Cách ép ngọc sinh mệnh cho đồ trong game lên 28 op

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi cuong001, 18/8/10.

?

Bạn ủng hộ bài viết này không?

1. 48.4%
  2. Không

51.6%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình thấy bạn chủ top rất nguy hiểm ;))

2. đầu óc có tính sáng tạo đấy chứ.mỗi tội hơi..;)):))

3. Nhưng cái này ! hủy bảo hiểm nó sẽ về op luck chưa thuê bảo hiểm mà ! :(( ! lsao dc

4. mình đã thử nhưng không khả thi cho lắm chủ top ạ

5. giả sử cậu op dc 16op sau đó cậu hủy bh thì nó vẫn là 16op rồi lại BH vào nếu xịt thì cho món đồ ấy vào nvp rồi xóa nvp đi sau đó ra wed lấy lại món đồ cậu vừa xóa ấy nó vẫn là 16op cứ thế cho đến khi 28op
    còn KN thì mỗi người có 1 cách khác nhau với tôi thì tôi lấy 1ve BC mua o cáh shop CHỈNH dộ sáng về mức 5 nhìn thấy vé BC sáng lên khoang 3s là thả ngọc các bạn tham khảo thêm

6. đêck mịa bạn nào bới topic này lên . nhưng nói chung làm thế này ko khả quan . nếu ép đồ 28op thì lên 24 hãy bảo hiểm . Bảo hiểm ở op khác tiền lấy lại bảo hiểm + muaBH , hủy BH còn tồn hơn rất nhiều so với tiền mua life

7. sax đập lifl khó nhất là từ 12 lên 16op còn đã lên dc 24op thì len 28op tỷ lệ rất cao o phải lo vấn đề là 500m mua dc 13vien lif liệu 13 viên ấy bạn đập dc 16 op hay o? nói chi 24op luu ý acc bảo vệ IP mua BH o mất bạc

8. 3s thì sáng lâu quá ko nhỉ :-", trong 3s này chắc chỉ có 30 tíc tắc là lên

Last edited: 19/7/12
  9. Tóm đi tóm lại là cần có nhiều zen

haihang thích bài này.
  10. Gà nhưng nguy hiểm =))

11. mình đập chơi cũng lên mà :">

12. Gia Bảo

Gia Bảo <b>Long[̲̅ə̲̅٨̲̅٥̲̅٦̲̅]Hiền</b>

7 viên lên +28 với cái ảo ảnh đao có thông số : phục hồi mana khi oánh quái.
    Quá đỏ cho một cuộc đời :))

13. BéMộngMơ

BéMộngMơ Thiên Thần

Ss3 mình con đập được chứ ss4 đập life và đá gia cường cao cấp chưa bao giờ thành thông

14. Cái này cách đây 2 năm rồi. Ai lại lôi nó lên thế? Có biết tội bới bài cũ lên là như thế nào không?

Nội quy diễn đàn: http://diendan.gamethuvn.net/showthread.php?t=55

15. kưng xem đc box báo cáo và hồ sơ thành viên chưa ( số thẻ phạt)

16. Nói thì dễ .nhưng mà admin đồ mà bảo hiểm thì ko quay đc .mà đập life như vậy mà xịt thì tốn kém lắm.

Nói thì dễ .nhưng mà admin đồ mà bảo hiểm thì ko quay đc .mà đập life như vậy mà xịt thì tốn kém lắm.

17. Bạn ấy được lên cấp là tượng binh rồi cơ đấy >:) >:) .;) .;) .;) >:) >:) >:)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi