8 về game cách kiếm zen cho bạn mới chơi

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi rongdat2003, 20/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Bài viết này dành cho anh em nhiều thời gian và ít tiền thôi, anh em nào giàu có thì đừng đọc:
    Hiện nay mình thấy nhiều bạn mới chơi chắc là nhiều anh em từ Mu FPT qua, thấy nhiều ttd đi lụm từng cắc 1 giống mình chơi trước đây 2 năm, nên cũng chia sẽ kinh nghiệm cho anh em mới chơi.
    Trước điên để bán được đồ bạn phải rs 5 lần, cái này cũng dễ, khi bạn là ttd bạn đánh đủ lvl move qua davias rồi cộng agi hết cỡ, và xin pt. chắc chắn nhiều anh em sẽ cho pt để cùng lên lvl cho nhanh. khi đủ 5 lần rồi thì việc bán đồ vào shop được rồi thì công việc kiếm zen dễ nhất là lụm rác.
    Khi còn rs thấp thì bạn chỉ xuống được lot 7 vậy bạn phải kiếm cái gì có giá trị hãy lụm, ngoài đồ ex và ngọc ra bạn nên lụm bình thuốc nhỏ (cộng 10 càng tốt), mỗi bình được 100k, sau đó các bạn nhập lại làm 4 (lấy 2 cái nhập lại, rồi 2 nhập vào 2 là được 4 bình, còn nhập bình thường thì chỉ được 3 bình thôi).
    tính ra 4*100k*64= 25,4 triệu (nếu bạn lụm đầy người), ngoài ra có thể lụm các chìa khoá quỷ, thánh chỉ, nanh máu, ...
    Bạn chịu khó bỏ ra khoảng 2 ngày lụm là có khoảng 500 triệu.
    Việc trước tiên bạn phải mua là cánh, qua phòng 1 mua cái cánh dỏm thôi rồi đập lên +7 là ok (vì sao phải mua cánh - vì bạn có thể lên Icarus ở đây có rất nhiều thứ có thể lụm bán ra zen.
    cứ thế các bạn lụm thật nhiều là có zen thôi, 1 ngày 200 triệu là bình thường, có thể bán ra bạc để rs, vì hiện nay giá bạc khá cao 40 bạc/100 tr.
    nếu các bạn có 2 acc thì 1 acc đánh và 1 acc đi lụm đồ về bán cho con kia rs.
    mình đã làm cánh này và cứ lụm và bán để em kia rs đều đều =D>
    P/S: Bài viết này đã có nhiều anh em biết, tuy nhiên nhiều anh em mới chơi chưa biết nên mình viết giúp đỡ anh em mới chơi, nhưng khó khăn về tiền bạc kiếm kinh phí rs qua ngày.

P/S: Nếu anh em nào chơi ngoài tiệm net thì đừng nên đi lụm, bỏ tiền ra chơi thì bạn mua thẻ về nạp còn nhiều gấp 3, 4 lần đi lụm.

2. nhặt rác . ổn đấy.

3. nhặt song bán được luôn ấy chứ nhỉ =)) =)) .

4. Ý tưởng tuyệt vời cho các game thủ ( nghèo )

5. nếu quán nét cũng chạy nhătk đc . tiền nét coi như tiền mua bạc muađoồ

6. cái này là phải có tg mới ngồi mà chạy nhặt rác, nói chung là mệt đấy, công việc không đơn giản dành cho những người kiên trif

7. rất hay cho những ai ít tiền và nhiều thời gian

8. thế là ngon đấy . giờ ks nhiều . quái giảm . ít người đánh

9. giờ mới biết cái bình thuốc nhỏ có giá thế đấy :D

10. zenyhero

zenyhero Guest

xuống aida 2 nhặt ex nữa ^^

11. bạn giống mình, giờ mới biết giá trị của nó
    bạn nào rảnh thì lên đầu arena nhặt cũng nhanh giầu lắm

12. Zen. Đi nhat các map cung se có.hì

13. cái này chuẩn..........dám chơi giám chịu...đầu tư mà chơi

14. đầu arena có cái gì bác, lên đấy hàng top nó phang cho bỏ mẹ

15. Chủ thớt ơi sao bình thuốc nhỏ gộp 4 cái bán ở Loren có 3300 zen thôi

16. như bạn chỉ mất thời gian thôi. bạn mua cái acc ef cùi 300 bạc 400 bạc đi nhặt rác 1 đêm ít cũng 1 tỷ
    nhặt các map k1, k3,icarus.
    thích buôn bán thỳ mua ex đổi ngọc hoặc mua ngọc trên chợ ảo bán lấy zen rồi bán zen lấy lãi

17. kiểm tra lại đi mình bán vẫn 400k - chính xác phải là bình thuốc nhỏ nhé

18. lên arena mà nhặt một chuyến 20m ;)) .đều đặn ngày 200m tháng có 6tỷ ;))

19. hay quá.. ai chỉ e cách săn đồ thần với

20. đi
    theo yendieu hôi của :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi