Nhạc/phim Cách Hành Xử Của Công An Việt Nam Đối Với Người Dân

Thảo luận trong 'Quán nghỉ' bắt đầu bởi SingleInLove, 23/7/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [video=youtube;m9fbHkVJ7Q0]http://www.youtube.com/watch?v=m9fbHkVJ7Q0&feature=related[/video]

2. Im đi xóa ngay cái này của bọn phản động

3. Thằng này định phản động à? Đừng vơ đũa cả nắm. Nhận hối lộ của bon TQ à? Không xóa đi thì khả năng sẽ là ăn thẻ

4. phản động mà có sai không hả mày...ngu thì xem cho hết :-"

5. Cái này mình xem lâu rùi :D

6. Nói chung là 1 chút phản động (vì VN mình có 1 Đảng nên quá chuyên quyền, có 2 Đảng sẽ khác) cái gì cũng có ưu điểm và nhược điểm của nó mà thôi

7. Phản động :))=)) Những cái này có thật ko? Dù là phản động nhưng chẳng lẽ che giấu đc mãi à? Ko chấp nhận cái xấu thì bao h mới lớn đc

8. đã là Xã Hội thì ko tránh khỏi bất công.

9. Tiền không có nó coi như mình phạm tội

10. Tiêu đề topic là 1 dạng ăn ứt cả đống :">

11. tôi đã từng là ng lái xe nên cũng biết 1 chút về vấn đề này :(
    không thể phủ nhận là điều ng làm clip mày muốn hướng tới ng dân là có thật
    nhưng hãy xét về mọi mặt
    thứ 1
    Đảng ta là 1 Đảng cầm quyền
    thứ 2 không phải công an nào cũng thế, công an cũng là ng cũng có kẻ tốt ng xấu
    thứ 3 nếu cấp trên chỉ thị hành động cấp dưới dám cãi không??? hay biết sai vẫn phải làm nếu ko thì next (trong khi chạy đc 1 chân công an ngon ko ít tiền đâu nhé)
    thứ 4 hiện thực này là có thật nhưng những tu liệu này có bao nhiêu % là thật (thông tin ngoài luồng đáng tin hay không trong khi thông tin của báo va đài Việt Nam còn bi kiểm duyệt)
    cũng cảm ơn chut topic đã cho ae thấy và hiểu thêm về nhừng con ng đang ngày đêm bảo vệ dân thường chúng ta nhưng lần sau rút kinh nghiêm không nên lặp lại nũa vì nó đọng chạm đến vấn đề chihs trị rồi (cái này là sai quy định)

Last edited: 27/7/11
  12. *WestLife*

*WestLife* <font color=DarkRed>Ác ôn</font>

Hôm trước chỗ mình còn gặp vụ một CSGT (con của một tướng đã nghỉ hưu) tay súng tay kiếm đi hành hung người khác.

13. đã nói rồi mà, ai thì cũng là con - người cả thôi, công an thì cũng vậy

14. Nhìn vào một góc rất nhỏ mà cứ như là nhìn thấy toàn bộ rồi ấy nhỉ ;)) thử tính xem nước mình có tất cả bao nhiêu công an , cảnh sát , và số trường hợp như trên kia đc bao nhiu người , chưa tính đến bọn nó cắt ghép , "thêm mắm thêm muối"

15. Không nên post mấy cái này, mấy cái này tràn lan trên youtube, thấy nhưng không muốn xem.

16. ;)) xem video clip nhìn ghê quá

17. Phan don xuat hien. .......................

18. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

Công an thời nay thì nói sao hết nữa bạn :)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi