thì mất cánh sum full thì nhọc :))

18. hiện tại thì acc : vuongtq1 < char girlspacy> mất 1 bộ quyền năng full + W3 dk full +13 và 1 đao quyền năng full :(

19. anh Hi béo ơi,anh có thể pm Admin hộ em dc ko? em có nhân vật rs 12xx muốn đổi Giới Tính mà ko được...Chập nhận nộp chi phí cao hơn bình thường..

20. Vậychungs ta dừng ở đây đi tranh cãi làm j cho mệt.trên chỉ là ý kiến tôi đưa ra và ko thấy có j là vô lí và ngụy biện cả.Còn ông nói Del cả đồ Gốc và Dupe mà mất 0,001 % thì bao nhiều tiền tôi cũng chơi với ông vụ này.Ông nghi đồ ss4 nhiều như 1.0 sao mà tính 0.001%

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi