8 về game Các Vip xin cho ý kiến?

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Thichlachich, 29/11/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình em có cái gậy Huyền Quang đang gia trì lên 15. Xong em sẽ khảm ngọc socket. Nhưng em đang phân vân có nên khảm cả 5 dòng sát thương level/ cấp độ, hay khảm theo thứ tự các dòng. Nếu khảm thì cái nào sẽ ngon hơn. Các bác cho em ý kiến em thanks nhiều.

2. Chớ dại khảm 5 dòng đấy. Cứ như bt mà khảm ( không phải VIP) :)) Khảm 5 dòng đấy thì để dùng vĩnh viễn đi.

3. ^^ cậu tuổi gì mà đòi kgamr 5 dòng lửa lv... cứ thử mà xem có tin mất đồ ko ^^

4. đừng làm VIP =)) nên là người bình thường thôi >:) .

5. khảm 5 d lua sao lai mất?

6. có khảm được không mới là vấn đề :)) .

7. khảm theo cách của ngày xưa thì sẽ bị mất đồ.và khảm không mất mà lên FT thì chắc giờ chỉ có admin làm đc thôi

8. cái này chuẩn nè ,cứ như bình thường mà khám mới ok được

9. khảm cho lên pt xog huỷ đi khảm hết lửa lv thì sao nhỉ :D

10. Bác này nói có vẻ gì đó bí ẩn quá vậy? tại sao lại không khảm được. Em cung chơi mu lâu rồi. Cũng không phải chưa khảm đồ bao giờ. Cũng chẳng có gì là không thể.

11. vẬY thì mời bạn diễn cái có thế đó của bạn. Rồi cho mọi ng ko thê chym ngưỡng phát nhé [-(

12. nói chung là ơ MUHN này ko thể khảm 2 dòng giống nhau vào 1 món đồ
    cậu thấy có mấy cái có 5 dòng giống nhau đó là đồ của ADM tthởng khi đua TOP trước kia. ỏ người ta đổi cặp VC rs 2k - 20k dư 20k đấy
    .............ngoài adm ra thì người bình thường không lhamr đc :D

13. ChetGiaVo

ChetGiaVo Guest

vậy adm không phải người bình thường :P:P

14. Khảm 5 dòng lửa ko lên được phụ trội
    có thế mà cũng hỏi
    Loãng topic quá

15. Cậu xem cái này, Liệu Amin có khảm đồ này không. a1.png

16. Tôi muốn hổi để biết đc khi khảm 5 lửa lv thi gậy có ngon hơn ko thôi. Ai chẳng biết ko có PT.

17. Ngoài người bình thường ra thì còn tầm thường và phi thường ;))
    ý pro là admin ở Phi thường à :D

18. giờ không khảm đc cách này nữa mà.từ ss6 mình khảm mất 1 lần rồi
    nên chỉ có khảm thường thôi
    cách ngày xưa là cho 1 đồ sk khác vào chọn dòng xong bỏ ra cho đồ cần khảm vào

19. bạn chỉ cần kahmr xong 1 lửa lv thôi.. xong khảm dòng nữa cũng sẽ ko khảm nổi mà ^^

20. cái này là đồ even đc từ ss4 nhé ^^ .. bạn ấy huỷ 3 dòng lửa đầu và kamr lửa sét băng vào thánh ạ ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi