Thông báo Các vấn đề SS11 và phương hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. E thấy những điều Fan nói đều hợp lý đấy chứ.
    Chẳng qua MU mình nhiều người già, người già thì không thích thay đổi mà, về già ai chả muốn yên vị ^_^.

BinhGiang34, Tuan ChuaYeuVoNgo đã thích.
  2. Thật không có cái này mới à nha

3. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

bác Fan bảo lười tìm hiểu ko theo kịp thời đại Chứ tôi vác mấy acc đi lang thang mấy map cao cắm cày test đồ ex mà chả có vẹo gì :( tỷ lệ đã rơi thấp hơn SS8 lại còn rơi mấy cái đồ cùi cùi như hồi cày ở davias2 =))

Xuân Thỏtocbacvjp đã thích.
  4. Toàn hàng khủng ^^!. Point e có 27k thôi. Mấy bác toàn nói hàng trên trời r đòi vào stadium ^^ . Thôi e xin phép dừng cái chuyện nv 3 lại để tránh loãng topic của Fan

Bianconeri thích bài này.
  5. Vì Đó Là Em

EF bên VQ kêu như vạc, bỏ gần hết mà bac Fan kêu HOT =.=

BinhGiang34tocbacvjp đã thích.
  6. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Thì thế. Acc cày ngọc giờ vứt xó hết. Còn đâu đi cắm sách tt cho vui :)). Săn mấy con boss event lấy đồ thương thủ làm 1 em cho vui cửa vui nhà .

7. Vì Đó Là Em

Còn giá Ngọc có ép giá nên cũng chả ai mua bắt buộc lại phải để về ngưỡng cũ
    Nhiều lúc muốn lấy ngọc đập đồ tý mà xót vãi ông à =.=

tocbacvjp thích bài này.
  8. em thấy cái map ẼXP là không thực dụng cho class DK +dl vì class này k đánh rộng như calss khác.chỉ mong a chỉnh lại để cho DK hoac DL co chỗ @fantasymc

9. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cứ có ngọc thì ôm để đấy. Tôi còn có 100ng thôi. Đang tính làm set +9 cho TT rồi chờ luồng gió mới thôi:)).

10. Đọc thấy chuẩn rồi @fantasymc. Cứ để nguyên trạng cái bản wedzen đưa ra là chính xác.
    - Không cần ưu ái 1 chủng tộc nào cả.
    Sau này khi đi sâu vào hệ cộng dame vs thủ của thuộc tính sẽ hay hơn rất nhiều. Lúc đó công ra công, thủ ra thủ. Mỗi người sẽ có hướng đi riêng.
    - Fan có thể fix cái màu của skill rồng nhạt bớt đi cũng đc hoặc cho nó sang màu khác sáng hơn ,chứ đừng làm giảm mật độ của rồng--> cái này sẽ ảnh hưởng rất nhiều đến kill quái.

11. Theo em thì nên để 3 acc chơi thôi anh FAN. 1 acc buff 1 acc dame chính 1 acc hít để đi chọc nhau :D

12. Có bạn nói thu pen vs ring sket. Trả bạc là chuyện Hoang đường va k bao giờ đc ng có pen chấp nhận
    1. Ng ta có đk bỏ tiền ra mua hàng đắt có giá trị . Thì công dụng của nó phải khác hơn đôi chút
    2. Đieu kiện bạn k có bạn dùng hàng ít tiền công dụng kém hơn chút là điều hiển nhiên
    3. Kiểu như bạn không cho ai đi Xe đẹp, siêu Xe đầy đủ tiện nghi công dụng và sang trọng ah. Hay bắt những ng có tiền. Kinh tế có dùng loại bình dân ít tiền thôi
    4. Vì lý do chủ Quan hay khách Quan mà các bạn có pen sk k còn hp như Mong muốn hay hp về 0. Tôi có một mong muốn cũng coi như 1 lời tri ân tu fan . Nhân đợt lên ss11 này cho tất cả ae có ring pen soket full hp full sức Sống. Ae ai thấy quan điểm của tôi hợp lý thì like 1 phiếu. Và hi vọng fan sẽ qua và đọc ước muốn nhỏ nhoi của tôi^^

timlainiemvui1thoidenho89 đã thích.
  13. mấy map cao ss8 toàn rơi đồ ngon bây giờ chỉ rơi đồ ex loại này đây

Phạm CươngVì Đó Là Em đã thích.
  14. chắc bạn đang có ring pedan 0 độ bền rùi =))=))=))

mà sao từ khi lên ss11 dane thuộc tính nhỏ thế nhỉ #-o

15. hp của mình không full nhưng cũng k phải 0 nhé.

ringpen SK về 0 hp của cặp ring sket sâu thì phải^^

16. Chu
    . Noi chung la len theo chuẩn của webzen cái nào thấy ko hợp thi ta bỏ .

17. tất cả những gì fan viết đều ko sai.nhưng vẫn thiếu. tại sao fan ko nhắc tới việc
    1.tại sao dâmge long quyền của qb hay bị miss trong khi đó 3.0s mới hồi phục được kill.
    2. tại sao chỉ cắm auto thôi mà 2 ngày chết 1 con thần mã

Tuan Chua thích bài này.
  18. nay mấy giờ bảo trì thế a e ơi

19. 1 anh sem lại khắc chủng tộc nhé. Từ khi lên ss11 dl còn có cơ hội ăn dk sau khi bao trì 20h dl ko có cửa ăn dk và dk thì nó xọ dl thốn lắm còn hơn cả dl bém dk. Anh ko tin cầm mấy acc tôp vào mà tet sem.@fantasymc
    Anh lên để 1 pc 5 acc bây giwod tìm pt khó lắm. Ai cũng có dàn cave của mình rồi
    Có những người kiêu bãi cùi họ ko cắm đâu. Vả lại đầu tư key ngon là để cám nhiều acc vàpk @fantasymc

Tuan Chua thích bài này.
  20. đã có câu trả lời của anh Fan cute. Các bạn sẽ dần thích nghi với những điều mới lạ. Và mình cũng đã thích nghi đc 1/2 điều mới laj của anh Fan Cute

haihang thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi