Thông báo Các vấn đề SS11 và phương hướng giải quyết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 9/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Chưa hiểu anh fantasyMU định nghĩa từ mượt mà hơn là thế nào, rõ ràng là cứ phải 1 2 3 mới combo, gặp thằng DL nó giã cho giật ngửa liên tục thì khỏi combo, gặp thằng quái điểu nó vã cho cũng khỏi combo. Vậy combo mượt mà hơn là anh muốn xử lí ra sao ạ. Rất mong anh nói rõ hơn tí

renlynguyet thích bài này.
  2. Cái vấn đề pt thì quá đơn giản chiêu mộ ko đặt pass r
    lam nv 3 3h thì quá gà chứng tỏ chưa tìm hiểu hết PB s11 =)) lên stadium đánh tý là được =))

3. Em hoàn toàn nhất trí và đồng ý với các phương án đồng chí đưa ra, nhưng còn 1 vài vấn đề mà em vẫn thắc mắc.
    1. Một số skill của DL (như hôm trước em có chụp và up ảnh lên) thì admin có nói lên SS11.3 sẽ fix lỗi nhưng không cho biết thời gian cụ thể. Sau khi fix lại lỗi thì liệu admin có cho giảm chi phí reset skill được không vì thực sự mà nói chi phí hơi cao.
    2. Vấn đề về DK khi mà tộc này vẫn còn quá nhiều ưu ái, cái ưu ái ở đây chính là lượng HP của DK gấp 3 lần tộc khác và phản dame to. Em sẽ không bao giờ bảo fan fix lại nữa nhưng chỉ mong admin chú ý một chút đến vấn đề này sao cho hài hòa giữa các chủng tộc. Vừa đeo Phượng chọc gió không bị giật lại đeo RC thì quả thật nó quá khỏe.

4. Đề nghị bác fan điều chỉnh lại bộ sắc yêu cũ. Đặc biệt là cái quần.

Bianconeri thích bài này.
  5. không phải nói khoác chứ mu tồn tại được 13 năm là có lý do
    câu này cứng đấy bác fantaseo :D

6. QB rs 2 lần xin hỏi bác chắc ăn buff siêu khủng để chui vào cái chuồng Phượng Hoàng nhỉ? ^^

GoLoa thích bài này.
  7. ko biết lấy nhân vật khác đánh rớt à =)) tôi chả làm nv3 con nào mà suol tôi quẩy rớt đầy con QB để buff nhặt đầy kìa

dnsvonlineGoLoa đã thích.
  8. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bên VQ 7 lần rs họ còn làm dc nv 3. Bên này có hỗ trợ max buff các kiểu lại kêu khó =)).

9. Chủng mới "Thương Thủ" khắc tinh với chủng nào vậy anh Fan?

10. Dẫn lời fan .. Mà chúng tôi đã ra sức lôi kéo suot cả chục năm qua... Fan lên nói lại thì chuẩn hơn. Mà chúng tôi đã tâm huyết dầy công xây đắp suot hơn chuc năm qua. Không ai lôi kéo đc ai cả.
    Game hay, bảo mật cao có giá trị .hiẻu đa số tâm lý ae thì ae game thủ yêu mến và gắn bó thôi. Dùng từ " lôi kéo" ae tôi nghi là l hợp lý , phương hướng giải quyết của fan cũng là hợp lý...

admin: tôi đã cân nhắc về từ lôi kéo và thấy nó rất đúng. Thay vì ra sức tìm cách hút máu, chúng tôi chỉ cần tìm cách làm các bạn hài lòng, là sẽ lôi kéo được các bạn đến và vui vẻ nạp tiền.

Last edited by a moderator: 9/5/16
  11. @fantasymc sếp điều chỉnh lại cái, vào Guild lm guild thì không thể rời gens, chủ G không đuợc thoát gens nữa. Hix

longbien999ConBuom đã thích.
  12. đúng rùi 5 acc là đẹp
    ko biết fix 4acc có ý gì nữa

13. Mong bác @fantasymc xem lại skill bão đỏ của sum , dame 7m mà k ks được soul cùi với elf cùi

BinhGiang34 thích bài này.
  14. anh nói chuẩn quá ,thì ra anh đã lắng nghe tất cả gamethu phàn nàn . Mà chỉ đâu là top dl bị fix , ngọc ko dc đổi như trước theo em nghĩ là các bạn ấy bị rối loạn tâm lý thôi .... Kết mỗi cái là arena rớt nhiều zen :)

15. Vâng e chả có acc pro để quẩy s đó nhặt ạ :D

16. Vâng, e k kêu khó chỉ kêu lâu thôi :v...Còn acc quẩy chuồng. E có mỗi F 200 lần với MG 163 để quẩy. Đồ cùi toàn tập :">.

tocbacvjp thích bài này.
  17. Fix cắm 4 ac còn 1 vé cho ae khác.
    Còn cắm 5ac thì chơi 1 mình. AE muốn xin pt cũng khó

18. người mới chơi thỳ người ta sang phòng 7 khám phá
    chẳng ai đi cắm cả
    còn người chơi lâu rùi ai chẳng có acc kéo
    fix 4 acc chẳng ý nghĩa gì cả :-?

19. Theo bạn thì không có ý nghĩa nhưng nhiều người khác thì lại rất ý nghĩa:
    - Nhẹ máy
    - Chia sẻ lost cho người khác
    - Hạn chế quá tải SV
    - ...................................

20. 1/ Vui nhất khi các điều chỉnh của bác @fantasymc theo đúng chuẩn mức WZ.
    2/ Với đợt bảo trì ngày 9/5 mong bác mở full các event để AE cùng khám phá.
    3/ Mong muốn có thêm event đi BC-DV cho anh em cày skill,hiện tại mức độ cày skill : điểm kinh nghiệm,event cày skill quá ít,arena lại rất lag,rất khó cày.event stadium cày skill không có exp.
    4/ Bác điều chỉnh lại vấn đề Chat: enter 2,3 lần mới viết được chữ.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi