Hà Nội Cach Tang Diem ef 6xx nhu the na???

Thảo luận trong 'Tiên Nữ' bắt đầu bởi thuy_linh, 29/1/10.

1. thuy_linh

thuy_linh New Member

anh Em oi co ai bit cach Tang diem Ef vao bao tui voi ? ef 613 lan lam Nv 3 day du dc >58k Poi hon tag sao de Khung dc ? sao lai bi tui Sou no bat nat nhi? luyen dc 6 diem kiil nua .ma + Kiil è nhu nao nua? bao luon nhe thkas :P
  2. Wang _Manman

Wang _Manman New Member

ef tầm này rất yếu do bị âm sd , bạn phải tự khắc phục thôi
  3. thuy_linh

thuy_linh New Member

Oi nan woa the thi danh voi dam gi nua chu canh danh cang Yeu sao :((
  4. AnhxDuong

AnhxDuong <font color=blue>RuadbxPunk</font>

ef 6xx là ef str, ef7xx lại khủng lại ngay, bạn muốn tăng công tăng điểm skill cột 3, muốn tăng thủ cột 1 nhé
  5. DoQuynh

DoQuynh New Member

ef str là sao hả bạn. mình k hiểu. cho mình hỏi ef tăng str,ene co đc j không. và è co 23K point thì tăng điêm như nào để chiến nhau cho mạnh :D
  6. thuyMTA

thuyMTA New Member

theo như mình hiểu thì elf str là các bạn tăng point vào str. elf có 1 diểm lợi là dù tăng str hay agi thì dame vẫn tiến lên đều đều. vì vậy mà khi có so point tương đối thì bạn nên cân nhắc tăng sao cho phù hợp. còn elf tăng ene có tác dụng buff hỗ trợ. tuy nhiên với 23k pont thì bạn không lên tăng vào ene. lúc này công thức cơ bản nhất để pk vẫn la agi va vit thôi bạn à.
    Last edited: 2/2/10
  7. thuy_linh

thuy_linh New Member

Tai sao Ef chi co Moi truong Ban ten nhi? sao ko cho ef them Truong moi co fai hay hon ko .ef danh met Vai Truong ko kam dc chut ma kam dc thi lai bi het Ten bo tay .o 1.0 con co Cung Vip ko mat ten o ss4 co Cung gi Ko mat ten ko cac Bro?
  8. thuyMTA

thuyMTA New Member

bên này có cung phong vũ bắn cũng không mất tên đâu bạn à. chỉ có điều cung này chỉ có đồ shop, không ex hay full hay sk gì cả. hic.
    thêm chưởng cho elf cũng hay đấy. dù sao elf cũng xài được kiếm mà 8->
  9. sonprince

sonprince Well-Known Member

đính chính! cung phong vũ chưa có ex chứ ko phải ko có! hoặc đồ chưa có sk chứ ko phải ko có! ^^! cái nào rồi cũng ra thôi! phải từ từ! còn ef vẫn có thể cắm chuột bt mà ko hết tên với bất kì cung nào! ^^! bạn có thể dùng chưởng sau khi làm xong nhiệm vụ chiếc nhẫn vinh quang! là có! bắn ko hết tên với bất kì cũng nào:-) còn khi nào hết buff thì lại buff lại! ^^! dùng auto đánh thì con nào cũng nhàn! có điều ks dc hay ko mới là vấn đề! chứ còn cắm arena cả ngày quay tròn thì vô xờ tư! mình đi làm cắm cả sáng trưa về mắx lúc nào rồi! ^^!
    Last edited: 5/2/10
  10. thuyMTA

thuyMTA New Member

1. đúng là phải nói "chưa có" như bạn mới chuẩn :D
    2. skill mũi tên vô tận không cần làm CNVQ đâu, lv 220 là tự có.
    3. đã cắm chuột thường là không có thời gian ngồi trước máy tính. mà buff chỉ có thời gian ngắn ==> vẫn bằng ko.
    Tốt nhất, nếu bạn muốn cắm chuột thì hãy mua cái phong vũ trong shop, đập lên +9 thì tha hồ mà cắm. :)>-
  11. thuy_linh

thuy_linh New Member

Canh tao canh Cap 3 ef

ai biet nguyen lieu va cach thuc tao canh ko? ti le thanh Cong la bao nhieu % vay? ai bit pm nhe :)>-
  12. sonprince

sonprince Well-Known Member

mũi tên vô tận ko cần làm cnvq à??? mình thấy ko làm mà qua 220 lv cũng ko học dc??? vậy là do mình lag à?? "3. đã cắm chuột thường là không có thời gian ngồi trước máy tính. mà buff chỉ có thời gian ngắn ==> vẫn bằng ko." thực ra bạn nói đúng 1 nửa. đó là ko có time thì mới cắm. nhưng còn nửa sau cũng ko đúng lắm. khi có auto đánh thì nó tự động buff chưởng sau khoảng time mình tự đặt. có thể tự mua máu mua mana hoặc tự pk khi có người setup mình. và bơm đều máu mana, sd khi máu mất 1 khoảng cho mình đặt. ví dụ đặt còn 70% máu hoặc 30%sd thì bự uống máu với sd luôn ^^! rất tiện lợi ko chỉ với cắm chuột mà pk cũng tốt!...nhàn lắm :D
  13. ThinhVan

ThinhVan New Member

anh em xem ý của tôi thế này có được k nhé:theo tôi F 6xx nên tăng ít agi và máu để tránh âm sd,dồn poi tăng vào str và ene khi đó buff cho mình đánh sẽ rất khỏe
  14. thuyMTA

thuyMTA New Member

có auto sao? mình kô biết cái này nha. mình chỉ xài winmode thôi :D
    2. đúng là đến 220 có mtvt đó. bạn xem lại nhé
  15. ligkts

ligkts New Member

Tui F 800, tăng ntn hả ThinhVan, ThinhVan có con F rất hay :D
  16. VXHongKong

VXHongKong New Member