Thông báo Các vấn đề SS11 và phương hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sum cưỡi ngựa thỉ hẳn ef và GL cũng biết cưỡi :))

bxtrieux5 thích bài này.
  2. bạn không đọc kỹ a Fan nói ở trên à :). ý a Fan là F và Soul it point thì khoẻ lên nhiều point thì yếu kìa :)

3. Có nghĩa là ef max rs sv Hà Nội rất khỏe, các anh tài chơi sv Hà Nội đánh giá thử phát xem nào =))

4. vấn đề cắm 4 acc thì luôn luôn có 1 acc về thành đứng chơi

5. à ông fan nói ngược =)) cái này chắc chỉ đúng với soul

6. thế hẳn là fan già lú lẫn :))

7. bạn nói thế nào, sao mình không đeo ngựa được.

bxtrieux5BossBeMilu đã thích.
  8. nói thật với bạn sv HN cũng chưa có con F nào đủ trình để max 3 cột đâu nhưng với kiểu tăng point mới này thì tôi nghĩ khi tăng max thì dame nó không nhỏ đâu.

9. bạn thật trong sáng :))

10. Thực ra thì giờ mới biết ef tăng vào ene cũng tăng damg, hóa ra mình chơi ef gà thế. Tưởng ef tăng ene chỉ để buf, cơ mà có buf riêng rồi cần quái gì ene chi cho mệt :(

11. =)) thốn tận rốn >:)
    @ ALL AE có nhận xét gì sau bảo trì không :-?

YeuVoNgoTom Dwan đã thích.
  12. K lẽ mình hoa mắt:-@

13. nhận tư vấn +skill siêu dame . siêu thủ . k siêu k lấy tiền . lưu ý giá thuê là 10k bạc nhé. inbox để biết thêm chi tiết . Bảng sk ngon nhất có thể.
    DL tớ tớ test ko dưới 20 lần . mất ko dưới 100 tỷ zen

thuylinh07, YeuVoNgobxtrieux5 đã thích.
  14. Nói thực sự mình chỉ thích tương sinh tương khắc như ss6 thôi đồ họa cũng vậy. Nhưng ss11 nhiều tinh năng rất hay. Như kiểu việt nam là ss6 MỸ là ss11 ấy rất hiện đại rất tây.

Bợm. thích bài này.
  15. p/s : @timlainiemvui tớ cầm DL có 300sk . ko dùng MNN . đồ tạm ổn . ko có pedan sk
    1: nói thật tớ + điểm + đồ cùi k1 k2 thôi nhưng tớ thấy nếu tăng DL nhiều thủ . nhiều agi . nhiều str . thì dame pk sẽ to lên . và ngược lại bạn nhé
    2: dontgame nó quá nhiều poiss nhiều sk rồi . chỉ số max dame max thủ của DL s11 theo tớ là 690skill . cái này dontgame nó vượt qua rồi . ( nó 734skill )
    số pois của dontgame nó cũng quá cao max 400 thì chỉ số là 179k poiss
    nó thừa sức tăng max agi max vit
    còn lại khoảng 5k str và 55k ene (pk quá ngọt phá cũng quá ổn .)
    cậu mặc đồ sk thủ rất yếu
    nó cầm VTTC 5 lửa dame phải nói rất to với hàng nhiều pois
    VTTC 5 lửa nó to hơn cả QTSS k5 khi pk cậu nhé
    và nó tương đương với khoảng 30k str . cái này trước duyxanga1 đã test thành công
    với pedan sk + đồ như của dontgame . + max agi max vit . lại có mns+ buff F+buff Qb . pc của sum
    với DK của bạn dame 5k 10k là điều oke rồi đấy
    còn với VTTC 5 lửa tương đương 30k str. + 5k ban đầu
    tương đương 35k str . 55k ene.
    thì dame cậu chết không ngoa 1 tý nào

khi tang nhieu str+ vit cao . khoang 300k mau DK gong` roi` . ty? le pc se it di . to da test. dame co 80k . danh choiquenve DK x3. 600k . ma ko bi pc . trong khi to co 100k mau thoi nhe

Chuagame thích bài này.
  16. .
    .
    em xin trả lời anh ý kiến cá nhân em thôi nhưng em nghĩ chắc cũng đa phần hợp ý anh em MU này..
    ..

1..em không có ý kiến mục này

2.. vấn đề sp như anh đã biết không phải ai cũng có tiền nhiều để sắm đồ cũng không phải ai cũng có acc pro để ks quái k3 em ví như res 200-300 lần cắm skill ks dc k3 hiện giờ không nhỉ :D vấn đề mạnh vì gạo bạo vì tiền nó thể hiện ở những ai pk... chính xác là nằm ở cai pen sk khảm thủ kìa anh còn cày cuốc mà anh chơi kiểu này không hợp lý..1 bãi 2 tem chia exp nhau à.. hay chỉ làm game thủ ức chế chán nản +> bỏ game..còn không nếu cắm skill ngày lên dc bao nhiêu % thần mã thì mất hp xoành xoạch canhshop cũng mua bằng bạc đó anh ạ. nói luân bạc cũng mua từ anh :P tes sp cũng bỏ time tess chứ anh có khi mấy tiếng đồng hồ ngồi hục mặt tess xong chả may dcn hay mất điện mất mạng thì ai xướng cho :(( ... tóm lại như thế em mong anh không bỏ sp .. có làm thì có ăn anh ạ sp không giâng đến tận miệng đâu .. lý do anh nói sp là lỗi từ ss1 => ss8 theo em là nguỵ biện :D..

3.. vấn đề thu gom đồ cũ thì khỏi phải nói nếu là tài nguyên hệ thống thì lên tới ss11 anh mới bỏ :DD chả game nào mà không cho game thủ giữ đồ vì lý do chiếm tài nguyên hệ thống :DD trong khi đó đồ exx là đồ chủ đạo tuy nhiên vẫn có những người DỞ thích giữ còn ngoài ra game thủ chả ai giữ làm gì cho mệt anh ạ :D vậy nên em nghĩ lại thêm 1 lý do để anh hợp thức hoá thôi :D về vấn đề này anh phải có phuơng pháp hợp lý hơn .. cho đổi exx ra ngọc trong game và giá như ss8 hay hạn chế số lượng exx cùi trong hòm đồ ảo, .. chả nhẽ không ai lại không muấn cắm map cao để nhặt exx cấp cao để đổi hả anh vấn đề là cắm được hay không :D

4..vấn đề này rất là ức chế theo em bỏ quách đi là song :D còn không thì anh tự cầm acc mà tess theo từng mốc điểm 30k-50k-80k .. cái này em không có đủ acc tess nên không dám ý kiến nhiều..

5..không ý kiến gì---- nhưng vẫn có thắc mắc là ss8 nhấn P thì có thể sem toạ độ lượng mana hp toàn bộ nhóm rất tiện lên sss11 em không biết sem làm sao nhờ anh và ae chỉ giáo :P góp ý anh cho hiện lại cái biểu tượng genk để cho ae dễ nhận biết nhau :P

6..như đã nói ở mục 2 anh lên cho lại sp và skill bas huyền thoại làm lên mg này không được thì anh cho mg quẩy rồng như sould về dame về skill về mức có thể áp chế được evil spirit như soul nói chung mg và sout QR như nhau 100%

7.. không chơi dk không ý kiến phần ức chế nhất là mục 4 nếu nói về dk là " khắc tinh chủng tộc:"

8..không ý kiến chỉ mong anh chỉnh sao cho hợp lý... nhưng mà sout còn dc còn eff thấy giờ chỉ bufff nếu tầm 40k post chả làm ăn gì so vs các chủng =40k

9..đúng ever quá nhiều time cũng không hợp lý thay vì đó anh giới hạn số lần đi trong ngày và đi bất cứ khi nào trong ngày hay đi có giờ như DV BC nếu được như vậy thì anh cũng giải quyết được 1 số vấn đề kèm theo còn nếu anh lại nói tốn tài nguyên hệ thống thì em xin phép coi như chưa nói vây !!!!!

10..không ý kiến nói chung giờ nhìn đỡ hơn lúc mới lên ss11 nhưng chỉ mong anh cho hiện genk :D

12.. vấn đề này không hợp lý em thấy nó thật trái ngang với đa số anh em game thủ vậy tại sao khi có đến 7 chủng tộc mà giới hạn 4 acc chả đâu vào đâu và chả game mu nào như kiểu này anh nhỉ :D cái này anh fixx lại it nhất 5 acc rất rất rất rất rất rất rất rất mong anh để tâm đến khoản này ạ ..

11.. cái mục này anh để dành cho điều gì vậy :D :D
    ..
    Điều cuối cùng em nói là: sau bao nhiêu lần update, lần nào cũng có phàn nàn, cũng thấy kêu ca, nhưng sau một thời gian sử dụng và quen thuộc hơn, hiểu hơn, .... vâng đúng nhưng mà lúc đó vì anh biết lắng nghe hơn nắm bắt tốt hơn chỉnh sửa hợp lý hơn.......

tôi tin rằng các bạn sẽ thấy hài lòng. Không phải nói khoác, chứ MUHN tồn tại 13 năm là có lý do ^_^
    tồn tại không có nghĩa là phát triển ạnh ạ tóm lại anh muấn phát triển hay tồn tại đó là do anh còn lên ss11 này như nào thì anh cũng đã thấy rồi em xin hết...

còn vấn đề TTD TTX anh có thay đổi gì nữa anh cho em xin thông tin đi ạ hay anh còn định nghe ngóng dân tình đùng 1 cái ngang trái như ress mới được post vợ chồng đúng là anh thật biết cách làm đau tim người khác :D

có đôi lời tâm huyết đêm khuyê mong anh nghé qua :x

mong A/E cho xin ý kiến bổ sung thiếu sót cho cho mình và góp ý cho anh FAN fixx :D

phanmahongFanLangTu đã thích.
  17. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Fan fĩ lại xem thế nào mà cắm 4acc qua đêm thì 2acc toàn về đầu thành đứng chơi.Hay bị k3 nhất.

18. 4 còn mới ks đươc ak ^^ chán thế d))

19. thằng con xen chỗ bố mẹ yêu nhau chi :D

20. Hoàng Việt

Hoàng Việt Killer

Bác Fan cho phép các nv trong cùng pt khi đi sự kiện exp có thể cùng 1p và pt được với nhau như đi sự kiện stadium.Vì theo e ko cần mỗi nv đi 1phòng khác nhau làm gì,vì lượng quái trong đó tha hồ 5nv cùng pt đánh mỏi tay.Cảm ơn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi